ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
W

ลบครับ

เริ่มโดย WE ARE SON, เมษายน 23, 2019, 08:52:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

WE ARE SON

::Falling::

MooOon

ผมอ่านจดหมายพ่อที่ให้ลูกอ่านเเล้วเหมือนโทรคุยกันมากกว่านะ

คนเเม่นี่ผมว่าเอาจริงๆเก็บกดมานานเเล้วมากกว่า น่าจะรู็ตัวว่าต้องทำไร

กับลูกนานเเล้วละมั้ง เเถมดูเหมือนรอเวลานี้มานานเเล้ว ฮาตรง

เเม่เอาของมาทุบหัวนี่เเหละ เเถมดูติดใจลูกชายซะอีก เเต่สงสัยเหมือนกัน

เเม่สวยขนาดนนี้ไม่ใครมาจีบมั้งเลยหรอ ไม่บอกว่ามีลูกนี่ไม่รู้เลยนะ -*-

ขอตอบข้อ6.ที่ถามว่าเคยอบากเลิกอ่านโดจินไหม ขอตอบว่าเคยนะ

คือบ้างครั้งการอ่านโดจินหรือเสพมันมากๆ ทำให้เราติดใจการอ่านหรือดูโดจินหรือ H มากกว่า

ดูหนัง AV ซะอีก ทำให้เวลาเจอของจริงมันดันไม่มีอารมหรือเเข็งนี่เเหละ น่ากลัว

จะโดนเรียกว่าไก่อ่อน เลยต้องไม่เสพเยอะๆ ^^

เเต่ชอบมุขสุดท้าย เเต่นอกอุ่นใจ เเตกในอุ่นจัง 555+

BiBPY

มันจะเศร้าก็เศร้าเนาะไอ้จดหมายที่เหมือนการถามตอบเนี่ย555
ชีกไม่แน่ใจละว่าจดหมายฝากลาของพ่อหรือแม่เขียน ::Oops::

ขอตอบข้อ3.ละกัน ผมอ่านเนี่ยเพราะชอบเนื้อหาบางอย่างในโดจินนี่แหละ กับเข้ามาดูงานอาร์ตของคนวาด บางทีก็เอามาประกอบกิจกรรมนี่แหละตอนเบื่อดูหนัง

wunman

คือเป็นการ์ตูนที่ฮาเข้าขั้นเลยครับ เริ่มดำเนินเนื้อเรื่องที่ออกแนวฮาๆไม่เครียด แถมป๊าขออะไรแบบแปลกๆ แถมม๊าก็ยังทำตามคำขออีก ได้อารมณ์และน่ารักไปอีกแบบครับ

bigboy001

::DookDig::  โอ้ยยย เป็นการ์ตูนที่เอาฮามากกว่าอย่างนะเนียะ 5555 อยากอ่านอีกตอนจัง นางเอกคนแม่ลีลาน้อยไปหน่อย ต้องจัดหนักๆเยอะๆซิ อันนนี้มันเบสิกไปหน่อยนะ ::DookDig::

แมงโก้ส้นตีน

เอาจริงก็วาดหม่าม๊าซะสวยเลย

ปกติก็ไม่ชอบแนวแม่ลูกหรอกนะ แต่เคสนี้จินตนาการให้เป็นสาวรุ่นพี่ไปละกัน  ::DookDig::

ipor

นี่มันการ์ตูนสายฮาใช่ไหมนั่น.....ม๊าลึกๆแล้วมีควาต้องที่มากมายแน่นอน

yopern

ป๊านี่เจ๋งจริงๆขนาดตายแล้วยังทำพินัยกรรมฝากใว้ให้ลูก-เมีย เพราะรู้ล่วงหน้า ถึงจะไม่เขียนใว้ก็ทำกันอยู่ดี

jachal

พินัยกรรมของพ่อ ให้ลูกยัดดุ้นแม่ ต่อไปลูกคงเสียบดุ้นเข้าร่องแม่ทุกวันแน่

9мęęи

หน้าของไลท์ ลอยมาเลย "เป็นไปดังกลอุบาย"
นี้พ่อเป็นผีรึไงยังส่งข้ออความมาได้อีก

joulez

ใส่มุขเอง เล่นเอง รับเองเหมือนอ่านตูนตลกเลย ไม่ได้เข้าผิดห้อง สุดท้ายก็จัด น่าจะไม่จบแค่ครั้งเดียวด้วย 55+

Boran Mark

เรื่องนี้ไปในแนว ฮา ใช่ไหมเนี้ยะ แต่ว่าคุณพ่อรับ-ส่งมุขกับลูกได้ตลอดเหมือนกะลังเถียงกันอยู่เลยเนาะ 555

HaoMaRu

พ่อน่าจะเป็นสัมภเวสีวนเวียนอยู่ใกล้ๆนี้แหละ แต่เอ๊งไม่เห็นแค่นั้น 555

กาก่าก้า ก๊าก๋า

มันจะพีคกว่านี้ถ้าจดหมายนี้แม่เป็นคนเขียนเอง

nekki

ป๋าเป็นนอสตราดามุสหรือครับ ทำนายได้แม่นซะขนาดนั้น ขนาดแค่เขียนคำสั่งเสียนะนั้น