ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syuuen] Ao no Yokubou ปรารถนาราคะ 4/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 13, 2019, 01:35:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boran Mark

สงสารจัง ่พี่ก็ไม่มาซักที เดี่ยวมีคนคาบไมแดกอีก
edit: สุดท้ายก็ติดเซ็กส์จนได้ แต่โหครั้งแรกโดนรุมเลยเหรอ

botsmans

โดนทิ้งซะงั้นน่าสงสาร เสียดายน่าจะเปิดซิงซะก่อน คราวนี้อดหมดแน่เลย
------------------------
กลายเป็นเปลี่ยนเป้าไปเลยเอาลุงแทน ซะงั้น T-T

The Naive

ถ้าทางยูตะจะอดคนนี้แล้วมั้ง

Edit โดนคนไร้บ้านซะงั้น แถมโดนรุมซะด้วย แต่ท่าทางจะติดใจนะ โดนทั้งหน้าและหลังเลย
เสียดายที่ยูตะอด

seedchild

จะโดนมั้ยเนี่ยถ้าโดนข่มขืนน่าสงสารจริงๆ

bpbpbp

ถถถถถ พระเอกเอ้ยดูท่าจะเสียสาวอีกแล้วชิตเองบัดซบจริง

จะติดใจง่ายไปหน่อยไหนนิ

bigzaba

หลับตรงนี้ก็โดนเล่นสิ แต่เสียดายนะ พรกเอกก็ติดใตแม่อยู่ 555

sequoia

saharat.kao

ขอบคุณสำหรับการแปลเรื่องนี้นะครับ จะติดตามต่อไปนะครับ

ปล.สุดท้ายลูกในท้องของแม่พระเอกจะเป็นลูกใครเอ่ย

bisza555

อยากรู้ตอนจบเลยครับ เดี๋ยวมาอีดิทนะครับ

edit: ครั้งแรกก็โดนรุมเลยกะใส่มายั่ว

bunyawatbun

นอนอย่างไงท่านั้น ในที่สาธารณะ เห็นขาแวบๆ กลัวไม่ใช้พระเอก 555

edit อือหือ ขนาดครั้งแรกโดนรุมยังขนาดนี้ ตอนต่อไปไม่อยากคิดภาพ

monkeywind10

ตอนจบมาแล้วดูแล้วเส้นทางของพระเอกน่าจะตับแตกแน่นอน ::Hunger::
จบแบบปวดตับจริงๆด้วย

mariners1

น่าเสียดายแทนจริงๆ ถ้าไม่ตกลงกับเพื่อนก็น่าจะแฮปปี้เอ็นดิ้งแท้ๆ

————————
สุดท้ายติดใจลุงๆจนได้ แต่รูทนี้ก็ยังไม่ปวดตับเท่าพาเพื่อนสวิงแม่แน่ๆ