ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #48

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 23, 2019, 12:05:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bloodstorm

จะได้จัดเมไหมเนี่ยย ยังไม่เข้าใจในอารมของเม จะเปนคนแบบไหนนะ

Kachain Gray

Boonchuay Suk

moovippp

namchar

เมจะยอมเปิดใจรับได้หรือเปล่า

hashashi

yatchy

เมคงยังไม่กล้าแสดงออก ต้องให้ฟินสอน

มานะ ชัยมานาน

คงต้องให้เวลาคุณเมพอสมควรคับ

timemachine68

เมกำลังถูกครอบงำเรื่อยๆ เดี๋ยวก็เสร็จ  ::DookDig::

dragonfly silver

พี่อาร์มคง จะดึงเมย์เข้าร่วมวงด้วย ขึ้นอยู่กับเวลาเท่านี้น

yedke

ผมว่าเรื่องแบบนี้ ต้องมีความกล้าก่อนเป็นอันดับแรกเลย แต่ก็เห็นใจเมนะครับ เพราะทั้งชีวิตไม่เคยหวือหวาเรื่องเซ็กเลย แต่อย่างว่าของแบบนี้มันฝึกกันได้

panu98765panu

ค่อยๆสอน ค่อยๆหัด เด๋ยวเม เก่งเอง อย่าบังคับนะ