ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 2/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 30, 2019, 09:22:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vigo

ชักจะเริ่มมันเข้าแล้วพ่อเสียชีวิตแม่แท้ๆขอดูแลลูกแต่แม่เลี้ยงไม่ยอม

ตอนต่อไปน้องสาวเริ่มจะแสดงตัวตนที่แท้จริงออกมาแล้วว่าแตคุณแม่จริงจะมีส่วนร่มด้วยมั้ย

Fonlyxo

มาต่อตอน 2 ยังไม่อ่านครับเม้นไว้ก่อนจะได้ต่อเนื่อง 5555

kyle

::Oops:: ว่าแล้วเชียวไอ้หนุ่มนี้ไม่พ้นฟ้าเหลืองแน่ เชื้อพ่อมันแรง  ::Thankyou:: ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะครับเดี่ยวมาต่อ

ผมว่าเรื่องนี้คงไม่มีคนปกติหรอก นับวันจะแสดงตัวตนออกมา

TZONE

รับช่วงต่อเลย ชุนจิ แบบรับเละ

Edit : เห็นแบบนี้ใครจะไปทนไหว ต่อไปได้เหนื่อยอีกยาวๆ

carman

ต่อไปน่าจะมีศึกแย่งลูกกันแน่เลย
ต่อไปมีดราม่า แน่นอน

Rafael Holland

เป็นเรื่องโชคร้ายของคุณพ่อ แต่เป็นเรื่องโชคดีของลูกไป

ประสงค์ อ1

SikerWoo

แม่เลี้ยงนิเหมือนโรคจิตไงไม่รู้ทาสเซ็กส์จริงๆ ไม่แน่ผัวเก่าอาจตายเพราะฟ้าเหลือง ฮ่าๆ
TTT

xonly-1221

ลุ้นๆ  การแสดงออกของตัวตนที่แท้จริงของแต่ละคน

sittipong.p_new

ชุนจิจะรับมือไหวไหม หนักหน่วงจริงๆ

มายุแอบร้าย

thai4id

เอาเถอะ ได้ 2 เลยด้วย เดี๋ยวต้องได้แม่อีกแน่ๆ

เก่งวุ๊ย ทนไหวด้วย
อะไรๆ ก็กู

lostcar_jojoe

โดนรีดขนาดนี่ผมว่าคนจริงๆนิ่มีเหลืองตายอ่ะ

ord

พ่อนี่ก้อดีซะเหลือเกิน ทิ้งมรดกไว้ให้ซะเหนื่อยเลย ว่าแต่แม่ตัวเองจะได้ไหมหนอ