ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] Boshi Kateiความสัมพันธ์ต้องห้าม(พลาด)ตอนที่1 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 18, 2019, 08:24:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Kai Hiroyuki] Boshi Katei | Mother and Son Forbidden Relationsความสัมพันธ์ต้องห้าม(พลาด)
ตอนที่1ความรู้สึกของลูกชาย

Tag: แม่-ลูก

เรื่องนี้มีทั้งหมด 2 ตอนแนวแม่ลูกไม่ต้องคิดอะไรมากอึ๊บกันลูกเดียว

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
** ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Boran Mark

แม่นอนอ่อยให้ยังงี้ ก็เสร็จลูกชายตัวดีซิครับ ตัวแม่นมหย่ายยยมาก ขอบคุณผู้แปลครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ลูกชายแอบรักคุณแม่ตัวเองมานานแล้ว พอกลับบ้านมาเจอคุณแม่นอนหลับอยู่แถมโนบราด้วย ก็เลยเกิดอยากดูนมคุณแม่ พอได้ดูดเลียนม ก็เลยอยากเห็นหอยอีก เรียกว่าได้คืบจะเอาศอก พอเห็นหอยก็เลยยับยั้งใจไม่ได้ลักหลับคุณแม่ซะ คุณแม่รู้สึกตัวตื่นเจอคุณลูกกำลังซั่มตัวเองอยู่ จะทำอย่างไรนะ แต่ก็อย่างว่าคุณสามีก็ตายไปนานแล้ว ของเคยกินก็ไม่ได้กิน โดนคุณลูกมาป้อนให้ถึงหอยอย่างนี้ ก็คงจะเลยตามเลย....อิอิ
555....บอกตุณลูกว่าจะเป็นผู้หญิงของลูกให้แค่วันเดียว วันต่อมาโดนคุณลูกอ้อนหน่อยเดียวก็ยอมให้ซั่มอีก มันก็เป็นเช่นนี้แหละของเคยกินพอได้กินอีกก็เลยหยุดไม่ได้ ต้องยอมให้ซั่มต่อไปโดยไม่มีข้อแม้ แต่ถ้าคุณแม่ไม่คุมให้ดี เกิดท้องขึ้นมาก็คงจะยุ่งไม่น้อยลำดับความสัมพันธ์กันไม่ถูกเบย

BiBPY

คุณแม่ก็หลับลึกเกิ้น โดนซะขนาดนั้นพึ่งมาตื่นตอนใกล้เสร็จ หวังว่าคงจะไม่ติดใจของลูกชายนะ ::DookDig::

kenata

แหมๆ คุณลูก ทำให้คุณแม่ อารมณ์ขึ้นแบบนี้ แถม ไปสารภาพ อีกว่าชอบ คุณแม่ มีจัดยาว แหงๆ

edit : ปากบอกว่า อย่าๆ แต่สุดท้ายก็จัดกันเป็นประจำ

::Dribbling::

flukehaha

Manchester United Football Club
We are Red Army

elviswhat

ทัทสึยะเล่นบอกคุณแม่แบบนี้คุณแท่ก็เขินแย่เลยละซิ แต่คุณแม่ก็เพลินอยู่นะ คงไม่ได้ลิ้มลองรสชาติของเซ็กส์มานานจนหลงลืมไปหมดละ

คุณแม่ปากก็บอกห้ามแต่ร่างกายมันไม่ทำตามปากใจก็อยากอุ้ยยยย คุณแม่นะคุณแม่

taton

แบบว่า เจ้าทัตซึยะนี่ได้คืบจะเอาศอกนะ สุดท้ายเลยจัดแม่ตัวเองไปจนได้ ส่วนอีแม่นี่คงจะเหนื่อยสุดๆ หลับลึกซะขนาดนั้น
ปล.ผมว่าคนแม่นี่ ดูซึนดีนะ

...
โหว..คุณแม่ดูหิวโหยมากจริงๆครับ ปากบอกไม่แต่การกระทำนี่สวนทางกันตลอดเลยนะ
ปล.คุณแม่ร่านได้ใจจริงๆ ไม่ต้องคิดอะไรมากจริงๆ ไม่ปวดตับด้วย(ผมชอบตรงที่มันจบแบบแฮปปี้เอนดิ้งนี่แหละ)

jachal

ลูกชายกลับมาเห็นแม่นอน อดใจไม่ไหว เลยเสียบซะ ::Shower:

คุณแม่ ติดใจดุ้นลูกชายเลยปล่อยให้เสียบทุกวัน

thegift52

งี้ล่ะ มีลูกแล้ว อะไรๆก็จะใหญ่ขึ้นทั้งหมด อึดอัดถึงขั้นต้องถอดตอนนอนกลางวัน ก็มันใหญ่นินา  ::Evil::
.
แหมมมมมม ครั้งสุดท้งครั้งสุดท้ายอะไร แล้วโนบราแต่เช้าแถม กกน. นั้นไม่น่าใช่สุดท้ายแล้วล่ะ ยาวๆไปเลย

นายไข่ย้อย

เป็น ลูกกตันยูเจงๆ ตอบแทนความรักของแม่ได้ถึงใจมากๆ ::Shy::

ชอบแนวนี้ยาวๆ คุงแม่ติดใจสะด้วยล้า
อิอิอิ

Pager

คุณอม่คุณภาพอีกแล้วว แนวนี้ติดตามยาวๆครับบ ขอบคุณครับบ  ::JubuJubu::

MooOon

คุณเเม่เล่นหลับลึกขนาดนี้ ลูกทำอยู่ตั้งนาน เพิ่งจะมาตื่น มันคงจะหยุดอยู่หรอก

เอาจริงๆ อยากรู้เหมือนกัน ถ้าคนที่ชอบหรือรักเเม่ตัวเองเเบบนี้ ถ้ามีน้องสาวจริงๆขึ้นมา

จะเอาทั้งเเม่ทั้งน้องสาวเลยไหม หรือเอาเเต่เเม่คนเดียว ขอบคุณที่แปลให้อ่าน

----------------------------------

สรุป คนเเม่นี่ คือ ติดใจสินะ ไม่ได้โดนมานาน เหงว่าจะห้ามๆหรือขอเเค่ครั้งนี้ครั้งเดียว

ตกลงขอเเม่ตอนไหน สรุปให้ทุกครั้งสินะ ติดใจคุณลูกซะงั้น เเต่เอาจริงๆสาวคนไหน ไม่ได้โดนมานานๆ

พอมาเจอ หรือได้โดนอีกทีคงติดใจ เเต่ งง เรื่องนึง คุณเเม่สวยขนาดนนี้ ไม่มีหนุ่มๆมาตามจีบมั้งหรอ

นี่ถ้าไม่บอกว่ามีลูก ก็เชื่อละนะ สวย หุ่นดีมาก

cloudser

::Glad:: แม่ก็หลับลึกเกิน ด้วยความอยากรู้อยากเห็นพระเอกนี้มันกล้าจริงๆ ทำจนแม่มันตื่น555 จะเป็นไงต่อขออ่านก่อนนะท่าน  ::Thankyou::

Edit- ผิดคาดนึกว่าจะขัดขืน5555มีการบอกไม่ได้เจอมานานแล้ว แกล้งหลับป่าวน้อ5555