ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน คนไข้

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 03, 2019, 12:58:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GodZlatan

พี่อุ้มนี่จัดจ้านจริงๆ ชวนหมอแมนมากินถึงบ้าน

เดย์ไลท์

มะพร้าวแก้วอร่อยหวานฉ่ำ น้ำเยอะๆ555 ขอบคุณนะครับ ขอเรื่องสนุกๆ ออกมาให้อ่านอีกแล้ว

maron

หมอแมนสมัยก่อนช่ำชองไม่คิดว่าจะตื่นเต้นจนแกะชุดชั้นในไม่ออก คงได้พี่สาวคนนี้ อัพเวล มาเยอะแน่ๆเลย

bomzaii69

shatto

theni

dan tee

ถึงกับมือสั่นเลยหรือครับ ระดับนี้

jirasakgolf7

แหม เก็บอาการมาได้ยังไงตั้งนานเนี่ยหมอ

787878

เป็นคนดีบางทีัน็เจ็บแบบนี้แหละครับ เคยเจอ

expresscare

kkoopp

คนไข้มาทำฟัน ก็คงต้อง(ทำ)ฟัน กันเรื่อยไป ไปนะครับ

laphatsanai1992

หมอฟัน จะได้ฟันอุ้มมะพร้าวแก้วแน่นอน

Keattisak Anirujdeva