ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ichiren Takushou] Slutification Tips สูตรลับฝึกสาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 16, 2019, 07:42:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Fairy Aora

เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอ  เปลี่ยนเพื่อนให้เป็นเมีย

Edit. ฝึกทีเดียวก็เชื่องซะแล้ว   สงสัยต้องฝึกบ่อยๆ

Crystal Blood

มีเพื่อนหุ่นแบบนี้เป็นใครก็ต้องคิดบ้างแหละ

Edit จริงๆเพื่อนก็คงแอบชอบอยู่แหละไม่อย่างนั้นคงไม่มาหาทุกวันหรอก แถมพระเอกก็หงิมๆถ้าขัดขืนนิดหน่อยก็รอดแล้ว

yopern

ทอมหุ่นแบบนี้มันน่าชะมัด แต่ยังว่ามือไวตีนไวก็หาหนุ่มเข้ามายาก ไอ้นี่มาเหนือชั้นค่อยกินๆเดี๋ยวก็เสร็จ และต่อๆไปก็จัดกันยาวๆล่ะ ( อันนี้สำหรับเรื่องกำลังอ่านครับ )

แต่สำหรับเรื่องข้างบนน่าอ่านมากครับ แค่แนะนำตัวอารมณ์ก็ตื่นแล้วครับ

edit แล้วก็ติดใจต้องตามมาซ้ำรอยอยู่เรื่อยๆนั่นแหละจนกลายเป็นหญิงเต็มตัว และก็จะติดตามตัวแกเป็นเงาแน่นอนเจ้าเคนตะ ไม่งั้นแกตาย

God25

ภารกิจเปลี่ยนทอมให้เป็นเธอนี่เอง

สรุปว่าโดนพระเอกหรอกฟันจับทำเมีย แล้วนางเอกก็เลยติดใจ ขออีกหลังเลิกเรียน

เรื่องข้างบน แม่เหงามากเลยเข้าหาลูกชายใช่ไหม พี่สาวมาได้กับน้องชายตอนไหน

kenata

ดูเหมือนสาวเจ้า จะอาย+มือไว ต้องค่อยๆ ตะล่อมๆ ทำให้ อ่อนระทวย ก่อน สิ

ส่วน พ่อบ้านใจ กล้า (พระเอกเรา) มาถูกทางแล้ว ต้องฝึก ไปเรื่อยๆ ให้ติดใจ

edit : แรงน้อยจังน้า บักพระเอก แค่รอบเดียว ได้ไง หุ่นแบบนี้ ต้องจัดยันสว่าง คาตา หรอก

tcm12599

เปิดหนังรักธรรมดาให้ดู  ใครดูมันก็หลับแหละ  ::DookDig::  ต้องเป็นหนังโป๊ให้ดูสิ

จัดเต็มขนาดนี้ต้องติดใจสิ  ยังฝึกไม่พอด้วย  ฮั่นแหน่ อยากฝึกต่อรึป่าว

สลัดผักใส่ไข่

เอาล่ะ แบบนี้เลยนางเอกทำเป็นโหดทำเป็นเข่้ม ตอนจบอ่อนระทวยทุกรายเชื่อสิ

นั่นไงลล่ะบอกแล้ว สุดท้ายก็ยอมมาฝึกต่อทุกวัน

gutongnk59

แหม่ๆ คุณเธอก็รู้ดีว่าหุ่นน่าเจี้ยแค่ไหน อิอิ

//งานนี้มีเหนื่อยแน่นอน ฝึกทุกวัน  ::Hunger::

Townster Rizel

ท่าทางจะไม่ได้แค่ฝึกเพื่อให้เป็นผู้หญิง คงกะรวบเป็นเมียเลยมากกว่า

Edit: ติดใจไปหนึ่ง

virgoranger

หุ่นขนาดนี้มันน่าอยู่แล้ววว แต่หมัดหนักสุด
Edit ติดใจซะแล้วว

(จิ๋ว)

มาๆๆๆ สมชาย มาฝึกสมหญิงต่อสิฮ๊าาาาาาบบ/
::Glad::   ::Reader::
หนุ่มน้อยนี่ ฝีมือดีนะเนี่ย เทรนซะน้องร้องขอ เอาอีกเลย
ลืมหม๊ดดดเลยที่บอกจะฆ่าแกงกัน  หายไปไหนแล้วหนอคนนั้น

แต่ว่า อยากอ่านการ์ตูนในตัวอย่างอ่ะ โดยเฉพาะ
พี่สาว คนโตไอดอลเอ้าท์ดอนี่ น่าสนใจอย่างยิ่งเลยเจ้าค่ะ
วาดสวยสีสวย สงสัยเป็นตอนๆ แน่เลย ตั้งตารอ
::Glad::
ขอบคุณที่แปล&ปันเจ้าค่ะ ท่านจอมมาร ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

bounced

อยากอ่านเรื่องที่คุณพี่โปรยไว้จัง การ์ตูนครอบครัว น่าอ่านมากๆ

ว่าถึงเรื่องนี้ พออ่านไป บางทีก็เข้าใจอารมณ์ ผู้หญิงนะครับ ช่วงหัวเลี้ยวหัวต่อ ยังสับสนในตัวเอง
พออยู่กับเพื่อนต่างเพศลำพัง สุดท้ายก็ต้านทานความปรารถนาตามธรรมชาติไม่ไหว ต่อให้โอหังเท่าไหร่ก็ตาม

เป็นตามคาด ถ้า ผญ ไม่มีใจ ไม่มีทางมาขลุกด้วยอย่างนี้หรอกครับ ติดใจซะแล้ว 555

Boran Mark

ทอมโหดอะไรทำไมหุ่นอวบอั๋นซะขนาดนี้ เดี่ยวโดนไปแล้วจะติดใจ
edit: 555 สงสัยได้ฝึกหนักทุกวันแน่นอน

mindza2212

โอ้สาวห้าวแต่หุ่นอย่างเด็ดนมอย่างใหญ่ พอโดนพระเอกไปสงสัยความเป็นสาวคงจะออกมา

นึกว่าจะโดนกระทืบตอนจบซะอีกยอมง่ายซะงั้น
------------------------------------------------------------------------------------------
ส่วนซี่รี่ย์นั้นพระเอกคงได้กับครอบครัวตัวเองหวังว่าจะไม่ปวดตับนะแต่หน้าพระเอกมันดูแก่จังเลย

raitos

ขำกับความพยายามจะรุก แต่รู้ตัวอีกทีตื่นโรงบาลชะมัด ฟฟฟฟ