ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] Mana-san to Moya o Hanarete ทำลูกกันเถอะ 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 05, 2019, 08:03:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jdrafayed

งาน อ.Saigado นี่นานๆมาที ตั้งแต่ KOF แต่ดูแล้วน่าจะยาวเพราะเนื้อเรื่องเข้มข้นแน่นอน ขอบคุณที่นำมาแปลให้อ่านด้วยนะครับ ผมนี่ ติดตามงาน อ.Saigado มานานแล้ว

alohaseed

สายเลือดบริสุทธิ์​ โอโห ตระกูลในตำนานเลยนะนี่

sevennine

เป็นญาติกันก็เอากันได้ด้วยซินะ อืมแปลกดีสายเลือดบริสุทธิ์

apichart2523

จะไปคงไปคิดอะไร ทำให้ฟรียังทำเลย ยินดีครับ ผมจะผลิตลูกให้ครับ ป้าสวยขนาดนั้น จัดเต็มทุกวันเลย

hanebahay

เลือดบริสุทธิ์ รึนี้จะแนว ทาร์แกเรียน ใน GOT

sasuk3

climaxz

เนื้อเรื่องน่าจะเข้มข้นนะครับ

edit : จะจบยังไงเนี่ย หรือจะมีตัวละครเพิ่มอีก เพราะต้องผูกเรื่องเยอะแน่เลย

gaarajr

chin128

ขอบคุณครับ เนื้อเริ่องน่าติดตามจริงๆ

hontai2007

ขอบคุณครับผม เป็นกำลังใจให้ครับ ทำออกมาอีกเยาะๆๆเลยนะครับ ผมรอเสพอยู่ครับ

bee_up

HK

มีเรื่องสาวเลือดด้วยแหะ เรื่องน่าจะเจ็มข้นมาก

*** อืม.....แค่ทำลูกก็ได้ตัง แถมได้อึบฟรี ดีขนาดนี้จะเอาไงไอหนุ่ม

bigzaba

จะเคืองทำไม ได้เอาด้วยได้เงินรักษาพ่อด้วย ถ้าบอกมห้ขออะไรเพิ่มก็ขอมรดกด้วยได้มั้ย 555

siwapeeza

เนื้อเรื่องน่าติดตามแล้วก็อิจฉาเด็กมากเลยจริงๆโชคดีตั้งแต่เด็กๆ

nonofspirit2

แนวนี้มาแปลกจริงๆ อ่านๆอยู่ก็มา NTR ซะอย่างนั้น

เพิ่มเติม
ถ้าตั้งชื่อหรอ เอิ่่มมมม "ปั้มลูกกู้ตระกูล"