ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kabashima Akira] Maid of School ฝึกรักหัดเป็นเมด [แปลไทย By (S)Kater] +เมะ

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 21, 2019, 05:17:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ae Haha

เป็นการหาเงินที่แปลกจริงๆ แต่ถ้าอยากได้เงินเร็วๆ ก็ต้องยอมทำแบบนี้ เพื่อจะได้ปลดหนี้ แต่จะมีมากกว่าอมรึเปล่าเนี่ย น่าสนใจ

จากการปลดหนี้ชักจะเริ่มติดใจ แต่การที่มีความสุขในการหาเงินเป็นเรื่องที่ดี จะได้มีกำลังใจปลดหนี้

siwapol55

อยากปลดหนี้ก็ต้องอดทน แต่รู้สึกสงสัยเหมือนกันว่าพวกนักเรียนที่ได้เย็ดนี่ บ้านรวยขนาดไหน
ขอบคุณมากครับ
อ่านตอนจบแล้วสงสารนางขึ้นมา 1 ต่อ 4200 ตายแน่ๆ

jachal

ชิโนริมายืนแก้ผ้าหน้าโรงเรียนแบบนี้ ได้บริการลูกค้าแน่ ::KO::

ชิโนริ ได้ไปโรงเรียนชาย 4,200 คน จะรับไหวไหมน๊า ::Angry::

Liftzthekop

โดนจัดหนักทั้งรร.แน่เลย 5555

มันไม่ใช่เมดแล้ว มันขายดีๆนี่ล่ะ 5555

pfrankz

เพื่อปลดหนี้แบบนี้อีกสักพักโดนเจาะแน่ๆ

ชายล้วน! โดนทั้งวันทั้งคืนแน้ๆแบบนี้

Tdestiny

อ่าน2หน้าแรกนี้ยังเฉยๆ

พอหน้าต่อๆไปนี้สุดจริงครับ เนื้อเรื่องหวาดเสียวมากกก ::Bloody::

สถานีต่อไป รร ชายล้วน ถ้ามีเนื้อเรื่องต่อนี้สนุกแน่ๆครับ ชอบเรื่องนี้มากครับ

HaruKi02

ผมชอบนะครับแนวแบบนี้ ผู้หญิงอยากได้เงิน ผู้ชายก็จ่ายไป แนวขายๆแบบนี้มีอยู่เยอะนะครับ แต่ไม่ค่อยมีเปิดเผยแบบนี้ แนวโรงเรียนแบบนี้มีที่ชอบอีกเรื่องของ อ.himeno kimono 

ชายล้วน??????

poloxz

เนื่อเรื่องแบบนี้อยากให้ทำต่อหบายๆตอนเลย

ไปเปิดตัว โรงเรียนใหม่ ไม่อยากคิด

r5r5r5

นี่มันแค่โม้กเอง ถ้าให้เยสจะได้ตังขนาดไหนนนน

ใช้หอยแค่ 1600 ครั้งเอง ใช้คำว่าเองงงง  ::Hungry::

srzce

อ้อ เมดอีกแบบที่คอยเป็นที่ระบาย

Edit ไป รร.ช กลับมาไม่เป็น อาจารย์ เลยหรอแบบนี้ ผ่านศึกมาเยอะ

chocolaze

::Oops:: มันโรงเรียนแบบไหนเนี้ย กินโปรตีนสดๆทุกวันเลย อิอิ

นึกว่าจะไม่โดนแหม จะปลดหนี้ซะที่ ฮ่าๆสู้เขา   ::DayDream::

Nestu

ชอบแนวโรงเรียนนะ โดยเฉพาะแนวประมาณนี้ นางเอกแก้ผ้าตลอดเลยเดี๋ยวจะเป็นหวัดเอานะ  ::DookDig::

เห็นจำนวนนักเรียกที่ใหม่แล้ว ท่าจะโดนหนักเลยนะครับ  ::Horror::

glaciar

หน้าจาก็น่ารัก แถมนมใหญ่อีก ถ้าใส่แว่นด้วยนะ ผมจะให้โม๊กให้ทุกวันเลย  ::Fighto::

ไอ่ชายล้วนหนะไม่เท่าไร  1ต่อ2400นี่สิ หอยปวมมั่งแหละ  ::Oops:: ::Oops::

Phoowadol

ผมว่า นี่ไม่ใช่ การ เรียน การฝึก เมด แล้วหละครับ เห็นชัดไม่ ว่านี่ มัน ขายบริการ ทางเพศชัดๆ  ที่จริงมันน่าหดหู่นะ ที่ ลูกสาว ต้องมาใช้หนี้ ของพ่อ ด้วย วิธีนี้  ในโลกความจริง
ไม่รู้ว่า สังคมญี่ปุ่น ยังมีการทำแบบนี้ อยู่จริงหรือเปล่า แต่จะว่าไป  นางเอก เริ่มปรับตัวได้แล้วนะ แบบนี้ หนี้ คงหมดไวแน่เลย
Edit.... คอนเฟิร์มได้เลยครับ ว่าใช้หนี้หมดก่อน เรียนจบแน่นอน แต่ ที่จะมีตามมา ผมว่า  นางเอกต้องกลายเป็นคนติดเซ็กส์ แถมไม่พอ คงเย็นแต่ไม่  จาก 1/4200 นี่หละ ว่าปะ

Prof.Dharc

โรงเรียนแบบนี้มันไม่น่าใช้สถานศึกษาแล้วนะ มันไม่ใช่การฝึกเมดแล้วด้วย น่าจะเรียกว่าแหล่งค้าบริการเด็กมัธยมมากกว่า
แต่ว่าก็ว่า ถ้ามีโรงเรียนแบบนี้ก็น่าสนใจนะ ติดอย่างเดียว มันต้องลูกหลานคนใหญ่คนโตเงินเป็นถุงเป็นถัง บ้านๆอย่างเราคงอด ::Orz::

Edit: น่าจะมีตอนต่อเพิ่มนะ เหมือนจะยังต่อได้อีก ถึงมันจะดูจบได้แต่ก็ยังรู้สึกค้างๆอยู่ดี