ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuta] Twin Maximum! โอ้นั่นมันบักแตงโม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 18, 2019, 04:31:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karnkarn

SikerWoo

ของงี้มันต้องมีอารมณ์ร่วมไม่งั้นคงไม่ขอกันง่ายๆงี้ ฮ่าๆ
TTT

TZONE

พี่สาว เห็นเงียบๆแบบนี้ ก็ไม่เบาเหมือนกันนะเรา

Edit: นี่ก่ะไม่ให้ไปไหนเลยสินะ ผลัดกันคนล่ะวัน

Sonthon

thai4id

ชอบๆๆๆ แบบนี้ต้องจัด

อ่านะ อิจฉาจัง ได้เปิด 2 คน ได้เมีย 2 คน อิจฉาแท้ๆ
อะไรๆ ก็กู

Sealormoon

มี ดับเบิ้ล พระยาเทครัวจริงๆ

ขอบคุณอาจารย์มากๆครับ แต่ละเรื่อง เนื้อนมใข่จริงๆ

Ruktory

แบบนี้มันต้องโดน แตงโม ทั้งสี่ลูก คงฟินแบบตายไปข้างนึงเลยทีเดียว

สงสัยต้องโด๊ปทุกวัน ไม่งั้นโดนสูบทุกวันจนแห้งแน่เลย มีสองสาวครบรสชาติ

mr.supply

สุดๆ ไปเลยครับได้พี่แถมน้อง สวยทั้งคู่อีกต่างหากพระเอกของเราโชคดีสุดๆ

samaman

3p  สุขสมดั่งใจกันไปแน่นอน

หลังจากนี้เอ็งผลิตนํ้าไม่ทันแน่ๆ 55

Tee001

พระเอกได้จัดแบบแพคคู่ หลายคนอิจฉาเลย อิๆ

เยี่ยมมาก แฮปปี้เอนดิ้งทุกฝ่าย แต่พระเอกนี่งานหนักไปหน่อยนะ 555

note0521

ใหญ่เวอร์ถูกใจ หัวเด็กคงเล็กไป ทำเป็นไม่อยากดู แซนวิสแน่นอน ::HeyHey::

I2eI3oI2n D Ace

ช่างเป็นหนุ่มที่โชคดีจริงๆได้รับรักเป็นแพคคู่เลย จะไม่อิจฉาก็คงไม่ได้

มีความโชคดีในความโชคร้ายที่ต้องคางเหลืองทุกวัน5555