ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takeshi] Wakige Bijin -Inaka no Oba-san-อาสาวสุดสวยของผม[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 28, 2019, 07:51:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ahaha

เป็นความสามารถที่โครตจะโกงเลยครับแต่ก็แอบเหงานะคุยกับใครไม่ได้เลย

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::
อาผู้หญิงรุกอย่่างหนักเลย  อย่างนี้เข้าข่่ายผัวเผลอแล้วเจอกัน

พอได้ซักครั้งแล้วนี่จัดหนักเลยนะ  ผัวไม่ว่างหรือไง

crazy27

ขอสอบถามหน่อยครับ เรื่องการวาดการ์ตูนแบบนี้เขาเรียกว่าแนวอะไรเหรอครับ พอดีผมชอบลายเส้นแบบนี้ แค่เห็นภาพอาสาวก็มีอารมแล้ว

Edit อ่านกำลังอินเลยจบซะแล้วขอบคุณมากๆครับที่แปลมาให้อ่าน
ชอบตรงอาสาว sex จัดแถมยังทำประตูหลังได้อีกแหล่มจริงๆ

hicaru

อาผู้หญิงของขาด เลยอ่อยเด็กมันหน่อย

อาหญิงแอบจิตหน่อยๆ ให้เสียบก้น

LMNz

อาผู้ชายสรุป ตอนไปประชุมหมู่บ้านคือไปเอาผญ.คนอื่น 5555555

thai4id

มีอาแบบนี้ใครๆ ก็อยากไปอยู่ด้วย ได้พาชมสวนทั้งวันแน่ๆ

ถูกแล้ว น่าอยู่ที่สุด ได้ออกกำลังกายทุกวันด้วย ไถอา เอ๊ย ไถนา
อะไรๆ ก็กู

TZONE

ค้างเลยดิไอ้น้อง โดนรุกซ่ะขนาดนั้น กลับอด

Edit: จั้กแร้เสียวขนาดนั้นเชียว แต่คุณอาสุดยอดเลย เทรนยันตูด

SikerWoo

มีใจให้แต่แรก ป่าวคบเผื่อสนองตัณหา ผมว่าน่ะ ฮ่าๆ
TTT

mspeed

อาสาวแสนสวยแบบนี้
ต้องคิดเลยเถิดบ้างไม่มากก็น้อยแหละน่า
ว่าแต่น่าจะเอาอาผู้ชายมาผูกเรื่องเสียหน่อยนึง จะได้มีตัวละครให้ลุ้นเพิ่มเนอะ

xonly-1221

มีอาสาวสวยแบบนี้ต้องรีบจัดหนัก สายรุกชะด้วยสิ

vigo

สงสัยว่าอาจะยั่หลานซะแล้ว ว่าแต่ทำไมถึงไม่ชอบแตงกวากับมะเขือเทศนะ

จัดกันทุกท่วงท่าแม้แต่ในสวนก็ไม่เว้นนะอาหลายคู่นี้

Lkiopza00

อาอยู่บ้านนอกเหงาๆสงสัยอาผู้ชายไม่ค่อยจัดให้เลยจัดหลานแทนตามสเต็บแลแอบจัดกันจนกว่าอาผู้ชายจะรู้หรือไม่รู้ก็จัดกันต่อไป
Edit อาผู้ชายไม่ต้องมาแล้วน่ะครับผมว่าหมดประโยชน์แล้ว

I2eI3oI2n D Ace

มีอาแบบนี้รักได้แต่รุกซะหลานเขิลจนหนีเลย แต่น่าจะช่วยคุณอาหน่อยนะแกคงเหงา

เป็นอะไรที่แปลกสุดๆมีจัดที่จั๊กแร้ด้วยงงไปเลยติดใจบ้านนอกเลยหละสิ อิอิ

rskiz

คุณอาต้องการอะไรกันนิ ค้างๆ คาๆ

อานี่คงอยากมาเลยนะเนี่ย จัดให้ทั้งหน้า ทั้งหลัง