ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ichiren Takushou] Slutification Tips สูตรลับฝึกสาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 16, 2019, 07:42:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fahfahpong

สาวผมสั้นสุดห้าวหุ่นสบึม
ไม่เคยลิ้มรสการเสพสังวาส
ลูกล่อลูกชนของเจ้าหนุ่มก็ใช่ย่อย
โดนเอาเสาลงหลุมซะทีสาวห้าว

Edit:หญิงห้าวเต็มเปี่ยมไปด้วยพลังเซ็กซ์ที่ล้นปรี่​ ต่อไปนี้ไอ้หนุ่มฟ้าเหลืองแน่

jachal

ฝึกอาสึกะให้เป็นหญิงเต็มตัวได้อย่างแน่นอน ::Shower::

อาสึกะต้องการเป็นหญิงเต็มตัว เลยฝึกซะหลายน้ำ

goppy123

แค่ตัวอย่างเป็นภาพสีก็น่าสนใจแล้วครับ  ::WowWow::

นั่นไงสาวน้อยทอมบอยติดใจดุ้นจริงๆด้วย  ::Dribbling::

taton

มีเพื่อนสาวแบบนี้ น่ากลัวจริงๆถ้าคิดจะทำอะไรเธอ แต่ประสบการณ์(ที่โดนอัดสลบในครั้งแรก)ก็สอนให้รู้วิธีรับมือ และแก้เกม สุดท้ายถึงจะได้เธอ เธอก็คงไม่ปล่อยให้เราไปเจ้าชู้ที่อื่นอีกแน่ๆ(ความโหดในตัวเธอยังอยู่ คงจะโดนเฉื่อนทิ้งสถานเดียว)

...
สุดท้ายจากนางเสือ โดนเข้าไปจนหลง ค. กลายเป็นลูกแมวน้อยซะงั้น ถือว่าเอ็งโชคดี เจ้าเคนตะที่ไม่โดนอัด

ปล.เรื่องครอบครับของนาคาดะที่เกริ่นนำมานี่ น่าสนใจจริงๆ แบบว่าผมเป็นคนรักครอบครัวอ่ะนะ 555(ก็แต่ละนางสวยๆทั้งน้านนิ) ขอเป็นอีก 1 เสียงที่สนับสนุนให้ลงเรื่องนี้ครับ

Jamedragon Winner

glaciar

แมนๆแบบอาซึกะ ต้องจับให้เป็น ญ แบบเต็มตัว สะที รับรองน่ารักอย่าบอกใคร  ::Fighto:: ::Fighto::

E : ได้มาฝึกความเป็นลูกผญ ทุกคืนแน่นอนอาซึกะ  ::Oops:: ::Oops::

kuyking

boxser

นางเอกเป็นทอม ต้องอ่านต่อ ว่าจะเป็นเธอไม

Edit โดนจัดหนังเลย แต่ดูแล้วไม่พอ

hippopov2

ชอบจิงๆผู้หญิงแนวทอมๆเนี่ย นี่ถ่้าโดนไปซักครั้ง รับรองกลายเป็นสาวจ๋าแน่ๆเลย

และแล้วภารกิจเปลี่ยน ทอม ให้เป็น เธอ ก็สำเร็จอย่างงดงาม

CoolNook Thangsakul

รอดู ภาพตัวอย่าง อย่างใจจดใจจ่อเลยครับ 

ฝึกไปฝึกมา เดะก้อเปนแฟนกันตามสไตล์โดจินละนะ

CoolNook Thangsakul

ดีนะ ที่ญเค้าชอบเอิ็ง ไม่งั้น หน้ามึงแหกไปละ

TCM12.0

เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอ เป็นทอมที่นมใหญ่จัด แต่ก็ถูกของพระเอกถ้าจับนิดหน่อยสวนตลอดใครจะเอา
โดนครั้งเดียวนี้เปลี่ยนเลย แต่เห็นหลายเรื่องบะชอบวาดตาหัวใจมันดูขัดๆไงไม่รู้

Ae Haha

ฝึกเพื่อนสาวจอมแก่นให้ฝึกด้วยวิธีไหนเนี่ย คงจะมีวิธีเดียวสิน่ะ เปลี่ยนทอมให้เป็เธอ

ทำดีเพื่อนสาวเลยติดใจให้ฝึกบ่อยๆ ถ้าเกิดทำไม่ดีขึ้นมาคงโดนกระทืบแน่ๆ 555

boomman

หูย แนวใหม่ลายเส้นน่าติดตามมากครับ อ่านไปแข็งไป

Anas Billy

ฝึกให้เชื่องไปเลย เรื่องตัวอย่างภาพสวยมาก ท่าทางได้ฝึกให้ทั้งบ้าน