ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Makito] Lady Awaiting Spring ชั่วโมงนี้ใครก็ได้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 29, 2019, 05:29:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

apichart2523

ไอ้ไก่อ่อนเอย ได้มีโอกาสดีดีแบบนี้แล้วก็ใช้ลิ้นครับใช้ลิ้นรับรองดิ้นพร่าน
ลุงคนสุดท้ายนี้โชคดีเหมือนถูกรางวัลที่หนึ่ง แน่นอนครับคงได้สนุกสุดเหวี่ยง

scozember

มีจริงๆนะผู้หญิงขี้เงี่ยนแต่หาคนปลดปล่อยไม่ได้เนี่ย พอเจอแล้วยังกะระเบิดนิวเคลียร์

Nut Nitro

ชอบแนวผู้หญิงอายุมากกว่าจริงๆ ฮ่าๆถ้าได้เเบบในนี้ละก็นะ
ให้กำลังใจเจ้าของกระทู้ที่แปปลให้อ่านครับ

Mumei Otoko

ผู้หญิงอารมณ์ขึ้นขนาดนี้ แถมมีของดีหลุดเข้ามายังไงก็ไม่รอด แต่เด็กใสๆซิงๆคงไม่ใช่เล่นตัวตอนแรก แต่กลายเป็นฝ่ายงาบผู้หญิงซะเองหรอกนะ ::Snap::

Edit: ได้งาบเด็ก แต่เด็กยังรับมือเจ๊แกไม่ไหวนี่...  ::Horror::

mbeo22

เป็นบุญหล่นทับ หรือคราวซวยของเด็กคนนี้ 555+
เจอเหตุการณ์แบบนี้อดไม่ได้แน่ๆครับ

Wheel of Fortune

เจอแบบนี้จะทนได้มั้ยนะ

แก้... น้องเขายังทนไม่ไหวเลยเนี่ย

naluk888

เห็นม่ะ ทำความดีย่อมได้ดีตอบ ความดีส่งผลติดจรวดเลย^_^ 

Chatchawan Wu

อยากดูแล้วครับว่ากินเด็กแล้วตอนหลังจะเป็นอมตะไหม

โห นี่มันแม่สาวนักล่าแต้มชัดๆครับ

Pruttinan Maikham

ตัวผู้หญิงนี่น่าจะหื่นจัดเลยถ้าเด็กไม่มาห้ามนี่กลายเป็นแนวอื่นแน่ๆ

สุดท้ายเด็กทนไม่ไหวโดนทิ้งเพราะเซ็กจัดซะงั้น

aszxdc1254

ทำดีก็ต้องได้สิ่งดีๆตอบแทน จังหวะนั้นเจ้แกคงต้องการจัดๆแล้วเอาเลยจัดให้เจ้แกหน่อย

นี้สินะเอาจนต้องร้องขอชีวิต แล้วก็หาเหยื่อรายต่อไป ::Evil:: ::Evil::

game2539

บอกว่าจะตอบแทนแต่นี้มันบังคับกันชัดๆเด็กมันก็บอกว่าชอบคนอายุน้อยกว่าก็หาข้ออ้างที่จะกินเด็กให้ได้

Edit:รู้แล้วทำไมเจ้สวยขนาดนี้ทำไมถึงโดนแฟนทิ้งเล่นเซ็กส์จัดขนาดเด็กมันยังร้องขอชีวิตขนาดนี้ แฟนคนเก่าคงโดนจัดหนักแบบนี้ทุกวันจนทนไม่ไหวเลยขอเลิก รู้สึกสเปดเจ้แกน่าจะเป็นหนุ่มนะเจอหนุ่มแว่นทีไรเหมือนจะระงับความหื่นไม่อยู่แล้ว

bounced

เป็นพลอตเรื่องที่แปลกใหม่ดีนะครับ เคยคิดเล่นๆเหมือนกัน ผู้ชายบ้ากามยังมี แล้วผู้หญิงบ้ากามนี่มีไหม ถ้ามีแล้วเธอจะบำบัดอารมณ์ยังไง รู้สึกว่าเรื่องนี้จะมีคำตอบให้บ้างแล้ว
ชอบตรงที่เลือกคนที่มีคุณธรรมด้วยนี่แหละครับ ... ว่าแต่มันจะเดินเรื่องยังไงต่อนะ ...

อ่านไปแล้วตัวเกร็งเลย 555 เรื่องนี้เป็นเรื่องธรรมชาติจริงๆ ไม่ว่าชายหรือหญิง ถ้าติดใจแล้วคงเลิกลำบาก ถ้ามีโอกาสได้เจอ ผญ ไฟแรงขนาดนี้จะรับมือไหวไหมน้า ... :)

ขอบคุณนะครับ สนุกมากเลย

rerevene

tuix

ต้องลุ้นว่าดุ้นของเด็กจะใหญ่เป็นที่พอใจของพี่สาวหรือเปล่า ตอนสมัยก่อน เพื่อนเคยเล่าให้ฟัง เคยขึ้นครูตอน ม.ต้น สมัยนั้นก็อยากได้มั่งเหมือนกันครับ อารมณ์คงประมาณในเรื่องนี้แหละ