ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuta] Twin Maximum! โอ้นั่นมันบักแตงโม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 18, 2019, 04:31:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

negazero

แซนวิซซะด้วย แถมแซนวิชขนาดใหญ่มากๆ

สั้นไปหน่อยแต่จบแบบนี้ คงแห้งตายแน่ๆ 55555555555555555

ryu

คนที่ไม่พูดมักจะต้องการมากที่สุด ใช่มั้ยเอ่ย

สุดท้ายได้ทั้งคู่ แต่ว่าจะไหวมั้ยนะ สลับกันคนละวันเลย555

goppy123

เพื่อนสมัยเด็กอึ๋มๆ น่าอิจฉาจัง   ::Dribbling::

พระเอกแห้งตายแน่ ::YarKK::

Phoowadol

โอ้นี่มันบักแตงโม. จริงๆด้วย ทั้งสองสาว นี่มาแบบล้นๆเลยครับ. น้องผมสั้นนี้ เหมือนจะแรงนะ แต่คนผมยาวดูเรียบร้อยอย่างนี้ ผมว่านี่แค่ภาพลวงตามากกว่า ถ้าได้ลุยจริงๆ ผมว่า คนผมยาวน่าจะแรงกว่านะ อิอิ
Edit เอ๊า!?  นี่ตกลงเป็นแผนของสองสาวหรอกรึ เออ แบบนี้ก็ดีนะ ได้ทั้งพี่ทั้งน้องเลย. แต่ผมแอบชอบ มิเรอิ. มากกว่าแฮะ

Domistix Dimistic

บักมี่แล้วใหญป่าวนิ

EDIT : ชอบคนผมสั้น

iten1234

นมใหญ่ทั้งคู่ ได้ทั้งคู่ สบายตาย

nuttyy2

แล้วบอกเเหย่เล่น ตอนถอดไม่เห็นว่าอะไรเลย 5555

nuttyy2

truffle

srzce

ดูท่าคนพี่จะเป็นคนเงียบๆ คนน้องเลยจัดการให้แทน

-----------------------------------------

ได้ทั้งคู่เลย ยังงี้ไม่รอด

Rachata Rachara

อยากได้แบบนี้ในชีวิตจิงบ้างนี่มันฟาร์มโคนมชัดๆแคลเซียมล้วนๆๆๆๆ ::DookDig::

kurokami

คนแรกว่าโตแล้วคนสองนี้มัน บักแตกโมสมชื่อ

สุดยอดทั้งสองสลับวันแถมมีโกงวันกันด้วย

Burincd

rincd