ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuta] Twin Maximum! โอ้นั่นมันบักแตงโม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 18, 2019, 04:31:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

syndromz

ช่างดึแท้ ได้ประกบ เพื่อนตอนเด็ก 2 พี่น้อง ดูๆเฟมือนตัวพี่นี่อยากมากกว่าน้องอีกนะ

เรียบร้อยได้คู่ น้ำหมดตัวแน่นอน

thetwo

อยู่ใกล้ชิดมานานเลยรักไปซะแล้ว อย่างนี้พระเอกก็สบายเลยสิ สาวสวย 2 คนปรนเปรอ

ดีมั๊ยล่ะ พี่น้องสองคนตกลงกันได้ ไม่ต้องพัก จัดหนักๆ ไปเลย

warat thepsaskul1

ถ้ามีสาวๆแบบนี้ สวรรค์บยนดินเลยฮะ
edit
ถ้ารัวๆแบบนี้แห้งแน่ฮะ

Better late Than never

เป็นฝาแฝดที่รักกันดีนะนะ แบ่งสามีกันกันใช้ด้วย

PaulA

เด็กข้างบ้านแจ่มมากๆ

โชคดีมาก ทั้งพี่ทั้งน้องแจ่มไม่แพ้กัน

SASIN SRISAMANUWAT1

นางเอกน่ารักทั้งคู่เลยครับ เพื่อนสมัยเด็กๆ

Gunitle

ท่านคาร์เทอร์ ขอโทษนะครับที่มาช้าาาาา พอดีติดงานเป็นเดือนเลย หวังว่าท่านคงไม่โกรธกันนะครับ ขออ่านเรื่องต่อไปยาวๆเลยนะครับ แต่ถ้าผิดกฎผมยอมรับผิดครับ
กะว่าจะตามอ่านวันนี้ให้จบเลยแต่ไม่รู้จะจบมั้ย555 กลัวน้ำหมดตัวก่อน55 ยังไงก็ขอความกรุณาด้วยครับ

ปล เปิดมาเรื่องนี้ท่าก็หวานเลย หรอว่าท่านจะเปลี่ยนแนวแล้ว55555 คงไม่หรอก พระเอกเรื่องนี้โชคดีจริงๆ ตอนจบคงไมต้องถาม ขออ่านต่อเลยนะครับผมมมม

ถึงกับต้องสลับวัน5555 พระเอกโชคดีจังง เรื่องนี้หวานเลยนะครับท่าน555 ขอบคุณมากครับผมมม

ddcc

น้องสาวชิลดีเนอะ นางมิเรอิมันร้ายเงียบ พระเอกน่ารักดี555
ได้2แล้วจะตั้งใจเรียน ::ChuChu::
แนะนำให้หยุดพักวันนึงให้พวกนางไปตีฉิ่งเถ้อะะะ

naris1423

มีบักแตงโมมาให้ดูดถึงที่ ทีละ 4 ลูกเลย สุดยอด

เป็นผู้ชายที่น่าอิจฉาจริงๆ มีเพื่อนนมโตมาให้นาบทุกวันเลย

pandazaa

แบบนี้น่าจะได้ทั้งพี่ทั้งน้องแน่เลย แต่บางที่มันก็ใหญ่เกินไปนะ::Me?::

ขนาดนี้เเห้งเเน่ๆครับเเบบนี้ ฟ้าเหลืองแน่นอน
แต่น่าจะมีหลายๆตอนหน่อยนะครับ ค่อนข้างชอบลายเส้นแบบนี้ ::Thankyou::

GreDion

ผมชอบชื่อเรื่องมากครับ คิดอยู๋น้องสาวแถวบ้านแบบนี้ ทำไมมันโชคดีขนาดนี้