ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
W

ขออภัยด้วยครับ

เริ่มโดย WE ARE SON, เมษายน 20, 2019, 11:53:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Krapp Duo

ข้อตอบข้อ1ก่อนละกัน แม่กับลูกนี่ทำได้ทั้งๆที่พ่ออยู่นี่นะ ลูกก็เงี่ยนเกินขนาดมาก

อ่านโดจิน เพื่อที่จะคลายเคลียด โลกจริงมันโหดร้าย อยู่ในโลกแฟนตาซีดีกว่า

BiBPY

ขอเดาว่าคงจะจัดกับลูกชายต่อแหละเพราะว่าเมา คุณแม่นี่ก็หนักเหมือนกันนะพ่อไปเอากับสาวๆ ตัวเองเอากับลูกแทนเลย555

ขอตอบข้อ9 ละกัน ที่ไม่ชอบสุดคือntrโดยตาลุงอ้วนๆกับพวกนีตอ้วนๆนี่แหละคือบางเรื่องนี่มันดูไม่สมเหตุสมผลอะนะ โดนครั้งเดียวติดใจเลยนี่ ยอมใจเลยจริงๆ

MADAOO

ข้อ1 คิดว่ายังไงคงได้กันจนเสร็จแหละครับ ปูมาให้คุณพ่อขี้เซากับเมาซะขนาดนี้(ฮา)

ส่วนคำถาม ผมขอตอบข้อ10นะครับ
     คิดว่ามีทั้งส่วนดีแหละไม่ดีแหละครับ สำหรับส่วนดี คิดว่าเป็นอีกสื่อหนึ่งของการเรียนรู้ในเรื่องเพศในสังคมครับ อย่างผมที่เริ่มเข้าใจในเรื่องเพศก็เริ่มมากจากการอ่านเหมือนกัน(ไม่ว่าจะเป็นตัวมังงะ และได้ค้นพบhมังงะ ในภายหลังสมัยเด็กๆก็ตาม)
     ส่วนข้อเสีย คิดว่าอย่างไรก็ต้องมีครับ ทุกอย่างเหมือนเหรียญสองด้าน เหมือนดาบสองคม หากแยกแยะไม่ได้ระหว่างเรื่องแต่ง กับสังคมจริงๆได้ก็จะเป็นปัญหาครับ โดยเฉพาะเด็กๆที่ยังไม่มี วุฒิภาวะ พอ ในการเสพเนื้อหาต่างๆ อาจกระทบกับความคิดได้ครับ ยกตัวอย่างไกล้ๆก็เรื่องที่อ่านในกระทู้นี้เลยครับ แต่หากแยะแยะได้แล้ว มองว่าเป็นเพียงการเสพเพื่อศิลปะ เพื่อความบันเทิงได้ ปัญหาก็คงน้อยลงครับ

nukeiei

ตอบข้อ2ละกัน เพศชาย อายุ20 ก็อ่านเอาสนุกครับแต่อย่าไปทำจริงนะ ชอบแนวแม่ลูกครับ

bunyawatbun

ข้อ 1 คิดว่าเรื่องแม่น่าจะจัดกับลูกยาวๆ แบบถอยกลับไม่ได้ ส่วนพ่อน่าจะไปติดสาวข้างนอกแล้วเพราะเห็นมีบัตรสาวด้วย

Edit อ่านจบแล้ว อยากจะบอกว่าเรื่องนี้เป็นเรื่องที่ดีแต่ยากให้มีตอนต่อเพื่อจะ ntr กว่านี้ 55

siwapol55

ชีวิตของแม่ลูกคู่นี้ยังดำเนินต่อไป ความจะแตกอยากรู้จริง
ตอบคำถามข้อ 12
เซ็กเสรี หรือ การมีเซ็กได้อย่างอิสระ ไม่มีข้อผูกมัดอะไรต่อกัน
คุณแม่น่าจะโกรธคุณพ่อไปอีกนาน

แมงโก้ส้นตีน

อ่านเอาสนุกครับ จริงๆ สะสมแบบแผลอังกฤษด้วยนะ  ::DookDig::

์No Bu

อ่านช่วงม.ปลาย อ่านมา5-6ปีแล้ว รู้สึกว่าโดจินสมัยนี้ลายเส้นดีกว่าเดิมหลายเรื่อง

BlackSkuLL

1.ตอบข้อนี้ละกัน
ผมว่าพอมันเมาไม่รู้เรื่องเดินเข้ามาฟุบหลับแน่นอนเชื่อดิ้ 55555

Soulsteal Attapon

ที่ไม่ชอบเลยคือแนวซาดิส แนวสาย M อ่านแล้วยังไงไม่รู้

เรื่องนี้น่าจะจบแบบเดิมๆคือ แม่-ลูกก็แอบมีอะไรกันไปเรื่อยๆโดยที่คนพ่อไม่รู็และคนแม่ก็ติดใจ 5555

pichat.kongkaew

ข้อ8นะครับ
ชีวิตจริิิงคงชอบแบบธรรมดา
สองคน
ในห้อง
โรแมนติก

yopern

อาจจะละเมอก็ได้นะครับหรือว่าอาจตื่นมาแต่ไม่เห็นเพราะลูกชายอยู่ในผ้าห่ม แต่จะเหตุการณ์ไหนก็แล้วแต่ต้องลุ้นสุดตัวแน่

เรื่องนี้มันก็คงยาวไปแน่ๆสำหรับ แม่-ลูก คู่นี้

Ae Haha

เรื่องนี้แนวลูกชายวัยรุ่นก็อยากรู้อยากลองเลยลองกับแม่ แต่แม่ก็เหงาๆอพราะพ่อไม่ค่อยได้ทำการบ้านเลยมีอารมณ์กับลูกชาย ส่วนพ่อจะรู้หรือไม่ก็ต้องลุ้นต่อไป

Boran Mark

ขอตอบข้อ 3 อ่านเพื่อคลายเครียด มันเหมือนเป็นจิตนาการ นะครับ ชอบในแนวแม่-ลูก

Jakapun Kitpoblertsin

พ.ชาย
ชอบแนวแม่ลูกมากเลยครับแนวแบบแม่ไม่ค่อยยอมตอนแรกเนี่ย