ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Barlun] Being late มาสาย[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 19, 2019, 06:47:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ แต่ไม่ต้องตอบคำถามไม่ต้องedit

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
2. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1.
2
3
4
5
6
7
8

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

dedeath

เนื้อกเรื่องน้าอ่านมากครับ

เม้นท์มักง่ายไม่ได้คุณภาพ ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
แบน90วัน

elviswhat

อาจารย์นี่หื่นไม่เบา ยูริก็ยอมอาจารย์มากเกินไปนะ เอ๊ะ หรือว่ายูริจะชอบเสียวนอกสถานที่ด้วยละเนี่ย

kenata

อาจารย์หื่น+ลูกศิษย์ ก็หื่น เคมีตรงกัน เลย จัด ได้ทั้งในสถานที่ และ นอกสถานที่

::HoHo::

yopern

ตกลงว่าเป็นอาจารย์เล่นลูกศิษย์อีกแล้ว แต่น่าจะมีใจด้วยกันทั้งคู่ แต่สองคนนั่นมาขัดจังหวะเสียจริงๆ

edit จะสายก็ตรง outdoor นี่แหละ

virgoranger

จารย์หื่น นะเนี่ยแต่ลูกศิษ น่าจะชอบนะไม่ขีดขืนเลย

exhausis123

สงสัยวันนี้จะไม่ใช่แค่สาย อาจถึงขั้นไม่ได้ไปเรียน
ว่าแต่จะมีเหมาสามมะน้า

Phoowadol

การที่ อาจารย์ มีแฟน เป็น นักเรียน  นี่ มัน ทำให้ กระชุ่มกระชวย  นะผมว่า  ดูเอาเถอะ  ขนาดตื่นเช้า มา  พ่อก็  ล่อ ล้าวหน้าไก่  รอบนึง  เล่นเอาเกือบ มา โรงเรียนไม่ทัน ทั้งคู่เลย  แต่ดูเหมือน อาจารย์ จะยังไม่อิ่มนะ  ว่าปะ   มีมาตอด ใน รถเมล์ อีก55
     แล้วไอ้ไข่สั่นนี่ มัน คงทำเอาน้องยูริ  เสียวเยี่ยวแทบเล็ด ด้วยนะผมว่า........เห็นมั๊ยหละ  ไม่สง ไม่สน ละเรื่องเวลา  ความเสียวข้างหน้า  มันยากจะยั้งแล้ววววว
   เอ่อ..ผมว่า  คู่นี้  ถ้าจะชอบ  เอาท์ดอร์ ทั้งคู่แล้วหละ..... ::DookDig::   ::DookDig::

durocman

เจออาจารย์หื่น ลูกศิษย์เลยติดเชื้อหื่นไปด้วย

wunman

อาจารย์ท่าทางจะหื่นไม่เบาแต่ชอบทำตัวใสๆ ส่วนนักเรียนบอกไม่ชอบๆแต่ท่าทางจะเซ็กซ์จัดน่าดูจัดบนรถเมลเลยครับ

tadds

เจอเด็กใจแตกแบบนี้โครดโชคดีเลยครับ คงตามใจทุกอย่าง
edit : มีชวนไปอยู่ด้วยกันสะด้วย ถ้าไปคงได้โดนทั้งวัน

bomb1021

ลูกศิษย์อ่ะใจไปแล้ววว อาจารย์หื่นจัดนี่เตลิดไปไกลแน่นอน

อีก 2 คนจะมาขัดทำไมหนิ จับมาร่วมวงด้วยซะเลยได้มั้ย 55555

Boran Mark

หื่นพอๆ กันเลยอาจารย์กับลูกศิษย์ อย่างงี้ไม่ต้องโรงเรียนกันแล้ว

warone07

ดูท่าว่าจะไม่ใช่แค่สายแล้วและมั้ง คงไม่ได้ไปโรงเรียนมากกว่า แต่สาวเจ้าเอาข้ออ้างว่าใกล้โรงเรียนแบบนี้ มันจงใจมาโดนสอยมากกว่านะเนี่ย

B&B

ทำไมภาพแรกนางดูอวบๆ มากเลยครับ แต่พอภาพต่อมาร่างดูเล็ก เอิ่มมม... ชั้งมันละกัน อิอิ

ที่จริงตอนอ่าน เปิดมาหน้าแรก นึกว่าพี่น้องกัน

┬─┬ノ( º _ ºノ) ┬─┬

เอิ่มมมม... ภาพสุดท้าย ซ้ายล่างนาง นางชั้ง น่ารักอะไรแบบนี้ อ๊ากกกก น่ารักไปแล้ววว

ยังไงก็ยังงงกับหุ่นของนางอยู่ว่าอวบนิดๆ หรือผอม ตอนแรกก็เรื่องสัดส่วน พอยิ่งอ่าน เอิ่มมม หน้าตาแบบ แต่ละภาพไม่เหมือนกันเลยเฟ้ยยย จะเผาแบบนี้ไม่ได้ คนอ่านแบบผมไม่รู้ว่านางรู้สึกยังไงงงง

ขอบคุณครับ