ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 2/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 30, 2019, 02:38:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

l3elievE

นึกว่ามีสกิลโด่ไม่รู้ล้ม เย็ดได้ตลอดเลยไอท่านประธาน

ขอบคุณครับ

-----------------------

ไม่รอดแน่ๆนางเอกเจอทะลวงแน่ กลัวคนหน้าเดิมๆกลับมารับบทลงโทษเพิ่มอ่ะสิ

deckdd

ขอบคุณครับ อยากเป็นประธานโรงเรียนนี้เลย

Pester

ขออ่านก่อนจ้า
นางเอกผมสั้นไม่น่ารอด

สุดท้ายแล้วไม่รู้ว่าพระเอกมันโชคดีหรือโชคร้ายกันแน่ ซั่มขนาดนั้นพวกยังสอบได้ที่1อีก โหดมาก 555

Zwei Zwei

jjhj1988

ฮะซึกิเป็นเพื่อน
เลยได้ลงโทษเป็นตัวอย่างแบบพิเศษก่อนสินะคับ
ยิ่งปากแข็งไม่ยอมเข้าใจหน้าที่แบบนี้ โดนลงโทษหนักแน่ๆ

สุดท้ายมีวิ่งฝ่าฝนไป แอบเดาว่าไม่สบายเลยขาดสอบหรือเปล่าคับ
แต่ที่แน่ๆ จากสปอย ซึโบมิไม่รอดแน่ 5555+

thanaphong thirawatdamron

Magman09

ดีนะมีอุปกรณ์ช่วยเหลือไม่งั้นน้ำหมดตัวตายแน่ๆ   แต่เพื่อนกันนี่น่าจะให้พิเศษหน่อยสองดุ้น สองรูเลย
=============
เอาแล้ว นางเอกสงสัยเสร็จแน่ๆ

ชอบตอนพระเอกเพ้อๆ เหมือนอยากทำนะ แต่ต้องหาข้ออ้างสวยหรู มาหลอกตัวเอง

addmail14

ไล่เก็บให้หมดทุกคนในห้อง  ::GiveMe::

นางเอกแกล้งโง่ทีเถอะ อยากเห็นนางเอกโดนตอก

Junior Z

testseven

มาขออ่านต่อ 2 ก่อนละกันครับ

หึหึงานนี้ ป่วยจนสอบไม่ได้ ถือว่าสอบตกแน่นอน
แต่ถ้าผู้หญิงตกแล้วโดนลงโทษแบบนี้ แล้วถ้าผู้ชายตกจะนั้น

kitti000

โดนลงโทษแบบนี้ สาวนักกีฬา ก็คงอ่อนระทวยไป 1 รายซินะ  ::Glad::

Edit: มันเริ่มร้าย เริ่มแตกในไปสนใครแล้ว เดี๊ยวพอนางเอกสอบตก เชื่อเถอะ มันก็ยิงน้ำใส่ไม่อั้นอยู่ดี  ::Oops::

blueescape