ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Miyama] Aware of the feeling ความรู้สึกที่ซ่อนเร้น [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 23, 2019, 06:27:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เอาไปอ่านกันอีกเรื่อง

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
** ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

mummebufa

พระเอกคงเสียดายนี่ถ้าๆไม่พกมาคงไม่ต้องใส่ นางเอกน่ารักมากๆ แถมเป็นฝ่ายรุกอีกกกก อิจฉาาา

Northstar Rta

ต่างคนต่างเก็บความรู้สึกที่มีต่อกันเอาไว้กว่าจะบอกกันได้เวลาก็ผ่านไป ยังดีที่ได้บอก

kenata

อืม เห็นแบบ นี้ คงไม่พ้น ต่างฝ่าย ต่างแอบมอง กันและกันอยู่แหงๆ

ก็ยังดี ที่ สาวเจ้า กล้า รุกก่อน

::WooWoo::

yopern

ติวหนังสือกันทุกวันๆ อยู่ในห้องกันสองต่อสอง  ทำไมปล่อยให้นานขนาดนี้นะ มันน่าจะรู้ผลไปตั้งนานแล้ว อ่านแล้วมันหมั่นเขี้ยว

edit ที่นี้ก่อนติว หลังติว เป็นประจำ แล้วก็ลามไปตอนกลางวันที่ รร. ที่ดาดฟ้า สุดจะจินตนาการ

ipor

ตั้งแต่เริ่มจนถึงได้กันใช้เวลานานเท่าไหร่ อดกลั้นมาเท่าไหร่....จัดเลยครับแม้เป็นหญิงการรุกก่อนก็ไม่ได้เสียหายอะไร

สุดท้ายก็สบายทั้งคู่

elviswhat

ถ้ามาผู้หญิงมารุกเราแบบนี้บ้างก็ดีสิ ทั้งน่ารักผมยางสเป็คเลย

ยูอิช่างน่ารักซะเหลือเกิน ทำไมน่ารักแบบนี่ ฟินไปเลยจ้ะ

scozember

เคยพกถุงยางแบบนี้ จบด้วยเย็ดสด บ้าบิ่นจริงๆสมัยนั้น

xsoulkung123

แรกๆไม่กล้า หลังๆรุกหนักแถมเธอยังเป็นคนเริ่มก่อนอีกด้วย
ส่วนไอ้หนุ่มนี่มีเพื่อนสาวหุ่นยั่วแบบนี้ ยังไงก็อดใจไม่ได้
ทั้งคู่มีใจให้กัน ก็ต้องมอบความเสียวแบบจัดหนักจนสุขล้นแน่ๆเลย
::Fighto::
นางเอกก็ชอบเสียวของพระเอกมาก แต่ถ้าไอ้หนุ่มนี่ไม่มีถุงละก็ ได้จัดสดแบบเร้าใจแน่ๆ แต่แค่นี้ก็รักกันจนไม่มีอะไรมาแยกได้แล้วละ

Pattarapol Teng

วีรกรรมของเรื่องนี้ ชอบตรงที่ตัวละครพัฒนาตัวเองนะครับ เพราะในความเป็นจริงเราอิงได้เลยครับ การพัฒนาของผญ. 1-2ปี มันเปลี่ยนไปได้จริงๆครับดูแลตัวเองดีๆกลับมาเจอกันนี้แบบสวยปริ๊งอะครับบอกเลย 55

jachal

สาวเจ้ารุกก่อนแบบนี้ จะขึ้นคล่อมไหมน๊า

ต่อมาสาวน้อยโดนจับกด  ::Evil::

Ppcub Jjip

ผมว่าพระเอกมันกะฟันอยู่แล้วทำเป็นอ้างพกไว้เท่ๆ

ถ้ามีตอนต่อเนร็จครูพละแน่ๆ 5555555 ตามพล๊อต

Liftzthekop

xtazy

ดูท่าจะถูกติวรักกลับซะแล้ว โดนสาวรุกก่อนเลย
โดนผ้าผูกคอไว้แล้ว รอดยาก