ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน คนไข้

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 03, 2019, 12:58:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thana7

pizzahutcha

sykes

หมอฟันจะได้ฟันแล้ว​ พี่อุ้มเปิดทางให้ขนาดนี้เเล้ว​ 

tongah

ตกลงพี่อุ้มฟันหมอแมน หรือหมอแมนฟันพี่อุ้มครับ  อ่านแล้ว  ได้อารมณณ์มากครับ

gipsyman

sucnil

เจ้าชองร้านจะมันเหมือนมะพร้าวหรือปล่าว

nmiint

เป็นหมอฟันก็ต้องหัดฉีดยาให้คนไข้ด้วยอะป่าวครับ

windranger1

แม้จะเป็น novice เลเบลน้อยแต่ก็ทำสำเร็จนะครับ คุณหมอ ยังไงขอบคุณท่านผู้แต่งด้วยครับ

2000HP

สุดยอดมากครับ ใช้ภาษาออกห่างจากลายเส้นตัวเอง แต่อ่านแล้วได้ความรู้สึกถึงความมือใหม่จริงๆ

ylnox xonly

Teekar Triyananont

มะพร้าวแก้วหรือพี่อุ้มอร่อยกว่ากัน

za445566

ชอบคนชื่ออุ้มเหมือนกันเลย แนวนี้น่าจะไม่สั้น อยากรู้จะจบยังไง ได้อุ้มไหม ::HoHo::

thena insin

เขียนได้ชวนติดตามมากเลย อยากอ่านต่อ ขอบคุณมากนะ

Sawat Songprasop

พี่อุ้มทอดสะพานคอนกรีตเสริมเหล็กมาขนาดนี้ นำ้ออกไม่หมดตัว อย่าหมดแรงก่อนนะหมอ