ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Makito] Lady Awaiting Spring ชั่วโมงนี้ใครก็ได้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 29, 2019, 05:29:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bossbosoza

punpun180

เจ๊ไม่เบาเลยอารมมาอะไรมากะกะให้โรคจิดจัดสะแล้ว แต่ได้เด็กเนิทมาก็ดีมีของดีๆแน่ๆหนาวกรอบสอนง่าย
Editโถ่ๆๆสุดท้ายเด็กไม่ได้ไปต่อสะงั้นอุส่าลุ้นว่าจะเทพไม่น่าเลยเจ๊ก็จ้องหาอยู่เลื่อยเลยไม่จบสิ้นสักที

nekki

แฟนตอนม.ปลายเลิกเพราะเซ็กจัดไปหรือเปล่าเลยทนไม่ไหว

เจ้แกน่าหาแฟนเป็นตัวเป็นตนได้ละอย่างเช่นพวกเด็กม.ปลาย ที่พลังเความเงี่ยนสูง ถึงจะเหมาะ มารอหาเอาแต่ละวันนี้เหนื่อยนะเผลอๆอาจไม่ได้อีกตังหาก

showlao

โอ้ววววว ไอ่หนุ่มโชคดีนะเอ็งได้เปิดซิงกับสาวสวยจอมเงั่ยนด้วย ว่าแต่เอ็งจะรับไหวมั้ยเนี่ย

นั่นไงไอ่หนุ่มน้อยเอ็งไม่ไหว แต่โตขึ้นเอ็งอาจจะหาแบบนี้ไม่ได้อีกแล้ว

makijung

ว้ายมีคนจะกินเด็กครับ555 เนื่อเรื่องน่าจะออกแนวน่ารักลายเส้นยังกับการตูนขายได้แนะ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไอหนู เองไม่รู้ซะแล้ว  สาวมีอายุนี่ของเด็ดเลยนะเฟ้ย

ที่โสดไม่มีใครเอาไม่ใช่ว่าเธอไม่สวยหรอก  แต่เธอแค่เงี้ยนเกินไปเท่านั้นเอง

Nattapon Saithong

รอลุ้นครับ กินเด็กจะได้เป็นอมตะไหม อิอิ

edit: สบายตวเลยไอ้หนู แต่เจ้นี่ก็ไฟแรงสูงใช้ได้เลยนะ

witpower10

bigboy001

ลายเส้นสวยงามสุดๆ แต่เวลาสอดใส่ดูมันไม่สุดๆ ตาม จึงๆมันต้องกระหน่ำแทงหนักๆแล้วหน้าต้องเสียวๆ แต่คนวาดก็ชอบให้หน้าตาพริ้มๆตลอด ::Sweat::

คือผญ. เป็นเพศที่เสร็จแล้วก็ยังจะเสร็จต่อได้เอาไม่หยุด ดังนั้นฝ่ายชายต้องหมั่นฝึกฝน เอาจนเสร็จหลายๆรอบได้ตามหญิง ไม่ใช่ 1-2 รอบแล้วจบ สาวๆก็เงี่ยนตายชัก

สำหรับเนื้อหา ผมมองว่า เด็กน้อยยังไงก็ไม่ไหวหรอก สาวๆที่ต้องการให้ผช.บำบัดความเงี่ยน มีทางเดียวไปหาคนที่เขาฝึกฝนด้านนี้เป็นผัวจะได้ตอบสนองได้ตามใจต้องการ

baycon

แนวนี้ มันได้ฟิวแฮ่ะ เงี่ยนไม่ยังเลือกอยู่  เกือบจะเคลิ้มอยู่ละนะในรถไฟ 55 กลั้นใจแย่

อ่าวเด็กน้อย ยังดีไม่พอ ซะงั้น 555

oyess

raitos

สารภาพเลยครับว่า เข้ามาเพราะชื่อเรื่อง 5555
ขอรับไปชมนะครับ อยากรู้ว่าเจ้าหนุ่มนี่จะจบยังไง

อ่าว... ไอ้หนุ่มก็ไม่ไหวเรอะ

rachanbu