ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuuta] Wakaranai yo! Kurogawa-san [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 26, 2019, 06:32:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mbeo22

สาวใหญ่เจ้าของหอพัก ชอบยั่วไอ้หนุ่มหน้าซื่อ สุดท้ายก็ต้องฟิสเจอร์ริ่งกันสนั้นแน่นอน

แมงโก้ส้นตีน

สาวคูล + ซาดิสต์ มั้ยเนี่ย ดูจะชอบเป็นฝ่ายทำฝ่ายเดียวซะด้วย  ::DookDig::
คงจบแบบไม่ชัดเจนละมั้ง มาทรงนี้ชอบออกแนวนี้ให้คนอ่านรู้สึกลุ้นเอง

แหม ซึนเดเระ ซะด้วย แบบนี้ชอบเลย  ::Shy::

ipor

สาวซึนนมโต แอบรักพระเอก เล่นบอกไปอย่างนั้นเมิงน้ำแห้งแน่ๆๆ

คุณเจ้าของครับ รักก็บอกไปเล๊ยยยย

tazasss01

ถ้าไม่มีเพือนย้ายเข้ามาคงไม่ได้สิน่ะ ต้องขอบใจเพือนน่ะเนีย หรือจัดจัดทั้ง 2 คนเลย

แสดงให้ดูแทนคำพูด เลยน่ะ คุณเจ้าของหอ

araiwasud11

เอาแล้ว ๆๆๆ มีหึงแล้วครับ

เอาทั้งคู่เลยได้มั้นยครับ

bramasole

ผมว่านะ จบแบบ มีแฟนเป็นเจ้าของหอ กับ รุ่นน้องแน่ๆ เลยย  ::Confident:: เชื่อผม

อ่าวเดาผิด แต่เจ้าห้องหอหุ่นดีใช่เล่นเลยนะ + กับขี้หึงขี้อายหน่อยๆ น่ารักฟรุ่งฟริ้งดีครับ

มาเงียบ แต่ไม่นกนะจ๊ะ เจ้าของหอบอก

abc123abc

อายุไม่ใช่ปัญหาเรื่อง คูลเดเระ เลยแฮะ  ::Cold::

อ่านจบรู้สึกเหมือนมีแนว S&M ผสมด้วยเลยแฮะ  ::Grimace::

อยากเห็นรูทรุ่นน้องด้วย!  ::GiveMe::

liverpudlian

เจ้าของหอน่าจะหึงที่พระเอกไปสนใจอีกคนมากกว่าเลยล่อซะเลย

ตอนจบเหมือนเจ้าของหอจะแสดงความเป็นเจ้าของในตัวพระเอกนะเนี่ย 5555

Gunitle

หึงพระเอกนี่เอง55555 แถมเรียกให้มากินถึงห้องแบบี้ ไม่เหลือสิครับ ตอรจบคงไม่ต้องถาม5555 ได้กันแน่นอน ขออ่านต่อเลยนะครับผม

นางเอกสายซึนนี่เอง55555 หน้ารุ่นน้องเหวอไปเลย แต่ก็ดีแล้วครับ ดูเหมือนพระเอกก็จะรักคุณเจ้าของหอไม่ใช่น้อยเลยนะนั่น55 ขอบคุณมากนะครับผมท่านฮิปปปป ขออ่านเรื่องต่อไปเลยนะครับผม

Thempz

ไม่น่าจะมีตอนเดียวมั้งแบบนี้ น่าจะต้องมี 3 P แล้วละครับ

toeylogic

จบแบบเจ้าของหอติดใจพ่อหนุ่มงอมแงมเลยครับ

edit : ว่าแล้วแอบชอบเค้าแต่ทำเนียนอยู่นั่นแหละ ก็ว่าเล่นเเต่งตัวยั่วพ่อหนุ่มทุกวัน

siwapol55

สองคนนี้ น่าจะคบกันเป็นแฟนแบบจริงจัง ตอนจบ
ขอบคุณมากครับ
เดาผิดนะเนี่ย แต่ก็ดูความสัมพันธ์สองคนน่าจะพัฒนาขึ้นมาก

BiBPY

คุณเจ้าของหอนี่ซึนซะน่ารักเลยนะ พระเอกนี่จากคนเช่าจะกลายเป็นเจ้าของด้วยรึเปล่าน้อ  ::HoHo::

แหม่ชอบก็บอกไปตรงเลยสิคุณเจ้าของหอ มัวแต่อายอยู่ได้

narawit112

นางเอกหุ่นดีจัง แต่ผู้หญิงอีกคนดูน่ารักไสๆ

Summermay

คุณเจ้าของหอดูซึนสุดๆ แถมมีแอบหวงพระเอกด้วย น่ารักกกก  ::Oops::

## โอ้ว นางจัดหนัก หวงพระเอกอะไรเบอร์นี้ มีเสียบสดเอง แถมยังจะวางฟอร์มเอาผ้ามาคาดตาอีก 55 แต่น่าจะมีภาคต่อซะหน่อยเนอะ ยังเล่นได้อีกเยอะ อยากเห็นพระเอกเสียบทั้งคู่เล่ย