ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] Boshi Kateiความสัมพันธ์ต้องห้าม(พลาด)ตอนที่1 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 18, 2019, 08:24:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BlackSkuLL

เออเห้ย มันก็ไม่ต้องพูดพร่ำทำเพลงอะไรเลยนะ มาถึงเห็นหลับจับยัด 5555+

ถือว่าเดินเรื่องไวดี ไม่ต้องพิธีรีตอง แต่บางทีแนวๆนี้มันขาดฟีลลิ่งไปนิ้ดดดดส์

::WooWoo::

Jin Kazama

แม่หลับลึกขนาดไหนนั่น ลูกเข้าไปลึกขนาดนั้นยังไม่ตื่น

sniperteam

มาแนวนี้ก็ชอบดีนะครับ ลักหลับซะฟินเลย แถมแม่กับลูกอีก แม่หุ่นแบบนี้กะไม่หน้ารอดหรอก ขอบคุณครับ

freelance

ปากบอกว่าไม่แต่ไม่ดิ้นเลย เดียวมีครั้งแรกแล้วก็คงมีต่อยาวๆ
โดนไปทีนี้ติดใจขนาดหนักเลยสตินี้ไปหมดแล้ว

yopern

คุณแม่เล่นนอนหลับยาวขนาดลูกเสียบแล้วยังไม่รู้สึกตัวแบบนั้นก็ปล่อยให้ทำให้เสร็จๆไปเถอะครับ

edit ทำไปทำมากลายเป็นตัวแม่เสียเองที่อยากมีอะไรกับลูกชายตัวเองมาตั้งนานแล้ว

nukeiei

หลับลึกจัง ซอยจนจะแตกแล้วพึ่งตื่น แต่นมใหญ่ๆนอนอ่อยแบบนี้ก็หามใจยากนะ

jj jj

ลูกก็หนุ่มขนาดนี้ เจอแม่นอนแบบนี้ แล้วหุ่นแม่นี่ก็สุดยอดเลย ลูกคงอดใจไม่ไหวเลยจัดซะเลย

edit แหมปากบอกว่าไม่ได้มันไม่ดี แต่จริงๆก็หยุดไม่ได้คุณแม่คงติดใจคุณลูกเข้าให้ซิ ก็คุณแม่ไม่ได้โดนมาตั้งนานเจอลูกเข้าไปทำให้ติดใจเลย

gunflow

รักแม่จึงเอาแม่ แม่นมหย่ายมากๆเลยสะนั้น

ไม่รู้ทำไรถึงหลับเพลียขนาดนั้น กว่าจะตื่น ลูกชายเข้าไปทั้งลำแล้ว

น่าจะติดใจของลูกชายจนจัดกันทุกวันแน่ๆ

mklx1319

มันช่างง่ายดายอะไรเช่นนี้ ขับนม ถอดกกน จับยัดแบบไม่รู้สึกตัว โดนยานอนหลับหรอครับคุณแม่

แม่ครับ ตื่นมานี่เงี่ยนเลยนะครับ ตกเป็นของลูกโดยง่ายดาย ไหนบอกวันเดียวไหงกลายเป็น everyday ไปได้เล่า

Krapp Duo

แม่มันก็หลับลึกเกินไป 55555555 ต้องหาอะไรเข้าไปในตัวลึกๆถึงจะตื่นไง

ครั้งเดียววันเดียวคงไม่ได้หรอก เคยลองมาแล้ว ต้องไปเรื่อยๆดิ

showlao

เรื่องนี้ก็น่าจะเดาทางได้ง่ายๆ ไม่น่ามีไรหักมุมตอนจบ แม่ชอบเอากับลูก

neomdi

คุณแม่ก็เหงามานาน พอได้คุณลูกมาช่วยปลดปล่อย อะไร ๆ ก็ดีขึ้น งานนี้น้ำหมดตัวแน่นอน
ขอบคุณมากครับ  ::Shy::

oakvanilla

เดี๋ยวๆนี้แม่กินยานอนหลับรึเปล่าจะหลับลึกอะไรขนาดนั้น หรือว่าแอบอ่อยรึเปล่า? อันนี้ก็น่าคิด แต่ชอบตรงฟุ๊เอ๋!

สุดท้ายทนไม่ไหว555 แล้วไหนบอกวันเดียวเอ๊ะยังไงละเนี่ย

game2539

คุณแม่ก็หลับลึกไปนะลูกทำจนจะเสร็จถึงจะตื่น

edit:ปากก็บอกว่าจะให้ทำแบบนี้แค่วันนี้วันเดียวแต่สุดท้ายก็ติดใจจนทำทุกวันซะงัน

[S]ha[D]ow◕‿◕

สารภาพรักในตอนเย็ดกัน แบบนี้ใครจะห้่ามไหว

เวรสรุปแม่ก็ขี้เงี่ยนอยู่แล้ว เพราะไม่โดนมานาน ซะงั้น ::Touchy::