ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 28, 2019, 11:15:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoolNook Thangsakul

ddcc

ถ้าไม่ได้วาดฉากพ่อ*ยูริก็โอเค ผ่าน
หลังจากนี้พระเอกก็จัดเต็มสิครับ
55555 จบกัน ::Crying::
เปิดมาปุ๊บตับแตก ::Orz::

chailopburi

ตอนอ่าน ตกลงเรื่องจริง หรือพระเอกเราฝันกลางวันครับ แต่ถ้าเรื่องจริง งานนี้ ไม่ต้องว่าวเลย เป็นวันรุ่น ที่ได้ความสุข แบบสุดยอด แม่เลี้ยงก็น่ามากๆ น้องสาวก็ลีลาดีเซ็กส์จัด ไม่มีปวดหัวเรื่องเรียนแน่นอน เพราะมีที่คายเครียด

chailopburi

Edit อ่านจบแล้วถึงรู้ว่าเมื่อวานพระเอกเราไม่ได้ฝันไปแต่เรื่องจริงแต่เก็บมาละเมอ ในตอนเรียน กลับมาบ้านมาดูกิจการของคุณพ่อกับน้องสาว ต่อ
คุณพ่อออกไป เลยโดนเปิดซิงจากคุณแม่ งานนี้ พระเอกเราหลับคาอกเลย ตื่นมารับข่าวร้าย คุณพ่อจากไป แต่คุณแม่ จะมาเอาเราไปดูแล งานนี้ ถามพระเอกก่อนนะครับ จะไปไหม

tjnz2530

พระเอกนี้มันสุดๆไปเลย จัดหนักยกครอบครัว สุขสันต์สุดๆ

ขอบคุณมากๆจ้า

วรพจน์ กล

พิจิตรา.ส

ชอบมากครับเพราะผมเองก็ๆมีเรื่องคล้ายๆกัน

kitmer01

เรื่องนี้มาแนวโหด พระเอกทำเป็นไม่เอาต่อไปฟ้าเหลืองแน่ๆ
edit อ่าวไหนเป็นแบบนี้แย่งดุ่นกันแล้ว

wice111

vigo

เปิดเรื่องมาก็โดนแม่ทิ้งไปมีแม่ใหม่ก็สุดยอดเรื่องsexทั้งแม่และลูกตามครับว่าจะเป็นงัย

ตายหละพ่อหนุ่มน้อยพ่อมาเสียชีวิตแม่เลียงกับลูกสาวคงรีดน้ำเจ้าหมดตัวแน่

dan49

เป็นครอบครัวที่น่าอิจฉาเสียจริงถึงจะเป็นแม่เลี้ยงแต่ก็คอยดูแลตลอด แม้ในยามค่ำคืนก็ยังเป็นห่วงเป็นใย น้องสาวลูกติดแม่ก็เหมือนแม่มากคอยเอาอกเอาใจเสมอ 5555555

Fonlyxo

แนวดาร์กเลยนะเนี๊ยได้ทั้งเมียทั้งน้องสาวตั้งแต่เปิดเรื่องเบยย

kyle

::Ajark::  คนพ่อจิตโคตร เมียใหม่ก็ปล่อยให้ขึ้นลูกชายได้  ::Shy:: ไอ้หนุ่มจะไหวไหมนะ ขอบคูณที่แปลเดียวมาเมม

ตัวเอกคงมีเชื้อพ่อหลบในเหมือนกัน คราวนี้แม่ตัวเองก็คงไม่เว้น

TZONE

แรกๆ ก็ไม่เอา ไม่เอา หลังๆนี่ ต้องรอดู

Edit : คุณพ่อยังมีแรงไปดื่มต่ออีก แบบนี้กี่ชีวิตก็คงไม่พอ

carman

มีพี่แบบนี้มันแน่เลย
แบบนี้ต้องดูแล ครอบครัวใหม่แทนพ่อด้วยแน่ๆๆ