ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 66 : ลุงพล...คนไม่เคยพอ Pt7

เริ่มโดย nato87, เมษายน 05, 2019, 10:01:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wichon not

ลุงพลติดใจรูตูดเด็กๆสะแล้วนะ แล้วยังเหลือกี่คนนะที่ลุงยังไม่ได้ทะลวงหอย อดใจรอไม่ไหวแล้ว

pp290331

kornsnic1

รอมานาน  ได้เวลาสะใจไปพร้อมกับลุงพลกันแล้ว 

ekplaywalk

นาสตา

มหากาฬเป็นตอนที่ยาวมากก..เเต่ไรท์เริ่มที่จะเพิ่มมุมมองของเเต่ละเหตุการณ์กว้างขึ้นเเย้ววว..

Korn Phawat

ลุงพลเรานับวันเริ่มจะมีเด็กในคลังเยอะขึ้นทุกทีอ่านแล้วอิจฉาจะเอาอย่างก็กลัวหัวแตก

naitoom

ยาวดีครับ ยิ่งมีแบบจัดหนักใบเฟิร์น+โดนัท+นาถชุดใหญ่ ฟินครับ แต่ไม่รู้สึกสงสารตาเฒ่าพลบ้างหรือครับ ขนาดเคยเข้าโรงพยาบาลมาแล้วในตอนต้นๆ นี้ต้องมาหักโหมอีก จะขึ้นเมียสาวนัมเบอร์ 7 แล้วด้วย

jaaebaby

รอนานมากคับ แต่ยังไงก้ยังรออยุเสมอคับ ผลงานมันสุดไไปเลยคับ

readinggg

ถ้าอุ๊บอกความจริง หมวกกับอีฟคงได้เป็นเมียลุงรายต่อไป

attawit2524

ยินดีต้อนรับกลับมาครับ มหากาฬ4Pสุดมันส์กลับมาให้ได้ติดตาม พร้อมเรื่องสาวทั้งหลาย ::Yes!::

jack wan

ห่างหายไปนานรอติดตามอยู่นะครับ ฉากสามสาวนี่สุดยอดจริงๆ อบากให้มาช่วยปลอบอุ๊อีกสักยกจัง

road master

simple simpler

tontantc13

พี่มะระ 101