ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 28, 2019, 11:15:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mindza2212

ได้ทั้งแม่กับน้องใหม่ แถมพ่วงตำแหน่งเมียมาซะด้วย

ทำไมดูน่ากลัวแปลกๆ

โดเรม่อน

พ่อกับแม่ก็หย่ากันแล้วดันมาเจอแบบนี้อีกคงแห้งแน่ๆ555
โดน2แม่ลูกจัดซะฟ้าเหลืองเลยนะ ตอนต่อไปคงจะสนุกแน่

kapomman

คุณพ่อนี่สุดยอดเลยครับ เอื้อเผื้อเผื่อแผ่จริงๆ

อ้าวคุณพ่อไม่น่ารีบด่วนไปเลย T T

reawz7192

stepsister อยากมีแบบนี้บางจัง
*อ้าวคุณพ่ออออออ

zexyx

ผลงานของท่านนี้พระเอกจัดหมดถ้าสดชื่นทุกเรื่อง แซ่บมาก

top314007

เรืองนี้ปวกตับไมคับ ตับผมไม่ไวนะ  ::Hungry::

ไม่รู้ว่าสงสารที่พ่อเสีย หรืออิจฉาที่พระเอกเราเหมาหมด อิอิ

Whๅ่tE

มีแวว 2 สาว จะกินลูกชาย

น้ำหมดแน่เอง ตัวพ่อตายไปแล้วแบบนี้

Xcalibur

ตอนแรกนึกว่าจะมาแนวแบบแอบเจอว่าพ่อมีอะไรกับแม่ใหม่กับน้องสาว
นี่เล่นเปิดตัวตั้งแต่สองหน้าแรกแบบนี้ ถึงกับงงเลยครับ 5555555

เดาว่าต่อไปก็น่าจะเป็นคุณพ่อไปต่างประเทศ
หรือไม่ก็เพื่อนสนิทพระเอกที่เป็นผู้หญิงมาแจม
สนั่นบ้านแน่นวล อิอิ

::GiveMe::

[edit]

::Sweat::

โอ้โห เรื่องคุณพ่อนี่ไม่ผิดคาดเท่าไหร่
แต่แม่แท้ๆ เลยนี่สิ อันนี้คาดไม่ถึงจริงๆ
ถ้ากับแม่เลี้ยงยังพอไหว แต่ถ้าแม่แท้ๆ ผมยังรับไม่ได้แฮะ

::Horror::

ขอบคุณมากครับผม ^^

Mumei Otoko

มีสปอยก่อนเริ่มท่าทางคุณแม่ได้กับลูกแน่ๆ

Edit: เข้ พ่อเลิกกับแม่ พ่อมีเมียใหม่แถมลูกติดแล้วได้ซั่มทั้งคู่ แถมลูกยังโดนแม่เลี้ยงกับลูกสาวแม่เลี้ยงซั่ม ::Suffocate:: แถมท้ายตอนพ่อยังเกิดอุบัติเหตุ ถ้าตายกลายเป็นแม่เลี้ยงงาบลูกผัวใหม่แทน  ::Horror::

Pester

หน่านิ๊
นี่มันอะไรกันฟะมาถึงก็ใส่กันยับ

wunman

โอโห มาแบบนี้ต้องจัดให้หนักแล้วครับ แต่ที่พ่อเอาแม่ใหม่คนนี้เพราะได้ลูกด้วยหละสิ พ่อเลยหย่ากับแม่พระเอกซะเลย

edit : แค่ตอนแรกก็จบหักมุมหน่อยๆแล้วพ่อตายซะงั้น ยังงี้พระเอกต้องรับศึกหนักต่อไปแน่ๆ แม่จริงๆอาจจะมาช่วยออกไปแต่ก็อาจจะเสร็จลูกอีก

ธนธรณ์ จา

stituetion

thetwo

มิน่าแม่ถึงหย่า แต่แม่ลูกคู่นี้หื่นจริงๆ

สมบูรณ์ บ

พระเอกคงโดนแม่ใหม่กับน้องสาว รุมข่มขืน