ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] WHaha to Ore no Kazoku Seikatsu ผมกับแม่ทั้งสอง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 16, 2019, 06:10:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

God25

นึกว่าเป็นตอนต่อของเรื่องก่อนหน้านี้ ว่าแต่พระเอกได้แม่ทั้งสองเข้าฮาเร็มแบบนี้ จะดีหรอ

จบแบบนี้น่ารักมาก ดูแล้วพ่อพระเอกไม่น่าทิ้งเมียทั้งสองลงได้เลย พวกแม่ๆเลยกลายเป็นของลูกชายแทน ชอบทั้งสองคนเลยครับ

ipor

พ่อพระเอกแต่งงานใหม่ แล้วก็ตาย...แม่เลี้ยงและแม่ที่แท้จริงอยากอยู่กับพระเอกทั้งคู่เลยจบที่ เราสามคน แม่ลูก......เห้ออิจฉาจริงๆ

โอ้ยยยยเจอแบบนี้ ต้องจัดอย่างน้อย 2 น้ำ ต่อครั้ง ตายๆๆๆๆคานมจริงๆ

bigboy001

::Thinking:: จะว่าไปเนื้อเรื่องดูแปลกๆ นะพ่อเลิกกับแม่แล้วไปเอาเมียใหม่ แล้วก็เลิกเมียใหม่ โหววว ดูงงๆไปไหม แต่เอาเป็นใครหลายๆคนคงอิจฉาพระเอกแน่นอน มี 2 สาวหอย-นมใหญ่ขนาดนี้ไว้เอาซอยไม่เบื่อในบ้าน จะระวังก็เพียงเรื่องแตกในเพราะท้องขึ้นมาลูกปัญญาอ่อนได้แน่ ๆ กับแม่แท้ๆอะนะ ::Thinking::

EDIT จะสุดแฮปปี้จริงเหรอ แล้วเกิดท้่องมาทำไงละครับงานนี้!!! ยาคุมด่วนๆเลย

prite10540

ลายเส้นของคนวาดคนนี้ยังเหมือนเดิมนมเป็นนมตูดเป็นตูด เนิ้อเรื่องจะงงนิดๆเลิกกันแล้วไปเอาเมียใหม่แล้วก็เลิกเมียใหม่

Ppcub Jjip

เรื่องนี้พ่อพระเอกแม่ง สบสุดและคุ้มสุดแล้วได้มาทุกคนแถมได้หญิงเยอะกว่าพระเอกอีกสาว อยากเห็นพ่อมันจริงๆ

2มันจะพอหรอไปจัดเพื่อนที่ รร มาเข้าฮาเร็มอีกซักคนจะเป็นไรไป

Joker Fi

มันน่าอิจฉาพระเอก แล้วนี้พระเอกจะแห้งตายไหมนี้

PEE WAII

พระเอกเราสบายเลยครับ มีคนดูแลถึึ
สองคน แถมไม่ต้องลำบากไปนอกบ้านด้วย

DARKAXL

มีทั้งแม่แท้ๆและแม่เลี้ยงคอยปรณนิบัติอย่างดี อิจฉาโว้ย! ::Angry:: ลูกก็จับกดซะอยู่หมัด นี่มันแม่หรือนางบำเรอกันแน่?
ว่าแต่พ่อหย่ากับแม่ไปมีแม่เลี้ยง แล้วก็ทิ้งแม่เลี้ยงไปหาผู้หญิงอื่นอีก หลายใจชะมัด ::Angry:: ขอให้ลูกไม่เดินรอยตามเหมือนพ่อ

เป็นครอบครัวสุขสันต์ happy ending
ว่าแต่ทำกันมาตั้ง6เดือนทำไมยังไม่ท้องอีกวะ? ::Hmmm::

yopern

พูดได้คำเดียวครับว่าเจ้าชินอิจิโชคดีมากๆ มีแม่-มีเมีย พร้อมๆกันตั้งสองคน แต่ก็ต้องฟิตสุดๆล่ะไม่งั้นคางเหลืองครับ

edit แฮปปี่ทั้งสามคนครับ ครอบครัวสุขสันต์

สลัดผักใส่ไข่

อันนี้ไม่ใช่แม่ทั้งสอง อันนี้เรียกเมียทั้งสอง

สุดยอดไอหนุ่มนี่ไม่ธรรมดา บริการสาวไฟแรงสูงสองคนได้อย่างถึงใจ พ่อก็ทำหน้าที่หาเมียให้ลูกต่อไป น่าจะมีตอนต่ออีกหลายๆตอน

(จิ๋ว)

ตอนแรกก็สงสัยว่า แม่ทั้งสองเป็นไง  อ่อ เป็นงี้นี่เอง
::Dribbling::
เข้าใจได้ไม่ยากเลยนิ เชื้อคุณพ่อท่าจะแรง ทิ้งแม่ไว้ให้สองคน
นี่ถ้ามีต่ออาจมีคนต่อไปอีกก็ได้ เป็นฮาเร็มพวกแม่ๆ ไปเลย
ฟินกว่าอยุ่กะตัวพ่ออีกน๊าาาาาาาาเนี่ย
ขอบคุณเจ้าค่ะที่แปล&ปัน  ::Thankyou::

ผมว่าเจอแม่ 2 คนแบบนี้ท่าทางต้องหนีจากบ้านตามพ่อไปอีกคนแล้วล่ะ คงสู้ไม่ไหว  ::HoHo::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

mindza2212

พ่อพระเอกนี่สุดๆไปเลยแต่งงานใหม่แล้วยังหนีไปหาสาวอื่นอีกจิตใจทำด้วยอะไร

สงสัยพ่อรับคนแรกไม่ไหวเลยไปหาอีกคนแล้วอีกคนก็ยังดันแรงอยู่เลยหนีทิ้งเมียไว้ให้ลูกซะเลย

Soulsteal Attapon

คือคุณพ่อนี่ ร้ายกาจใช่เล่นมีเมียกี่คนกันฟระนั่น แต่ไงก็ตามจะมีเมียกี่คน ลูกชายก็ฟาดหมด
ไม่ใช่ตอนจบมีโผล่มาอีก 1 คน นะ สนุกสนานเลยละทีนี้

edit : พลังงานเยอะเหลือเกินนะ วันละ 2 รอบอย่างต่ำเนี่ยผลิตน้ำทันได้ไงฟระ พ่อหนุ่ม

poptt1238

ชินอิจิ มึงนี่ยิ่งกว่าตกถังข้าวสาร ขนาดพ่อเลิกกับแม่เลี้ยง แม่เลี้ยงก็ยังจะมาอยู่ด้วยต่อเป็นเมียชินอิจิแทน นี่ถ้ามีเมียจริงๆอีก ไข่น่าจะกรอบพอดี 3 คน เช้า เที่ยง เย็น ก่อนนอน 5555 ทำไมไม่เจออย่างนี้บ้างเนี่ย

สล่าเก๊า.

แม่เลี้ยง กับ แม่จริง คนไหนจะลีลาดีกว่ากันจ้า