ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Barlun] Being late มาสาย[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 19, 2019, 06:47:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

The Naive

Sextoy + outdoor ชอบแนวนี้มากเลยครับ

ดูแล้วก็หื่นทั้งคู่นะ นักเรียนก็ไม่ยอมกลับบ้าน ครูก็เล่น Sextoy เหมาะสมกันดี

nakayama

อาจารย์หื่นจัดการนักเรียนสาวคาชุด ถ้าของจริงเจอนักเรียนน่ารักตามใจแบบนี้บ้างก็คงจะดี

nuttanun toncahi

อาจารย์หื่นมากมากมายนักเรียนก็ไม่ไม่ต่างจากอาจารย์เลย

ยริทำไมเธอยอมง่ายจังเลยอ่าาา ::Angry::

hirozz080

jachal

ทำกันบนรถเมล์ เกือบมีคนมาเห็นแล้ว

อาจารย์หื่นชอบจัดนักเรียนสาว outdoor

l3ellydesu

นี่ขนาดบนรถนะยังทำกันขนาดนี้  มีของเล่นอีกแนะหืมมม

Exllector

จารย์หื่นจัดจะเล่นที่รถเมล์ซะแล้ว

จารย์แมร่งสายหื่นจิงๆมาถึงร.ร ยังเอาอีก

Tee001

อาจารย์ที่ได้นักเรียนเป็นเมีย นี่คือสุดยอดอาจารย์ อิๆๆ

jittipat

อะไรจะขนาดนั้นพึ่งจบที่บ้านมาจะต่อบนรถอีกหรอ 5555

Theemotionof

อาจารย์โครตไม่มีความรับผิดชอบเลย ต้องให้ลูกศิษย์สั่งสอนยาวๆครับแบบนี้ ::HoHo::

phatsa

ต่างคนต่างหื่นมาเจอกันแบบนี้ ยังไงก็สายทั้งคู่ กว่าจะตื่นมาแล้วก็ยังต้องมาแก้เงี่ยนกันตอนเช้าอีก

siwapol55

อ่านดูแล้ว สองคนนี้เป็นคู่ที่เหมาะสมกันดี
นิสัยไปกันได้
ขอบคุณมากครับ

sineck

น่าจะชอบนะ  ลูกศิษย์ไม่ขีดขืนเลย

EDIT : นางเอกน่ารักชอบมากกก

Sumlee

นี่มัน อาจารย์ในตำนานชัด ๆ หื่นได้แรงจิง หรือนี่จะเป็นการชงโทษลูกศิษย์ครับ
สรุปนี่คือหื่นจัดทั้งคู่ชิมิ

Foranswer