ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MC] Stop Time mini-mart หยุดเวลาสะดวกเซ็กส์ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 25, 2019, 03:43:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jikkig16

ถ้ามันจะหยุดเวลาได้ขนาดนี้ ทำไมไม่คิดไปเอาเงินมามากๆ เป็นผมก็คิดได้เช่นนี้เหมือนกัน555 รอดูซิว่า นาฬิกาจะเสียอย่างไร... ::Thinking::

โอ๋...นาฬิกาไม่เสียด้วย นึกว่าจะได้เห็นจุดจบสายหื่น

armfine

ขอนาฬิกาแบบนี้ซักอันได้คงจะดีเยี่ยมมม....^^

icecreamzz

มีขายที่ไหนครับ สั่งออนไลน์ได้มั๊ยนาฬิกาแบบนี้

resistance

เป็นนาฟิกาที่เยี่ยมมาก ว่าแต่ไม่มีข้อจำกัดในการใช้บ้างหรอครับ

Edit. ทำไมสาวซิงเยอะจังครับปกติที่นู้นไม่น่ามีเยอะแบบนี้นะครับ

game2539

ของดีขนาดนี้ใครมันมาทำหล่นไว้เนี้ยแค่มีนาฬิกาอันนี้ชีวิตก็สบายแล้วอยากได้อะไรก็แค่หยุดเวลาแล้วไปเอามา
Edit:งานนี้วันๆไม่ต้องทำงานอะไรแล้ว จะปล้นธานคารหรือขโมยอะไรมาก็ได้แถมยังมีอะไรกับสาวที่ถูกใจคนไหนก็ได้ทุกเมื่อที่ต้องการอีกจะไม่เรียกว่าโครตโชคดีก็ไม่รู้จะเรียกอะไรแล้ว

lip30164

จัดไปอยากมีมั่ง พ่อจะหยุด แล้ว เดิน หยุดแล้วเดินเลยอิอิ

ได้สี่คน สี่คน สี่คนอิอื

manlove

::HeyHey::งานนี้เปิดชิงหลายคนแน่คับ
แต่ว่าไอ้นาฬิกาแบบนี้มีขายไหมคับ
อยากได้จนตัวสั่นเลยอะคับ
จะจัดทั้งวันเลยคับบบบบบ
อิอิอิ

Zonpinorv

อยากจะมีนาฬิกาแบบนี้จังนะครับ เป็นความฝันที่อยากจะมีแบบนี้

Phoowadol

แนวหยุดเวลา. นาฬิกาวิเศษ อะไรจำพวกแนวๆนี้  ส่วนใหญ่ ผู้ที่นำมาใช้ ก็จะคิดมาทำอะไรกันแบบนี้ทั้งนั้นแหละในโลกของโดยเน้นหรือAVก็เห็นหลายเรื่อง แล้วก็มักจะเป็นผู้ชายด้วยที่ใช้มัน. ว่าแต่มันเล่นล่อกันกลางห้างเลยเหรอนั่น. สาวสวยเด็ดๆทั้งนั้นเลย. แล้วนี่มันจะล่อสาวๆทั้งห้างเลยมั๊ยหนะ
Edit. โลกของโดยนิ อะไรก็เกิดขึ้นได้หละนะ. มีนาฬิกาหยุดเวลา แล้ว ยังมีฟังชั่นพิเศษ มอบความรู้สึก แบบเรียลไทม์อีกต่างหาก จะล้ำไปไหน เห่อ พ่อล่อแตกในไปทุกๆคนแบบนี้ จะมีป่องให้เห็นสักคนมั้ยน๊าาาาา 55

niceanglev

โห เล่นไล่เปิดซิงสาวแบบนี้เลย อิจฉา

edit สุดๆอะมีเอามามัดแล้วเดินเวลาเอาต่ออีก โห

gokuon

เป็นนาฬิกาที่ดี มีไว้ใช้สักเรือนคงจะดีไม่น้อย

kirakun

กำลังหานาฬิกาอยู่เลยทำตกเอาไว้ตรงนี้เอง ใช้เสร็จอย่าลืมคืนนะ(ได้แค่ฝัน 55)
ทำไมมันลืมนาฬิกากันบ่่อยจัง แนวหยุดเวลา
ปล.นึกว่าจะปล่อยทิ้งไว้มีใส่เสื้อผ้าคืนด้วย ให้คิดว่าคิดไปเอง ร้ายจิงท่านข้าน้อยขอคารวะ

mooplam565

แค่มีนาฬิกา ความคิดก็มีแต่เรื่องเดียว

แบบนี้จัดได้ทั้งซุปเปอเลย

Deejung

อยากมีอย่างนี้สักเครื่ิองน่าจะสนุกดี  และเรื่องนี้นำเสนอได้น่าสนใจดี น่าติดตามผลงานต่อไปครับ