ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 66 : ลุงพล...คนไม่เคยพอ Pt7

เริ่มโดย nato87, เมษายน 05, 2019, 10:01:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

knightmoon

น้องอีฟแน่เลย ลุงปักธงรอไปหลายรอบแล้วนะ แต่ก็ยังพลาดเป้าอยู่เรื่อยๆ
สงสารน้องพิม โดนด่าเฉยเลย ส่วนน้่องแนนก็มีปัญหาเรื่องเงินอีก แย่เลย

lololololo

ขอบคุณสำหรับผลงาน ผลการปะทะ 3 สาวพยาบาลโดนลุงตีพ่ายแตกกระเจิงเจ็บตูดทุกคนอิอิ

nulongya

เก็บสแปร์ไปเรื่อยๆเลยครับลุงพล
จัดซ้ำให้หมดแล้วไปต่อภาค2

chumnan.sermsukmaitri

red hulk

เราห่างหายไปนานไม่ได้ติดตามลุงเลย
หลังจากนี้จะเริ่มกลับมาตามลุงอีกครั้งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เสียหลายน้ำแน่นวล อิอิ

knight18

รอมานานมากๆเลยครับ และต้องขอขอบคุณครับที่เสียสละเวลามาเสริมสร้างและพิมพ์ลงมาให้เพื่อนๆสมาชิกในบอร์ดได้อ่านครับ แต่ว่าตอนนี้ขอไปตามติด และติดตามลุงพลก่อนนะคร๊าบบ

ขอบคุณครับ

schareon

คิดถึงทุกคนเลย น้องเฟิรน์ น้องโดนัท น้องนาถ น้องพิมมี่ โดยเฉพาะลุงพลคร๊าบ

onimugae

playnut

ลุงพลกลับมาแล้ว  อยากให้ถึงภาคสองไวๆ   ถ้าเป็นไปได้ตอนเปิดชิงนางเอกภาคสองอยากให้นางเอกภาคแรกไปช่วยรุมด้วยครับ

pipopnanat

โหๆๆๆๆ สงสาร อุ๊จังเลยครับ กลืนไม่เข้า คายไม่ออก  อีฟ กับ หมวย สงสัยจะโดน ปิดปากแล้ว ::Oops::

Phoowadol

ในตอนนี้ มีเหตุการณ์เกิดขึ้น หลายอย่าง  การตัดไปมา  ของแตละเหตุการณ์  มันทำให้เรา เหมือน นั่งดู ละคร เลย  เดี๋ยว ตัดไปที่ พิมมี่ วีนกับแนนนี่  สักพักตัด มาที่ ลุงพล เล่น จ้ำจี้  แล้วตัดไป วงสามสาว เม้าท์มอยด์  แต่ว่าประเด็น หลัก  อยู่ที่ การสนทนาเรื่อง พี่อุ๊กับลุงพล นี่แหละ  ตามความคิดของผม  เชื่อว่า พี่อุ๊ ไม่สามารถบอก ความจริง ให้สาวรุ่นน้องสองคนนี้ได้ ในตอนนี้ อย่างแน่นอน  แต่จะทิ้งประเด็นน่า สงสัยไว้ ให้ สองสาวสืบต่อ  จนเป็นเหตุให้  ต้องเสียตัวให้กับ ลุงพล เป็นเมียคนที่เจ็ด ในภายหน้า
ชัวร์......จริงไม่จริง อีกไม่นาน ก็รู้
ใช่เปล่าครับ  อิออ

vertjaune

รอเธอมานานแสนนานนนนนน

4p ยาวจริงๆ ยาวจนคนลืมหมอพลอยแล้วมั้ง

swss2511

วิธีลงโทษสาวๆของจอมหื่นนี่แสบเข้าไปถึงทรวงเลย เสียวจนลืมไม่ลงเลยสาวๆ

SSPor

รอลุงพลมานานแล้วครับ อยากรู้ว่าลุงจะจัดสาวๆยังไงให้หมอบกันหมด หรือลุงจะหมอบก่อนนะเนี้ย  ::KO::