ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] WHaha to Ore no Kazoku Seikatsu ผมกับแม่ทั้งสอง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 16, 2019, 06:10:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Kai Hiroyuki] WHaha to Ore no Kazoku Seikatsu | My Family Life with My Two Mothers ผมกับแม่ทั้งสอง[แปลไทย By HypN♥s]
ต้องรีบลงก่อนที่คอมจะเดี้ยง

Tag: แม่-ลูก
เอาไปอ่านเล่นๆกันอีกเรื่อง

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
** ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

B&B

อ่านหน้าแรกนึกว่าต่อจากเรื่องก่อนที่ท่านลงไว้ซะอีกน่าาา ลายเส้นเดียวกันทำให้คิดไปได้สินะ อืมๆ

ตอนแรกนึกว่าคุณแม่เคียวโกะเป็นน้องสาวซะอีก เปิดตัวมาเหมือนน้องสาวเลยแหะ อืมๆ ผมเชียร์คุณแม่เคียวโกะคร้าบบบ

::Shout:: ::Shout:: ::Shout::

อิจฉาโว้ยยยยยยย อิจฉาครับ ครอบครัวแบบนี้ไม่ให้อิจฉาได้งายยยยย

ไม่แปลกใจที่พ่อไปหาหญิงใหม่  น่าจะเป็นเพราะพระเอก ให้เดาดูน่าจะเป็นเพราะแม่รักลูกเกินแม่ลูก เลยไปแต่งงานคนใหม่ แล้วคนใหม่ก็คือคุณแม่ซาโตมิ และเป็นเหมือนเดิม นางดันรักลูกตัวเองมากกว่าตนเองเลยไปหาหญิงใหม่ โดยไม่มาแนะนำให้รู้จัก เพราะน่าจะกลัวโดนลูกงาบไปอีกคนสินะ อืมๆ มโนยาวปายยย อิอิ

ผมชอบคุณแม่เคียวโกะแหะ มีสาวแว่นอยู่ แต่กลับให้รู้สึกไม่เท่าคุณแม่เคียวโกะแหะ

ขอบคุณ​ครับ​

ผมว่าไอ้ตัวพระเอกมันน่าจะตายก่อนวัย หรือไม่งั้นก็หน้าแก่กว่าวัยแน่ๆ โดนแม่ๆรุม

MooOon

โห พระเอกเรา ไม่ต้องไปลำบากหาสาวที่ไหนเลย เริ่มต้นมา

ก็มีคนประเคนให้ทุกอย่างเลย สาวๆเเม่บ้านในเรื่องนี้ก็หุ่นอย่างกะนางเเบบทั้งคู่

สงสัยเรื่องเดียว ไอ้พ่อพระเอกมันต้องไปเจอสาวสวยเเค่ไหนถึงกับยอมปล่อย

2สาวนี้เพื่อไปหาสาวใหม่ อยากให้มีตอนต่อเป็นตอนของพ่อพระเอกจริงๆ

จริงๆเเค่อยากเห็นสาวใหม่ของพ่อพระเอกเเค่นั้นเเหละ

-----------------------------------------

จบดีตามคนวาด เอาจริงๆเหมือนผมคุ้นๆว่า จะมีเนื้อหาต่อหรือป่าว ของอาจารย์ท่านี้

เหมือนชอบจบเเนวนางเอกท้องตลอด เลยแปลกใจที่ตอนจบ ไม่ได้เห็นทั้ง2สาวท้อง

เเต่พระเอกมันใช้ได้เลยนะ ตัวเเค่นี้ เเต่ต้องทำให้2สองพอใจตลอดเนี่น เเถมทั้งคู่เเม่ง

sex จัดอีก หวังว่าจะมีตอนต่อที่เกี่ยวกับพ่อพระเอกมั้งนะ คือเอาตรงๆอยากเห็นเเค่สาวใหม่ของพ่อมันเฉยๆ

ผมว่าพ่อพระเอกมันคงสู้ไม่ไหว ดูสังขารก็คงม่องก่อนวัยอันควร
ปล.ไม่มีตอนต่อครับ มีเรื่องใหม่เลย

kenata

เอ ตามลำดับ คือ พ่อ กับแม่ แยก ทางกัน พ่อ มีใหม่ เป็น แม่เลี้ยง
ส่วน แม่จริงๆ กลับมาอยู่ด้วยที หลัง อืมๆ
ช่างซับซ้อน จริงๆ
แต่ สุดท้าย แล้ว บักพระเอก ก็เหมาหมด

::Oops::

cloudser

::Glad::ตอนแรกดูผ่านๆนึกว่าก็งงกับชื่อเรื่องแม่ทั้งสอง พออ่านดีๆ ::Yes!::โหๆพระเอกเหมาสองเลยวุ้ย ตายๆซูบพอดี ::Thankyou::

