ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
W

ขออภัยด้วยครับ

เริ่มโดย WE ARE SON, เมษายน 20, 2019, 11:53:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

WE ARE SON

::Falling::

CoolNook Thangsakul

ก้ออ่านเพื่อความสนุกอ่ะครับ ตอนนั้น ยังไม่หมกหมุ่นขนาดนี้ แล้วตอนนั้น มันไม่มีไรอ่าน แล้วเหนเค้าคุยต่อๆกันมาอีกที เลยหาอ่านดูอ่ะครับ แล้วก้ออ่านจนถึงปัจจุบันนี้เลย เกือบ 12ปีได้แล้วมั้งเนี้ย ที่อ่านโดจินมา

akine

::Bloody::
ปะป๊าน่าจะยังไม่รู้ตัวอะม่าม๊าก็สอยกะลูกยาวๆ ....เพศชายอ๊าน๊าอายุก็เยอะแล้วอิอิ...อ่านเพราะเสพ ด้วยคลายเครียดด้วย ครั้งแรกเหรอ ก็เพจนี้ละ ชอบอ่านหนังสือเลยมาอ่านเรื่องสั้นแล้วมาเจอโดจินนี่ล๊า ติดมั้ยก็ติด555 ส่วนงาน18อื่นเหรอ ชอบภาพมากกว่าหนังนะ เคยเลิกเพราะไม่มีอารมณ์จะทำไรเฉยๆแค่นั้นเอง555นานด้วยติดมั้ยก็ติดนะ สถานการณ์ไหนเหรอพวก ข้างบ้านกะฮาเรมละมั้ง ส่วน อินเซคนี่อ่านอย่างเดวเรื่องจริงไม่คิดอะไม่เอาเลย มุมมองคนอื่นเหรอ...ช่างมันอะ555 สถานะการณ์ที่เกลียดในโดเหรอ พวกข่มขืน แบล๊คเมลล์ พวกแบดเอนต่างๆนั่นละเกลียดส่วนข้อดีเหรอ ก็ได้ระบายละมั้งสำหรับสังคมอะนะเปิดมุมมองใหม่ๆกับชีวิตรักไงเงี้ยอะ....ถ้ามีลูกเหรอคงให้อ่านนะนะแต่ให้เขาแยกแยะดีชั่วได้พอประมาณการปิดบััหรือบังคับคงไม่ดีอะเนอะส่วนสังคมเหรอ โดก็เป็นศิลป์อย่างนึงนะหัดวาดสวยๆจากโดนี่ละเยี่ยมเลย
edit : ปะป๊านี่น๊า ติดใจสาวนอกบ้านซะละ ศิลธรรมบางทีมันก็ก้ำกึ่งนะ การที่ควบคุมมันได้หมายความเรายังเป็นคนอยู่ เทาๆก็พออย่ามืดมาก

Pape Love You

ในบรรดา incest แนวแม่ลูกนี้ทำให้ผมเงี่ยนสุดๆละ แต่ก็ใช่ว่าอยากมีอะไรกับแม่นะ แค่เป็นแนวที่อ่านละแบบมีอารมณ์สุดๆ

sniperteam

เอาจริงๆแนวแม่ลูกจะไม่ค่อยชอบแต่ก็อ่านได้ จะชอบแนวพี่น้องมากกว่าเพราะตรงกับชีวิตจริง

ชอบอ่านโดจินตรงภาพสวยอ่านแล้วได้อารมย์ดี

กาก่าก้า ก๊าก๋า

แนวแม่ลูกก็ok นะเพราะเรื่องแนวไม่ใช่ปัญหา แนวไหนก็ได้  ส่วนใหญ่จะดูลายเส้นนี่ละ ถ้าสวยก็แจ่มเลย  แต่บางเรื่องลายเส้นไม่เท่าไรแต่อ่านแล้วได้อารมณ์มันก็okนะ

Metaios

เรื่องนี้จากที่เดาจากลายเส้นไม่เคยมีคนโดนจับได้นะ น่าจะเอากันต่อไปเรื่อยๆ

tazasss01

เดาว่าเข้ามา แต่ไม่รู้เรื่องเพราะยังเมาอยู่

อ่านเพื่อคลายเครียดครับ

ท่าทางจะได้ต่อ ที่บ่อแ่เลย กำลังโกรธแบบนี้ต้องหาที่ระบาย

nekki

สถานะการที่อยากให้เกิดขึ้นมากที่สุด ขอเปิดซิง โลลิ+ซึน ซักทีนี่ความฝันเลย ...ได้แต่ฝันต่อไป

taton

ขอเดาว่าคุณพ่อเมาจะเดินละเมอไปฉี่ 555 ถ้าเกิดไม่ใช่แล้วตื่นเพราะเสียงคุณแม่นี่งานเข้าเลยนะ

