ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน คนไข้

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 03, 2019, 12:58:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

ถึงจะสั่นก็สั่นสู้ มือใหม่หัดเสียวก็แบบนี้แหละ
ตอนหลังๆก็เก่งขึ้น เลยล่อสาวๆซะบานเลย
ขอบคุณมากๆครับ

ัuffa555

::HeyHey:: อยากเห็นหน้าคนไข้คนนี้จังเลยครับ  ทำท่านนักเขียนเราเสียอาการได้ขนาดนี้

star_war

อ่านมันส์มากครับ ฉากบรรยายนี่ฮามาก ได้อารมณ์ร่วมดี สนุกมากมายครับ..

gaingane

เป็นท่านแมนนี่ก็น่าอิจฉาดีนะครับ มีประสบการณ์ให้มาเล่าเพียบแบบนี้

ปล คิดถึง ปัน จังเลยยยย

jeditay

สงสัยหมอฟันจะโดนแม่ค้าฟันซะแล้วะเนี้ย

v340

พี่เค้ากำลังจะให้กินมะพร้าอีกสองลูกเป็นของแถมแล้วใจดีจริงๆ

san5172

ขาดตอนแบบนี้ต้องรออีดแล้วใช่ไหม555 โอ้แม่มะพร้าวแก้ว

moodie moodiw

popo_ending

สำนวนการเขียนไม่ธรรมดา  

เขียนได้เห็นภาพเลย

ballnakrab

หมอแมนต้องการมะพร้าวแก้วหรือคุณอุ้มกันแน่ แต่แน่ๆโดนหมอฟันแน่นอน ::DookDig::

Ratpoom mini

สมมติ นามมติ

nongtle

สมกับเป็นหมอ​ ฟัน​ครับ​ต้องฟันคนไข้ครับ

tak19

คนทำขนมหวานขาย. จะหวานไปทั้งตัวเหมือนขนมไหมนะ. อยากชิมแล้วใช่ไหมหมอ. ระวังฟันผุนะครับ