ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuta] Twin Maximum! โอ้นั่นมันบักแตงโม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 18, 2019, 04:31:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

funfuen

รู้สึกหนักอกหนักใจอยากบอกไม่ถูก เหมือนจะหนักคู่ด้วย ::Elder::
เอ่สรุปก็ต้องการทั้งคู่เลยนี้หว่า 55 พี่น้องต้องท้องชนกัน
แนวนี้น่าจะเขียนยาวขึ้นอีกนิดหนึ่งให้พอมีดราม่ามาดึงอารมณ์น่าจะฟินมากขึ้น

Macro3427

Macro3427

eiaws

มาริเอะนี่เห็นเงียบๆแต่ฟาดเรียบนะค้าบบบ

พระเอกนี่ฟ้าเหลืองแน่นอน สลับคนน้องคนพี่ทำทุกวัน ควรอิจฉาหรือเห็นใจดีเนี่ย

panpan1

คิดถึง สองพี่น้องข้างบ้าน สมัยก่อน นู้นเลย น่ารัก แต่นี่เรื่องนี้ หุ่นสุดยอด อวบอึ๋มมากๆ

cloudser

::HeyHey:: พี่สาวแผนสูงใช้น้องเป็นตัวนำ5555 พระเอกก็นึกว่ามันเล่นๆกันที่ไหนได้  ::Grimace:: โดนลุมแน่ๆ  ::Evil::

Edit- นั้นไงพี่สาวแผนสูงจริงๆด้วย

HK

ดูเหมือนจะชอบพระเอกทั้งพี่และน้องเลยนะเนี้ย

***มีสลับกันคนละวันเดียวนะ ตายๆซูบตายพอดี

ผู้เฒ่าเซราะกราว

Twin Maximus นี่หมายถึงสองสาวนมใหญ่ล่ะมั้ง คนพี่ก็ทำซึนให้น้องสาวออกหน้าทั้งๆที่ตัวเองเป็นคนอยากซั่มรุ่นพี่แต่ก็เข้าทางคนน้อง....อิอิ
555...แล้วก็ได้ซั่มหมดทั้งสองคนเลย สองสาวผลัดกันมาคนละวันแบบนี้ พี่ชายก็ฟ้าเหลืองสิ ไม่มีวันหยุดพักผ่อนเลย จะอิจฉามันดีไหมเนี่ย....หึหึ

Bhitakpong Sooksaengchan

เห็นเงียบๆแต่ฟาดเรียบนะครับ  ::Bloody::

พระเอกนี่ฟ้าเหลืองแน่นอน ควรอิจฉาหรือเห็นใจดีเนี่ย  ::Fighto:: ::Fighto::

God25

น้องสาวแถวบ้านน่ารักจัง อิจฉาพระเอกเลย

ได้เมียสองคนแบบนี้ จะต้องฟิตยังไงถึงทำได้ทุกวัน

hippopov2

นี่มันแม่โคชัดๆ อ่านแล้วเรื่มอิจฉาพระเอกมันจิงๆ ยังไงๆเชื่อว่าได้ทั้งพี่ทั้งน้องแน่ๆ

treerasitnut

...สุดจริงครับ 2 คนนี้ ขอเสนอชื่อ คู่แฝดบะลักกัก เพราะน้อง2คนใหญ่จริงไรจริง

ดีหมดเลยครับเรื่องดีอภาพสวย เสียอย่างเดียวคือลายเส้นมันดูแล้วแข็งๆ หรือผมคิดไปเองคนเดียว แต่ด้วยเนื้อหาที่สนุกทำให้ลบข้อนั้นไปได้ครับ

tadds

ได้จัดน้องสองคนพร้อมกันเลย สวยทั้งคู่สะด้วย
edit : ได้ฮาเร็มแถมเป็นน้องสวนสะด้วยอิจฉา

Soulsteal Attapon

เพื่อนสาวสาย ซึน ชอบตัวเอกก็ไม่ยอมบอก เดี๋ยวได้เบิ้ล ทั้ง 2 สาวแน่นอน อิอิ

edit : นั่นไง โดนทั้ง 2 นาง ช่างเป็นเพื่อนสาวสมัยเด็กที่ดีจริงๆ ฟ้าเหลืองแน่ไอ้หนุ่ม

pfrankz

โอ้โหแค่นมก็แจ่มแล้ว

ข้างล่างจะเป็นไงเนี่ย

ได้จัดกันทุกวันฟ้าเหลืองแน่ๆ