ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] Boshi Kateiความสัมพันธ์ต้องห้าม(พลาด)ตอนที่1 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 18, 2019, 08:24:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chang1978

แม่ทั้งสาวทั้งสวย แล้วยังมาหลับทั้งเสื้อในก็ไม่ใส่แบบนี้ ก็เสร็จลูกชายเลยสิ

DARKAXL

เหอะๆๆ มีแม่แบบนี้เป็นเราก็อดใจไม่ไหวล่ะ ลักหลับแมร่ม ::JubuJubu::
ว่าแต่แม่ก็ขี้เซาจริงๆ ตื่นช้ากว่านี้อีกนิดมีหวังแตกในไปแล้ว

เหอะๆๆ สุดท้ายก็ติดใจจนตรั่บๆกันบ่อยๆจนได้
ว่าแต่ยังมีต่อเหรอ?

ยังมีต่ออีกอีกตอนหนึ่งครับ

Demon-Wolf

akine

::Bloody:: แม่ก็นะหลับลึกเหลือเกิ้น ลูกบอกรักต้องตกใจขนาดนั้นเลยเชียว
::DookDig:: แม่ก็ซึนแตกเลยทีเดียวอะยอมให้ลูกยาวกันไปซิฮะงานนี้

tongjedsada

ดูแล้วจากการที่ไอ้หนูนี่บอกรักแม่ตัวเอง ตัวหล่อนเองก็เขิลๆอยู่นะ อาจจะคิดไรกับลูกมานานแล้วมั้ง ::Hmmm::

ที่แก้ก็เหงานี่เอง แต่ก็สบายเลยได้คู่ซ้อมทุกวันยังงี้ โชคดีทั้งคู่

Ae Haha

ความรักของแม่กับลูกที่อยู่ด้วยกันมานาน แล้วก็ความอยากรู้อยากลองของวัยเด็ก แถมคุณแม่ยังหลับลึกอีก ก็เรียบร้อยแถมความสัมพันธ์จะได้ลึกซึ้งกว่าเดิม อิอิ

Chaos OSK

แม่นอนแบบนี้แถมไม่รุ้ตัวด้วยโดนใส่แล้วตื่น แบบนี้ลูกก็ได้สิ 

ผลสุดท้าย แม่ คงติดใจลูก แล้วให้ลูกเอาทุกวันแน่เลย 5555+

B&B

คุณแม่หุ่นแบบนี้ เป็นผมผมก็อาจจะทนไม่ไหว อ่าน​แล้วเหมือนมันจะจบตอนในอีก 2-3 หน้าเลยแหะ

แต่รวดรัดดีนะ ผิดจากทุกที จะเล้าโลม​นานนิดนึงค่อยได้เสียกัน คงเป็นเพราะวาดเป็น 2 ตอนเลย เดินเรื่องให้เร็วกว่าปกติสินะ

::Dizzy:: ::Dizzy:: ::Dizzy::

ถ้ามีตอนต่อกน่าจะเน้นฉากเซ็กซ์​อย่างเดียวเลย แต่อาจจะเป็นเซ็กซ์​นอกสถานที่ละมั้ง เพราะในตอนนี้ถือว่าจบดีมาก มันลงตัวแล้วละ

เอาจริงๆ นะ ถ้าบอกว่าแค่นี้จบ ให้คนร้อยคนฟัง ก็เชื่อนะ เพราะมันจบแบบลงตัว ไม่มีปมอะไรแล้ว

ตอนต่อไปน่ายะเน้นเซอร์วิส​มากกว่า แต่คงต้องรอต่อไปสินะ อืมๆ

ขอบคุณ​ครับ​

Sunsetzi

ทัตซึยะนายมันตันหากลับขนาดนี้เลยหรอ แต่อย่างว่ามองเปนผู้ญ.คนนึงไปซะแล้วกู่ไม่กลับละแบบนี้

tintin00

::Thankyou::สุโค่ย

เม้นท์มักง่าย
แบน365วัน

bigboy001

::Thinking::  จริงๆแม่ก็อยากโดนแหละแต่หาไม่ได้ ลูกก็เลยจัดไป แตกในระวังท้องเดียวเดี๋ยวลูกออกมาปญอ. ซวยได้อีก  ::DookDig::

EDIT มันก็อย่างว่าแหละ แม่ขาดผัวไม่เย มานานพอโดนก็ติดใจ ไอเด็กน้อยต้องมีลีลาและท่าทาง ที่ดีกว่านี้นะ ท่าเดิม ๆ เดี๋ยวก็เบื่อตาย 

soyo romo

ว้าวๆๆๆ

เม้นท์มักง่าย
แบน365วัน

Akira Watanabe

::Shy::  จากท่าทางการตอบสนอง แปลว่าไม่ขัดขืน เรียบร้อยแน่นวล

::DookDig:: ของดี ๆ แบบนี้จะมีครั้งเดียวได้ยังไง มันต้องซ้ำ !!

KickHopper

นอนอ่อยขนาดนี้ ลูกไม่ทำไรก็แปลกละ ชอบลายเส้นอาจารน์คนนี้จริงๆ โดยเฉพาะแนวแม่ลูก รออ่านตอน2เลยครับ อิอิ

Boss`