ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 28, 2019, 11:15:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thegift52

เป็นเพราะพ่อมีคนใหม่รึปล่าว แม่ถึงไป แต่เห็นบอกว่ามีกลับมาเกี่ยว เกี่ยวแบบไหนน้ออออ รอดูครับ
.
อ่ออออ กลับมางาน และปกป้องลูกชาย แต่ดูไม่น่าจะทันนะ เพราะโดนดอกแรกไปแล้ว ต่อไปมันจะค่อยๆเพิ่มนะ เท่าที่รู้ หุหุหุหุหุหุหุหุหุ

boxser

เปิดมาก็มั่วกันเลย

edit  มาขนาดนี้ต้องลุย

Summermay

อ่านแล้วควรจะเสียวถ้าเจ้าลูกชายหื่นกับเค้าซักหน่อย นี่อะไรกลายเป็นหดหู่โดนรังแกไปเลย ทั้งๆที่ชีวิตน่าอิจฉาแท้ๆ แม่เจ้าโว้ย จะรอดูว่าจุดเปลี่ยนคืออะไร จะเครียดจนเอาไม่ยั้งเลยรึเปล่า

kumtoey

อ่านแล้ว อยากให้เมียที่บ้านตาย แล้วได้เมียใหม่แบบนี้บ้างจัง 5555

ujarean

เรื่องนี้พระเอกน่าจะเหนื่อย ได้ครบทุกคนแน่ แปลได้ครบทุกตอนนะ ขอบคุณล่วงหน้า

xxxzaaaa

แม่เลี้ยงกับน้องสาวนี่สุดยอดจริง ๆ มาแพ็คคู่เลย แต่พ่อชุนจินี่น่านะแอบจิตนะเนี่ย หรือพ่อชอบให้มีคนดูถึงจะมีอารมณ์กันนะ

โธ่ คุณพ่อมาจากไปซะเร็วเลย แบบนี้ชุนจิก็แย่น่ะสิรับศึกหนักแน่เลย แล้วก็จะเกิดศึกชิงชุนจิขึ้นวนอีกไม่ช้า

mklx1319

เป็นน้องที่จิตดี หวังว่าเรื่องนี้คงจะมี 3 p ซ่อนอยู่นะ
มรดกที่พ่อมอบให้มันช่างล้ำค่าจริงๆ

css001

ขอบคุนนะครับ ตามมาจากเวปอื่น ถึงจะอ่านเเล้วก็ต้องมาขอบคุนครับ สำหรับผลงานดีฯ ทีมาเเปล ให้อ่านงานคุนถาพจริงฯครับ

Wannadit Iempan

แม่และน้องสาวใหม่ไฟแรง ต้องรับและทำตามคำสั่งพ่ออีก จะไหวไหมนี่

hin.kub

แม่คนเก่าจากไปได้ แม่ใหม่กับน้องมาเพิ่มซะงั้น
Edit :ตอนต่อไปมีแววปวดตับมาแต่ไกล

xsorie

พ่อไปเก็บแม่ลูกคู่นี้มาจากไหนเนี่ยหื่นได้หื่นดีแท้ ดูทรงแล้วพระเอกของเราต้องเก็บเวลอีกเยอะไม่งั้นไม่น่าจะรับมือแม่ลูกคู่นี้ไหวแน่ๆ

taton

แม่หนีไป แถมเจอแม่เลี้ยงกับลูกสาวจัดชุดใหญ่กับคุณพ่อ ชุนจิถึงกับช็อคไปเลย ไม่เอาน่า อย่าคิดมากชุนจิ ร่วมสวิงด้วยซะเลย

...
ขนาดช็อค ยังแตกในใส่แม่เลี้ยงซะงั้น แถมตอนจบคุณพ่อจากไปกระทันหัน ทิ้งสองแม่ลูกไว้ให้ช่วยปี้ เอ้ย ดูแลอีกต่างหาก เจองานหนักซะแล้วชุนจิคุง
ปล.แอบสงสัย คุณแม่ชุนจิตัดสายเบรคเปล่า(เห็นแอบอยู่แถวบ้าน)

Ekko

lwana4

syndromz

เปิดมาก็เอากันมั่วเลย ทั้งพ่อ แม่เลี้ยง ลูกติด เดี๋ยวแม่แท้ๆจะโผล่มาอีก งามไส้