ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuta] Twin Maximum! โอ้นั่นมันบักแตงโม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 18, 2019, 04:31:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

m2max

ensd-07

จัดสิครับรออะไร แตงโม คู่ แบบนี้ไม่ธรรมดา เอาได้ทั่งวัน

กะเป็นแม่สื่อ ใจจริงต้องการทั้งคู่ จัดสิครับรออะไร คนละวันทำไม มาพร้อมกันเลย

Peter Taowating

ชื่อเรื่องตรงเป๊ะเลยครับ แตงโมชัดๆเลยบ้านนี้ แถมน่ารักอีกต่างหาก ::Glad::

พระเอกเราเป็นจะเด็ดเลยงานนี้ ฟาดทั้งสองคน ฟ้าเหลืองแน่เลย ::Glad::

Jikkig16

มีคนเขาว่ามากินแตงโมมากๆจะปวดฉี่ง่าย แต่แตงโมนี้ปวดเหมือนกัน แต่ไม่ใช่ฉี่น่ะ... ::JubuJubu::

อ้าว...ก็ถูกแล้วนี่ เป็นพี่น้องก็ต้องแบ่งปัน มีผัวคนเดียวกันซะเลย สลับกันน่ะ หัวค่ำกับค่อนแจ้ 555

niceanglev

โห สาวนมโตสองคนมากองอยู่ตรงหน้า เป็นผมกระโดดใส่แล้ว

edit 555 พระเอกน้ำหมดตัวแน่นอน เจอสองสาวผลัดกับสูบ 555

ParbAf

โห ควบ 2 ในฝันเลย

Edit สลับวันกันทำ ว่าง 2 คนพร้อมกัน จัด 3 P

sasin srisamanuwat2

Master-V

นะ นะ นี่สินะ ฮาเร็มพี่น้องของจริง อะไรจะมีความสุขไปกว่าการมีแฟนพร้อมกันทั้งสองคน ซึ่งทั้งสองคนเป็นพี่น้องกัน แถมหนองโพทั้งสองคนอีก โอ้ววว

แถมยังได้เปิดซิงทั้งพี่ ทั้งน้องอีก แบบนี้ไม่เรียกสวรรค์แล้วจะเรียกอะไรได้อีกละเนี่ยยยยยย

(จิ๋ว)

ถ้าไม่ใช่แตงโม ก็ส้มโอเราดี ๆ นี่เอง เน้อ
ชายผู้โชคดี กับพี่น้องส้มโอมหาภัย ::Oops::
::Reader::

จะอึดถึกทน ไหวไหมน๊าาาาาาา  สองพี่น้องนี่น่ารักจิงจิ๊งงงง
อ่านแล้วฟิน
::Thankyou:: ขอบพระคุณที่ยังแปล&ปัน กันต่อไปยาว ๆ นะจ๊ะ...ท่านจอมมาร

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

heartthief

อยากมีเพื่อนสมัยเด็ก สวยๆ และบักแตงโม อย่างงี้มั้งจัง ทำไมตอนนั้น เรามีแต่เพื่อนผู้ชายว้าาาาาาา ชอบผลงาน และลายเส้น มากก สวยๆ ทั้ง ผญ และ ผช เลย

gnukde

แพคคู่ ซื้อ 1 แถม 1

Edit

แห้งแน่นอน ทำไมเอ็งไม่มีเพื่อนสมัยเด็กให้เยอะกว่านี้

anymousluk

สาวน้อยน่ารัก ผู้หลงรักผู้ชายคนเดียวกันตั้งแต่เด็ก คนนึง รุกตรงๆ คนนึงเขินๆไม่ค่อยกล้า ให้เพื่อนเปิดก่อน โอ๊ต อยากมีแบบนี้ ฟินเลยทีเดียว พัฒนาการเล่นแบบเด็กๆ มาเป็นเล่นแบบผู้ใหญ่  หึหึ

xvenomz

แตงโมมารอแล้ว ยึกยักไม่กินแล้วจะเสียใจนะ

สรุปพี่เอาน้องมาบังหน้าสินะ สุดท้ายเหมารวบพระเอกมันน่าอิจฉาจริงๆ

sthanya

บักแตงโมของแท้ แฝดสีลูกเลย ::HoHo::
ทำกันทุกวันแบบนี้ หายาบำรุงให้ผู้ชายกินบ้างน่ะ เป็นห่วง