ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuuta] Wakaranai yo! Kurogawa-san [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 26, 2019, 06:32:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cking

โถ่ๆๆ รักเค้าก็ไม่บอก แต่ผญแบบนี้น่ารักนะ

แม่คุณซึนไปอีกกกกก

wantswing555

จากผู้เช่า จะกลายเป็นเจ้าของหอไหม

อยากให้มีภาคต่อ แต่สุดท้ายเจ้าของหอก็ได้บอกความรู้สึกกับพระเอกด้วยภาษากาย

enozerzz .

ุุสุดท้ายก็คงได้กันแล้วกันเป็นแฟนเป็นแน่แท้

เอ้ยังไม่ได้เปนแฟนแต่ก้อใกล้ไปอีกระดับแล้วนะ

game2539

เจ้าของหอหึงเงียบแบบนี้เพื่อนรวมมหาลัยคงไม่มีบทได้กับพระเอกแน่

Edit:เป็นตามที่คาดแต่ก็เสียดายเพื่อนรวมมหาลัยนะวาดมาซะงานดีแต่มีบทแค่นี้น่าจะมีอีกสักตอนจะได้มีหวังได้กับพระเอก

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ดูท่าสาวเจ้าของหอคงชอบไอหนุ่มนี่อยู่แหละ พอมีคู่แข่งโผล่ ซึนเลยแตก

อยากให้มีตอนต่อนะ มันไม่สุดงะ

nuttabank

ซึนไม่พอ ยังขี้หึงด้วย พระเอกเอ็งเจองานหนักแน่ แต่ถ้าได้เหมาแพ็คคู่ก็แจ่มเลยนะ

ได้เจ้าของหอคนเดียวก็โอเคนะ ดูแล้วไม่น่ายอมให้มีคนอื่นแน่

eka1325

สุดยอดเจ้าของหอ ได้พระเอกเป็นแฟนแน่นอน สาวห้องข้างอดไป แต่ใจจริงอยากให้พระเอกได้ทั้งสองคนเลย จัดฮเเร็มกันไปเลย น่าจะดีที่สุด

infinityex

แม่สาวข้างห้องน่ารักอย่างงี้ เจ้าของหอก็เก็บอาการเก่งทีงี้พอโดนจับไต่ก็รวบยอดซะงั้น น่าจะจบแบบได้เจ้าของหอนะ

เอ๋เป็นการเข้าหาที่แปลกดีนะ แต่ก็น่ารักดีสำหรับทั้งคู่แต่อยากให้มีตอนต่อนะเนี้ย

hippopov2

เจ้าของหอแอบชอบไอ้นี่แน่ๆ แถมมีตัวแปรเป็นเด็กใหม่ หึง ชัวร์ๆคำเดียว ได้กันแน่ๆ

เจ้าของหอเป็นพวกปากกะใจไม่ตรงกันแน่ๆ ถ้าไม่มีมาทำให้หึง ก็ไม่แสดงออก

ddcc

55555 งั้นผมขออนุญาตตอบด้วยงานของท่าน kater ละกัน ว่าจบด้วยนางเอกแสดงความเป็นเจ้าของพระเอกแบบซึนๆ ส่วนสาวห้องข้างๆก็ดูจะแฮปปี้ตามไปด้วย5555
เห ตอนจบไม่เหมือนกันจริงด้วย แถมอันนี้ดูงงๆแหะ(ท่ดครับ) ขอบคุณสำหรับอาหารคือให้นางได้เห็นอะไรฟินๆสินะ5555 ปล.อยากให้อาจารย์วาดตอนของมานากะซังเพิ่มอ้ะ ::Touchy::

นายไข่ย้อย

คิดว่าน่าจะจบลงด้วยการพระเอกเปนหนูตกถังข้าวสารชัวๆ สาวก็สวย แถมรวยอีก  ::Shy::

Edit นึกว่าจะจบฮาเร็ม แต่แบบนี้ก็แฮปปี้เนอะ
อิอิอิ

[S]ha[D]ow◕‿◕

เห็นพระเอกคุยกับหญิงอื่นที่หน้าตาน่ารัก แถมเด็กกว่า เกิดอาการหึงสินะ

คุณเธอเป็นประเภทซึนเดเระนี่เอง แต่หน้าตาแลดูนิ่งๆไปหน่อย ถ้ายิ้มสักนิดคงเด็ดดวงเลยละ

acerolar

::Glad:: ผมคิดว่า เจ้าของหอ น่าจะหึง จากที่เย็นชาก็เป็นเริ่มรู้สึกว่าต้องทำอะไรสักอย่าง เพื่อผูกมัดใจพระเอกของเราเอาไว้ แต่สุดท้ายตอนจบ อยากให้ได้ทั้ง 2 คนเลยนะครับ แอบลุ้นอยู่ครับผม เชียร์ครับ

Edit หลังจากคืบหน้าความสัมพันธ์กันแล้ว คู่นี้ น่าจะอินเลิฟกัน แต่นางเอก เจ้าของหอ ยังพูดไม่เก่งเท่าไหร่ แต่ก็แสดงตัวเป็นเจ้าของได้เต็มที่ อยากให้มีตอนต่อไปที่ นางเอกรอง สาวข้างห้องของเรา ได้กันกับพระเอก จะสุดยอดมากๆเลยครับ ::Thankyou::

wormy

เจ้าของนี่สายซึนชัดๆ

อยากให้มีตอนต่อไป รวบ 2 ไปเลย ภาพสวยมากครับ ::Thankyou::

boxser

เจ้าของหอ สวยจัดเลย

Edit สรุปหึง สบายเลยพ่อหนุ่มที่นี้คงไม่ต้องจ่ายค่าหอ