ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuta] Twin Maximum! โอ้นั่นมันบักแตงโม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 18, 2019, 04:31:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

op4911338

::DookDig:: มีสลับกันคนละวันด้วย55555 ตกลงแรกๆนี้พี่สาวขี้อายเลยให้น้องสาวออกโรงแทนก่อน แล้วน้องสาสกะจะชิ้งแต่สุดท้ายได้ทั้ง2 ซินะ  ::DookDig::

kenata

เอาเป็น ชื่อ "ลวงรัก แฝดคนพี่" ก็แล้วกัน ครับ

แต่ดูเหมือนจะเหมาหมด แหงๆ

edit : แหมๆ อิจฉา จัง กลายเป็นสลับวันกัน / 3P ในบางวัน ด้วย สุดยอด บักพระเอก แห้งแน่ๆ

keatmano

สาว ๆ หน้าอกโต มาเป็นแพ็คคู่ ... เจ้าหนุ่มน้อยเอย จงเร่งกินสารอาหารที่เป็นประโยชน์ต่อร่างกายเข้าไปเถิด ...อย่าได้ชักช้าเสียเวลาตกใจอยู่เลย  ::HoHo::

ไอ้หนุ่มเอ้ย ... อย่าแกล้งทำเป็นไม่พอใจ ทั้ง ๆ ที่แสนจะสุขแสนเปรมปรีดิ์ดีใจ ... เซอร์วิสของสองสาวนี่มันสุดยอดจริงๆเลย ::HoHo::

virgoranger

แดกสองแน่ๆดูแล้วเป็นแผรคนพี่ที่อยากจัด

Edit จัดมันพร้อมกันนั้นแหละ

nowhereman

บักแตงโมสมชื่อจริงๆ ว่าแต่อยู่ดีๆไหงสองสาวมาเล่นถึงห้องหละเนี่ย
ได้สองพี่น้องพร้อมกัน แถมดูแลยาวๆวันละคน งานนี้พระเอกเหนื่อยแน่ๆ

jachal

มีเพื่อนสมัยเด็ก แล้วโตมามีแตงโม ทวินคู่แบบนี้ ต้องนำมานวดกระปู้

ทาคาฟุมิ ได้เสียบ 2สาวพี่น้องอีกนาน

b522055023

โอ้ บักแตงโม บักส้มโอ  ::Glad::

น้องสาว 2 ลุคเลยอีกคนห้าวๆ ส่วนอีกคนเรียบร้อย  ::Thinking::

พระเอกจะคิดยังไงนะ  ::HeyHey::

---------------------------------------------------------------

เรียบร้อย แบ่งกันวันคู่วันคี่เลยนะ  ::Fighto::

ปล.ว่าแต่เรื่องนี้ไม่เซนเซอร์  ::Glad::

scozember

พระเอกขี้เงี่ยน แต่มึงจะทำตัวซึนมากไปแระ เย็ดคู่สิโว้ยยย ชักช้าทำไม

ueang

ดูท่าคนพี่จะชอบ แต่ให้น้องเข้าหาก่อน น่าจะได้แซนวิชแน่นอน ฟ้าเหลืองทุกวันไม่มีคนเปลี่ยนเหมือนคู่พี่น้อง น่าสงสาร 555

taton

ดูๆไปคนพี่มิเรอิคงจะมีใจให้พระเอกมากกว่า แต่ทำเป็นเสียสละหลีกทางให้คนน้องมิโคโตะ อาจจะด้วยคาเรคเตอร์ของตัวละคร ถ้ามีแต่ตัวแก่นๆคงเรียบๆไป ตัวเพิ่มอรรถรสน่าจะอยู่ที่ตัวซึนอย่างคนพี่นี่แหละ(ผมชอบนะตัวละครแบบนี้ ดูน่ารักดี) สุดท้ายผมว่ายังไงก็น่าจะแฮปปี้ฯกันทั้งสามคน
ปล.ถ้าเป็นผม ไม่สงไม่สนมันแล้วความเป็นพี่เป็นน้อง บักแตงโมซะขนาดนั้น(ตามชื่อเรื่อง555) ขอจัดให้สาสมที่กับมายั่วซะทั้งคู่นั้นแหละ   ::Fighto::  ::Yes!::

...
ขำตอนจบ กลายเป็นสองสาวตกลงแบ่งกันคนละวัน(แถมถ้าไม่ว่างขอทบยอดอีก 555) ส่วนอีตาทาคาฟุมิตายแน่ โดนรีดน้ำทุกวัน เอาน่ามีเมียแจ่มๆอย่างนี้หายากนะเฟ้ย อึดหน่อย 555

Anas Billy

มาริเอะนี่เห็นเงียบๆแต่ฟาดเรียบนะค้าบบบ
พระเอกนี่ฟ้าเหลืองแน่นอน สลับคนน้องคนพี่ทำทุกวัน ควรอิจฉาหรือเห็นใจดีเนี่ย

Sunsetzi

ทำไมนายโคตรโชคดีขนาดนี้มีเพื่อนสมัยเด็กแถมมีใจให้อีก รออะไรอยุ่จัด

ติดใจพระเอกทั้งคุ่ติดแจเลยมีการบลาฟกันด้วยน่ารักทั้งคุ่

ars.thidarat

::Thinking::ง่ายเกิน555ง่ายจนน่าอิจฉา/ชอบอาจารย์ท่านนี้มากครับหวังว่าจะมีผลคุณภาพออกมาให้เสพแบบนี้เรื่อยๆนะครับขอบคุณผู้แปลมากครับ

badkitty

โอ๋นั่นมันบักส้มโอ

โอ๋งี้ต้องจัดทั้งสอง

edit โหมันเป็นอะไรที่โคตรฟิน ได้เปิดซิงน้องสาวตั้งสองคนพร้อมกัน
ต่อจากนี้คงได้กับมาเล่นด้วยกันเหมือนกับตอนเด็กทุกวัน

bounced

ที่อ่านเรื่องนี่โดยไม่ต้องคิดเพราะชื่อเลยนะครับนี่ ยิ่งพออ่านแล้วอิจฉาหมอนี่ชะมัด บักแตงโมสี่ลูกเลยวุ้ย มาอีหรอบนี้ได้กินกันอร่อยชื่นใจแน่เลยครับ

จบแบบน่ารักๆ อ่านไปยิ้มไป เจออย่างนี้ใครก็ติดใจเนอะ :)