ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
W

ขออภัยด้วยครับ

เริ่มโดย WE ARE SON, เมษายน 20, 2019, 11:53:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mindza2212

พ่อก็คงไม่รุ้ต่อไปแม่กับลูกคงทำกันต่อไปอีกนานโดยที่พ่อไม่รู้เรื่องราว

jachal

ปะป๊าละเมอเดินเข้ามาแน่

หม่าม้า โดนลูกชายตอนแช่น้ำแน่

bigboy001

เรื่องของเรื่องคือแม่เงี่ยนเพราะพ่อไม่ทำการบ้านลูกก็เลยทำแทนซะ ต้องระวังไม่ให้ท้องละกันไม่ง้านปัญญาอ่อนแน่ ๆ สำหรับคำถามผมขอตอบข้อ 8 อยากให้สถานการณ์แบบแนว ๆ สาวที่ทำงานด้วยกัน 10 คน เกิดเงี่ยน เพราะแฟนเอาไม่มัน บ่มีไกด์ เลยมาให้ผมสอยถึงบ้าน ก็เลยจัดหนักจนหอยแหกกลับไปอะไรแนวๆ นี้แหละ สุดท้ายสาวๆติดใจก็เลยมาให้เอาทุกวัน อิอิ ::Confident::

Jake8197

ปะป๊าไม่ยอมทำการบ้านให้มะม๊าจนพอใจ ปะป๊านี้ก็ไม่รู้เรื่องเห็นจะๆเลย คงจะละเมอละแบบนี้
ลูกชายก็สวมรอยทำการบ้านแทนเลยได้เยี่ยม

โดจินก็อ่านจากเว็ปนี้แหละอ่านตั้งแต่มัธยมต้นจนมาถึงตอนนี้ ก็คงอ่านต่อไปเรื่อยๆ

Tanerh Galtang

ผมคิดว่าแนวนี้ก็โอนะ เพราะว่าชอบสาวที่อายุมากกว่า  ::Shy::(สงสัยเพราะตอนเด็กๆขาดความอบอุ่นต้องอยู่คนเดียวตลอดเลยมีรสนิยมแบบนี้) ::DookDig::

วชิรากร ส

ข้อ1​ คิดว่าเฉยฯนะส่วนมากจะเล่นได้ทุกแนวอยู่แล้ว​ เสฟเนื่อเรื่องเอา

biggiggog

โดยส่วนตัวแล้วไม่ว่าจะเป็น av doujin  sexstory แนวต่างๆเป็นเสมือนโลกแห่งความฝัน
แยกออกจากโลกของความจริง เมื่อถึงเวลาที่เราฝันเราก็สนุกไปกับมันให้เต็มที่
แต่เมื่อถึงเวลาที่เราตื่นเราก็ใช้ชีวิตแบบปรกติทั่วไปก็เท่านั้น ไม่เอามาปนกัน
ขอบคุณมากๆครับ

TCM12.0

4. อ่านครั้งแรกเพราะมันอยู่ในเว็บที่อ่านการ์ตูนปกติ Kingmangaมั้งถ้าจำไม่ผิดไม่ได้เข้านานตั้งแต่ลบโดจินไป555 น่าจะตั้งแต่ป.5 ตอนนี้จะจบมหาลัยละ แต่ก่อนเนื้องเรื่องหลายหลาย ลายเส้นดีหลัฃๆหาสนุกๆยากหรือเพราะโตเเล้วมั้งเลยไม่ค่อยอิน555

ชอบเรื่องนี้สนุกใช้ได้ พ่อนี้สงสัยติดกญิงจริงๆมีเพ้อด้วย555 งานดีแม่เอาลูกยาวๆแน่

ipor

อ้าวววววว แต่ผมว่าพ่อคงละเมอเดินออกมาอะนะ ไม่งั้นเรื่องใหญ่แน่เลย

Suti Chai

เดาสถาณะการ พ่อเข้ามาอาจมาแจมด้วยก็ได้ หรือเป็นแผนของพ่อทีาเตรียมไว้แล้วก็ได้5555. ผมชอบแนวthreesomeมากกว่าเลยแอบลุ้นเป็นแบบนี้ แนงปม่ลูกก็อ่านบ่อยอยู่

KnowItte

คิดว่าเรื่องนี้จบแย่ หย่ากันแน่นอน

โอโห เข้าใจความรู้สึกเลย นู่เรมีจังง 5555
นึกว่าจะจบแย่แล้ว แต่ถ้าเป็นความจริงก็คงจบไปนานแล้ว เพราะคงไม่มีใครทนได้หรอก

T101

::Glad:: ่ขอบคุณครับ  ::Glad::

อ่านผ่านเว็บๆ นึงเมื่อนานมาแล้ว ประมาณเกือบ ยี่สิบปี จากสมัยนั้นมาสมัยนี้  เนื้อเรื่องมีหลากหลายขึ้น  มีหลายแนว
รายเส้นดีขึ้นมาก  และมีคนวาดมากขึ้น  ความรู้สึกเหมือนเดิม คือหื่นแหละ ชอบอ่าน  แต่ชอบแบบเน้นเนื้อเรื่องมากกว่า
ไอ้ประเภทมาแล้วจัดเลยนี่เฉยๆ 

srzce

1.เข้ามาก็คงไม่เกิดอะไรอยู่ดี ยังเมาอยู่

3.แปลกดี

10.ผลเสีย อยู่ที่การอยากลองทำตาม จึงทำให้เกิดเหตู
------------------------------------------
จะรูสึกผิด แต่ลูกเสนอมาเครื่องติดแล้ว

สมถ ไชยเมือง

ชอบเเนวเเย่งแฟนครับได้รู้สึกถึงด้านที่จริงของคนดีว่าจะพาตัวเองไปจุดนั้นไหม

Phoowadol

ที่แท้ มันมีเหตุให้เป็น แบบนี้ก็ อีตัวป่าป๋า นี่หละตัวดีเลย์ ไปติดดีหนูนอกบ้านจนละเลย หน้าที่ การบ้าน ที่พึงกระทำ. ม่าม๊า ก็เหงาสิครับ. ส่วนตัวลูกชายก็อยู่ในช่วงกระทวยตกมันด้วย. คราวนี้เข้าทางเลยสิหึๆ ล่อกันยาวๆๆๆๆๆปายยยยยยย