ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Makito] Lady Awaiting Spring ชั่วโมงนี้ใครก็ได้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 29, 2019, 05:29:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phayu18481

ขอบคุณที่แปลให้อานนะครับ

เรื่องนี้ภาพสวยมากๆ + แปลดีมากครับ

แอบตามอ่านมานาน เป็นกำลังใจให้นะครับ

mooyomooyong

เจ๊แกหื่นจริงๆ เงี่ยนตลอดเวลา ไอ้แว่นเจอเจ๊จับกดสู้ไม่ไหว แม่งหนีจนเจ๊ออกไปหาผู้ชายอื่นละ

lamom

เด็กมันลีลาจะถึงใจคุณพี่เหรอ
และเด็กก็ชิ่งไปจริงๆ ต้องหาเหยื่ออีกแล้วสิ

mob718293

Max Kot

pond7747

นางเอกนี่่วาดสวยเวอร์ สวยจนไม่มีใครกล้าจีบ เด็กดันเป็นคนดดีก็ได้ของรางวัลล ::JubuJubu::

ภาพสวยจริงถ้ามีเป็นสีน่าจะดดี ขอบคุุุณที่่แปลลค้าบบ

jackalza

5555 สงสารหนุ่มน้อยนั่นจริง ๆ สู้แรงสาวใหญ่ไม่ไหว

raindrop

เหยดเข้ โครตสุภาพบุรุษติ๋มจัดๆแถมมาตัวเล็กงี้ หำใหญ่แน่นอนๆๆๆ  ::Confident::

EDIT : สรุปว่าเล็กแบบเด็กทั่วไป บัดซบ !! เดาพลาดไม่น่าเลยนึกว่าเดาถูก สรุปนางได้กับทุกคนสินะที่อึด

DARKAXL

สาวออฟฟิศร่านสุดๆ มีเด็กหนุ่มมาช่วยจากพวกโรคจิตก็จับกดซะเลย อิๆ

เจอขึ้นครูให้แบบนี้ติดใจล่ะสิ แต่ท่าจะตรั่บๆกันหนักมากจนพ่อหนุ่มยังต้องจรลี ไม่เป็นไร เจอเหยื่อใหม่ล่ะ
ร่านหนักเกินเยียวยาแล้วนะเจ๊ ::Horror::

mindza2212

ทำความดีต้องได้รับสิ่งดีๆเป็นการตอบแทนเป็นธรรมดา อิจฉาเลย

โถ่เจ้าหนูช่างอ่อนแอหนีเฉยเลย

kapomman

คุณน้องตัวเล็กแบบนี้อาจมีบางส่วนที่ไม่เล็กตามด้วยก็ได้ 55   ว่าแต่ คุณพี่เจอหนุ่มน้อยบอกชอบสาวที่อายุน้อยกว่านี่ของขึ้นเลยเรอะ  ::Grimace::

อุตสาห์เปลี่ยนความคิดเด็กได้แล้ว  แต่ดันสู้แรงเจ๊แกไม่ได้ซะงั้น  สงสารเจ๊แกเหมือนกันนะนี่

adobe

ขนาดบอกไม่เอายังยัดเยียดใสงสัยจะสุดแล้วจริงๆให้ คือถ้าเจ๊มีอารมณ์ผมแนะนำให้ไปเตะบอลนะ

555 เหยื่อรายถัดไป

pieta.lose