Neo Rory

เรื่องนี้ผมเคยอ่านeng ในnhenแล้วของอ.คนนี้แกวาดแต่แนวmilfส่วนใหญ่เลยมั้งเนี้ย ยังสงสัยอย๔่เลยว่าพ่อมันหายไปไหนเนี้ยรูปก็ไม่มีให้ดูเลยสักนิด  ::Sweat::

Phoowadol

ความสัมพันธ์แบบนี้ มัน แปล็บๆยังไงไม่รู้สิ  กับซาโตมิ  ผมยังพอไหวนะ  แต่กับเรียวโกะ นี่สิ คนนี้ ทำใจยากนิดนึง  แต่ก็เนาะ  นี่มันโดจิน นี่ อะไรก็เกิดขึ้นได้  เออ...แล้วนี่ตกลง จะเอาแม่ ทำเมีย อย่างนี้ ตลอดไป เลยรึ ชินอิจิ....
    นี่ถ้าเสพแต่ภาพ อย่างเดียว ผมว่า ผม อิจฉา เจ้าหมอนี่ ที่ มี สาว ทรงโต ประเคนให้ ถึงใจตลอด    แต่พอ เสพเนื้อหาด้วย  ผมกลับ อิจฉา ไม่ลง ซะงั้น 55
    เป็นเพราะ  ท่าน ฮิป แปลออกมาได้ดี  จนผม อิน จัด มั๊ง อันนี้ แค่ ความเห็น ส่วนตัว นะครับ  คือ.....อินเซส  ผมรับได้นะ  แต่  พอเป็น แม่ ลูก  อันนี้ ใจมันแป๊วๆ ไม่รู้อะ

Akira Watanabe

::Shy::  แหม่ มันน่าอิจฉาซะจริง ควบสองแบบนี้ สุขขีเปรมปรียิ่งนัก

::Sweat:: ควบสอง ซัดซะหลายน้ำ ไม่แห้งหมดหรอเนี้ย

ouddy.com

ขอบคุณมากๆครับ

เม้นท์มักง่ายข้อความห้ามเม้นท์/ทำผิดซ้ำ
ลบไอดี

BiBPY

::Glad:: เห็นชื่อเรื่องตอนแรกนี่นึกว่าจะเป็นแบบแม่กับน้าหรือป้านะเนี่ย
แต่มาเป็นแม่กับแม่เลี้ยงเลยเว้ย หวังว่าตัวเอกคงจะไม่ตัวแห้งหรอกนะ ::HoHo::

flukehaha

อาจารย์ท่านนี้ยังคง milf เหมือนเดิมเยี่ยมไปเลย
***แหม ควบสองแม่
Manchester United Football Club
We are Red Army

thegift52

เด็กนี่มันร้าย จัดแบบไม่บันยะบันยังเลย แต่ก็เก่งนะ อยู่หมัดทั้งคู่เลย แปลว่าพ่อก็ต้องร้ายใช่เล่น ไม่งั้นคงไม่ส่งต่อ dna ร้ายกาจแบบนี้ได้
.
เออ เดะ จะไม่แฮปปี้ได้ไง ก็ทั้งแฮปของพ่อมาทั้งสองคน และก็ปี้ทั้งสองคนด้วย แถมบอกว่าตลอด 6 เดือนเลย อิจฉาเฟ้ย  ::Grimace::

Chaos OSK

ชินอิจิเรานี้ไม่ต้องหาสาวจากไหนละมีแม่ ช่วยกัน2คนแล้วหุ่นหน้าเอามาก

แต่ก้สงสารชินอิจินะ น้ำต้องออกทุกวัน ตายๆ 5555+ ::Oops::

elviswhat

ชินอิจินี่ไม่ต้องไปมีสาวที่ไหนแล้วมั้งเนี่ยแค่สองแม่นี่ก็เหนื่อยจะแย่ถ้ามีเพิ่มมาอีกคนละเหนื่อยหนักกว่านี้เป็นแน่

ดูสภาพคุณแม่ทั้งสองแล้วก็น่าจะ แฮปปี้ตลอดหกเดือนมานี้ละครับไม่น่าไม่แฮปปี้นะ

xsoulkung123

คุณแม่เลี้ยงของครอบครัวนี้แต่งตัวยั่วลูกชายตอนเช้าแบบนี้โชคดีมากๆ
ไม่ว่าจะเป็นแม่เลี้ยงหรือแม่จริงๆ ทั้ง2คนก็ไม่เคยยอมแพ้กันเลย
แถมยังดูแลไอ้หนุ่มนี่เป็นอย่างดี ดูแลทุกเรื่อง แม้แต่เรื่องเสียวๆคุณแม่ทั้ง2คนก็จัดให้
จนไอ้หนุ่มนี่สุขสบายตัวเสียวทุกๆวันไปเลย และไอ้หนุ่มนี่ยังชอบทั้ง2คนมากๆ จนไม่สนใจคนอื่นอีกแล้วแน่ๆ
::Yes!::
เป็นชีวิตประจำวันที่สุดเสียวและเร้าใจ มีความสุขทั้ง3คน แรงของไอ้หนุ่มนี่มีเหลือล้นจริงๆ