ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน คนไข้

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 03, 2019, 12:58:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

slipperzuka

เหมือนฝากปลาทูไว้กับแมว แต่กลับเป็นว่าปลาทูกินแมวแทน อ่านเรืองต่อไปครับ

xonly-301

วรวิท สาโท

only1A

sos-sos

oay02

เป็นหมอฟันได้ฟันคนไข้อีกละ แต่สรุปใครฟันใครกันแน่นะหมอฟันหรือคนไข้

wintowin

จัดไป อย่าให้เสียเชิงชาย ไว้ลายสักหน่อยแล้ว

ngvgas

ชอบตอนว่ายน้ำด้วยกันมากครับ
สุดท้าย พี่อุ้มเต็มใจให้ถอดชุดด้วย สุดจริง หมอ

กินตับ

ในบรรดาไรเต้อที่เคยอ่านมาทั้งหมด ของหมอเขียนดีที่สุดเลยครับ นับถือ มีภาพประกอบด้วยอีก อยากเป็นหมอฟันเลยเนี่ย555

amtorff73

ดูทรงแล้วว่าพี่อุ้มจะได้ฟันหมอแทนนะครับ 

goft

pui10000

wutthigai

เป็นความไฝ่ฝันสมัยวัยรุ่นเลย ได้ปะทะกับสาวงามรุ่นใหญ่เนี่ย

deamondear

ทีเด็ดแต่บะคนใช้ย่อยทั้ว ตอนนี้ขอดูเคสคนไข้บ้างแฮร่

aun2519