ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syuuen] Ao no Yokubou ปรารถนาราคะ 4/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 13, 2019, 01:35:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tonypb

งานนี้ครอบครัวจะรักกันมากขึ้น (ประชด) เชื่อเถอะคุณพี่มีน้องสาวแบบนี้ใจบุญจริง เวรกรรม ไอ้คนที่ควรได้ ดันไม่ได้เอา ลาภปากลุงๆซะงั้น

jennyka

เดาๆว่าต้องโดนัดหนักเหมือนกันกับแม่ยูตะแน่

jennyka

อ่ะน่าสงสารน้องสาวดันมาเปิดซิงกับคุณลุง แถมโดนเปิดซิงตูดในครั้งเดียวกันTT

naluk888

ดันหลับในที่ไม่ควรอยู่คนเดียวซะได้ จะรอดมั้ยนะ

xonly-1790

ผมว่าได้กับคนอื่นแน่ๆ

เหมาๆ ติดใจตั้งแต่ครั้งแรกที่ได้ลอง

Magman09

กำแล้ว มาแตงตัวล่อตะเข้แล้ว นั่งหลีบอย่างนี้จะเหลือเหรอ
=========/
กลายเป็นดุ้นไหนก็ได้เสียวเหมือนกัน

dragonfly silver

ยูตะพลาดแล้ว ครั้งแรกด้วยใครได้ละ

ครั้งแรกก็ติดใจหมู่แล้ว
จะมีตอนต่อไปไหมครับ

betazerox

Orcus

โยโกะจะโดนทิ้งไม่ได้นะ ดึงยูตะกลับมายังไงสาวๆมันก็แน่นกว่านะ

เจริญ รุ่งเรือง

ยูตะ ไม่ได้ เปิดซิงแน่ๆ
โยโกะ โดนใครกัน
ต้องติดตามแล้วหละ
ขอบคุณ

chailopburi

น้องสาวเพื่อนที่แท้ก็ชอบพระเอกเราแถมคิดไปเรียบร้อยโดนพระเอกเรา ล่อสะเด็ดดวงเลย  เสียดายมารอให้สวนดันหลับ แถมมีคนมา2คนด้วยสิ งานนี้ มีโดนขมขื่นแน่เลย
edit  เกมเปลี่ยนเลย คนอื่นได้เปิดซิงแถม เอาที่ 2 รู  ตอนจบติดใจด้วย งานนี้ ไม่เป้นแบบที่คิด

Sessiri Ratanatharakeat

สวรรค์คอยเธออยู่นะสาวน้อย

และก็ได้ขึ้นสวรรค์สมใจอยากจริงๆ ด้วย 555