ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syuuen] Ao no Yokubou ปรารถนาราคะ 4/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 13, 2019, 01:35:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เสียดายคนนี้อะ  พระเอกก็มัวจัดกะแม่อยู่ซะด้วย

ไปปลุกไฟในตัวเธอซะแล้ว

nopparat2015

โดนแน่นอนเลย น้องสาวคนสวย ช่างไม่รู้อะไรบ้างเลย

HaoMaRu

เห็นลายแล้วน่าสงสารเธอจัง

ตายล่ะโดนทีเดียวถึงกับเข้าโหมดหื่นไปเลยเหรอนั้น  ::Sweat::

ALUTB01 .

เหมือนเธอจะโดนรุมเลยนะนั่น

ยิ่งหื่นๆอยู่ด้วย โอ้ย...จะรอดไหมเนี่ยะ

โดนทีเดียวสองทางพร้อมกัน นี่เธอแอดว๊านซ์มากเลยนะ

eka1325

โยโกะจะโดนใครล่ะนั้น มีให้ลุ้นอีกแล้ว พระเอกก็ไม่ได้ชอบซะแล้วแบบนี้ สงสารนางเหมือนกันนะเนี้ย หมดกันโยโกะ เจอแบบนี้กลายเป็นกระหรี่ เต็มตัวซะแล้วเสียดายของ

Gunitle

ซวยจริงๆ เรื่องนี้มันจะซวยอะไรขนาดนี้ ว่าแต่มีตอนมากกว่า4อีกเหรอครับ ยังดาร์คได้กว่านี้อีกเหรอครับ5555 ขออภัยนะครับที่มาตอบช้า พอดีเพิ่งว่างครับผมม

ดันเสพติดเซ็กซ์ไปอีก แต่ถ้าโดนจริงๆคงไม่เป็นแบบนี้หรอก ว่าแต่พวกลุงเล่นอยู่กันเป็นชุมนุมเลยนะ5555 ขอบคุณมากนะครับผมท่าคาร์เทอร์ื

carman

รอจนหลับไปเลย

ตอนแรกก็รู้สึกสงสารผู้หญิง แต่ตอนหลังเห้นติดใจก็เลยตามเลยแล้วกันนะ

bee_up

[Black]Rabbit

jittipat

จะหลับอะไรง่ายขนาดนั้น 555 ไม่เหลือแน่ๆงานนี้

สรุปไม่ได้ชอบแค่อยากโดน

samsung014

อ้าว รอจนหลับเลย มาหลับในที่แบบนี้ได้ไงเนี่ย อันตรายมาก
อ่ะ โดนจนได้ สองรูเลย แถมยังติดใจไปซะอีก เสียดายแทนยูตะจริงๆ

timeai

เอาละครับท่านกรรมสนองที่น้องโยโกะซะแล้ว

ไปซะแล้วสติสตังโยโกะเรา ประชดจนเสียวยาวไปนะน้องสาว