...
เกือบจะดีอยู่แล้วเชียว คุณแม่พอจะสำนึกผิดได้บ้างแล้วเชียว คุณพ่อไม่น่าละเมอชื่อน้องเรมี่จังออกมาเลย ทำเอาคุณแม่ประชดกลับ ลำบากคุณลูกต้องพาไปผ่อนคลายในบ่อน้ำร้อนอีกยก เอิ๊กๆ

chocolaze

หม่าหมี๊  ::JubuJubu:: ::JubuJubu::
คุณแม่น้อยใจกับพ่อเลยมาเป็นชู้กับลูกซะงั้น

เอ้าดันละเมอเป็นหญิงอื่นอีกเกมซะงั้น 555 ::Shout::

tcm12599

ชาย อายุ23ปี ชอบแนวBody swap,Possession NTR ในครอบครัวอะไรประมานนี้(ตอบข้อเผื่อเจ้าของกระทู้เห็นใจหามาแปลให้)  หลังeditจะตอบอีกข้อนึงครับ

ข้อ6 ไม่เคยครับ เพราะชอบที่การ์ตูนมันไร้ขอบเขต จะวางพอสเรื่องอย่างไรก็ได้  มีอะไรใหม่ๆเสมอ  แถมก็อ่าน มันได้ใช้จินตนาการเยอะกว่าการดูAVอยู่แล้ว

eiaws

อ่านโดจินครั้งแรกตอน ม.ต้นมั้งครับ อ่านจากเว็ปนี้แหละ จากนั้นก็อ่านมาเรื่อยๆ ก็รู้สึกว่าลายเซ็นมีพัฒนาการขึ้นเรื่อยๆนะ ภาพสวยขึ้นกว่าแต่ก่อนเยอะครับ

ส่วนเนืื้อเรื่อง คิดว่าคุณพ่อก็คงเมาๆเข้ามานอนนั่นแหละคงจับไม่ได้หรอก

ธัชธรรม คงมี

ส่วนมากชอบอ่านโดจิน อยู่เเล้วครับ อ่านได้ทุกวัน เพราะพื้นฐานเป็นคนชอบอ่านการ์ตูนอยู่ด้ครับ ไม่ค่อยชอบดูหนังอเเต่ชอบอ่านเป็นโดจินหรือการ์ตูนมากกว่า

MooOon

ขอบตอบข้อ1ก่อนละกัน ของอาจารย์ท่านนี้น่าจะจบเเนวไม่ปวดตับ หรือผัวไม่มีวันรู้

ลูกกับเเม่เเอบคิดตับกันไปตลอด ออกเเนวออกตอนใหม่ได้เรื่อยๆ ทั้งๆที่เเนวเรื่องควรปวดตับเเท้ๆ

จากที่ได้ติดตามเรื่องนี้มา ไม่เคยคิดว่าจะมีตอนต่อมาออกมาเรื่อยๆนะ เเละเเต่ละตอนทำออกมาได้ดีมาก

น่าติดตามทุกตอน ขอบคุณที่แปลต่อเนื่องมาเรื่อยๆครับ

----------------------------------

เเอบฮาตอนจบ นางเอกกำลังรู้สึกผิด พอผัวพูดชื่อกิ๊กขึ้นมา ของขึ้นซะงั้น

เอาจริงๆ นางเอกหรือเเม่พระเอกยังหุ่นดี ดู x มากเลยนะ ทำไมผัวไม่สนใจ

อาจเพราะเบื่อ เลยอยากหาอะไรแปลกใหม่ละมั้ง เลยโดนลูกสวมรอยเลย 555+

ขอตอบข้อที่ 11 ถ้าลูกอ่านโดจินละกัน ถ้าผมรู้ ผมจะหาเรื่อฃผีเสื้อปีกหักให้ลูกอ่าน

ผมว่าเรื่องนี้เป็นเรื่องที่สอนสังคมในปัจจุบันได้ดีที่สุดเเล้วตั้งเเต่ที่ผมเคยอ่านโดจินมา

เเละคิดว่ามันจะดีต่อลูกด้วย ถึงจะมีฉากเอากันก็เถอะ