ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 2/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 30, 2019, 02:38:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kitmer01

toptime

ได้เอาเพื่อนเด็ดเลยครับ
ต่อไปก็เป็นคนที่ชอบ
พระเอกน่าจะเริ่มติดใจ
มีการถูก่อนด้วยเป็นการปลุกอารมที่สุดยอดมากครับ

SikerWoo

TTT

thai4id

ผมอยากเป็นประธานนนนน

ขอตำแหน่งประธานด้วยครับ
อะไรๆ ก็กู

TZONE

รางวัล ของใครกัน ทนม่ะไหวล่ะสินะ เลยให้รางวัลตัวเอง

Edit: ประธานคนเก่าคงจะไม่ไหวแล้ว จึงส่งคนหนุ่มไปรับช่วงต่อ

Sonthon

ได้เวลาวิชาเพศศึกษาแล้ว
จัดกับทั้งห้องง

kriangkrai.likhitaumpai

Crypt

เก่งได้ตลอดไหมนะสาวนักวิ่งเนี่ย

สุดท้ายก็ยอมนะเรา ประธานนี่เก่งอย่างเดียวไม่พอต้องอึดด้วยนะเนี่ย

victer12345

จะทำยังไงให้ไม่ลำเอียง 555 ลำตรงเข้ารูเลย

นาสตา

ท่านโทรุตัองทำให้เชื่องเเล้วเเบบนี้

mspeed

ลงโทษจนติดใจ พากันสอบตกกันทั้งโรงเรียนจะทำยังไงครับเนี่ย
ท่านประธานคงเหนื่อยแย่เลย
ตากฝนกลับไปไม่สบายจะแย่เอานะครับ

mawin101

mawin101

นางเอกจะสอบผ่านไหมหรือสอบตกแล้วโดนลงโทษ

softjoke

ถ้าไม่อยากทำมึงก็ย้ายรร.สิวะ
.
ซึนดีนักจัดหนักซะเลย