ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Barlun] Being late มาสาย[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 19, 2019, 06:47:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

punpun180

เธอดูยอมจารไปนะ เปิดเรื่องมาก็มาให้จารจัดเลย เทอชอบอะไรหรืออะไรกันแน่ จารก็ไม่เบาเลยนะเห็นเธอเป็นของเล่นแน่ๆเลยดูไปดูน่าออกแนวน่าสงสารหน่อยๆนะ

Ruktory

เริ่มเรื่องมาก็จัดกันเลย ชอบแถวนี้อยู่แล้ว อาจารย์กับลูกศิษย์จัดหนักกันก่อนไปเรียน

ยังไม่พอ มีการเอาของเล่นมาจัดกันบนรถไฟอีก คงตื่นเต้นน่าดู คอยลุ้นว่ายูริจะเก็บอาการไว้ไหวไหมน้า

สวิตซ์ ON สติแตกแน่เลย

ปล. หุ่นอวบได้ใจไปเลย

jj jj

อาจารย์หื่น มาเจอกับลูกศิษย์หื่น แบบนี้ ความมันจึงบังเกิด เปิดหัวมาก็จัดกันเลย ผมว่ามันคงจะไม่สายแล้วแบบนี้ เผลอคงจะไม่ได้ไปด้วยนะซิ

yedped kodhod

อาจารย์ก็หื่นลูกศิษย์ก็อยาก ไม่งั้นจะค้างบ้านอาจารย์รึ

Kingkong Keang

เด็กใจแตก ต้องเจอจาร์สายหื่นมวยถูกคู่
สุดท้ายไปอยู่ด้วยกันเลย

Gunitle

ท่านฮิป ขอโทษนะครับที่มาช้า พอดีติดสอบ หายไปอาทิตย์นึงนี่โดเลื่อนหายไปเป็นหน้าเลย อย่าพึ่งโกรธกันนะครับผมมม
งั้นจออ่านเลยนะครับผม นางเอกอวบดี ชอบครับ มาเจออาจารย์สายหื่นแบบนี้ ไม่รอดครับ5555

ทำ รร ซะเป็น โรงแรมเลย5555 แต่รูปสุดท้ายดูเหมือนนางเอกเซ็กซี่ขึ้นนะ ถ้ามีคนทำท่านี้กับผมจริงๆคงตายอ่ะ5555 ขอบคุณมากนะครับผมม ขออ่านเรื่องต่อไปเลยนะครับ

eka1325

นางเอกโดนจัดนอกสถานที่แน่เลย  วันนี้คงไม่ได้ไปเรียนแล้ว ครูก็คงขาดสอนกันล่ะ  จัดหนักแน่

nat.padpui

ถ้ามีลูกศิษย์แบบนี้บ้างก็น่าจะดี  ::Crying::

Not be Present

ห่ะ เอานิ้วออกไปโดยไม่เปียกเลย ทำได้อย่างไร!! ชอบครับ

tamagot123

::Thinking:: สงสัยอยุ่ว่าถ้า2คนนี้ยังอยุ่บนรถ ครูกับนางเอกจะซั่มกันไงหว่าา โอยอยากรุ้วว

Thempz

เอิ่มสาเหตุที่มาสาย ใน ชื่อเรื่องเพราะอาจารย์หื่นนี่เองสินะ

goooki fdf

เป็นครูไม่ควรทำแบบนี้นะ 
.
.
.
ต้องทำกับนักเรียนหลายๆคนเซ่

poloxz

สายแบบนี้ บางที่ผมก็ยอมสายนะ
แต่เหมือนลูกศิษย์สาวจะมีอะไรคิดอยู่ในใจ

glaciar

จะไม่เป็นได้ยังไง๊ สั่นสะขนานนั้น  ::Cheeky::