ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน คนไข้

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 03, 2019, 12:58:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hakuro

xnosex

อ่านอินโทร แล้วรู้สึกชอบลีลาการเขียนของท่านครับ

suratad

ชอบตรงมีเนื้อเรื่องยาวๆ กว่าจะได้จัด

Kingmar

red hulks

เพียงแค่เปิดเรื่องมาเท่านั้นก็แทรกคิวเสียแล้ว
เอาตรงๆนะ โคตรเกลียด!!!!!! ไอพวกชอบแซงคิวเลยอันนี้พูดจากใจ

penguinzz

ถึง​จุด​นี้​แล้ว​อย่า​พลาด​ลั่น​นะ​ครับ​หมอ​แมน

kongrith

หมอแมนไก่อ่อนจัง ทำลีลาให้เค้าจับไต๋ได้

noomxxx

ดีนะที่เขาเอาด้วย ไม่งั้นไก่อ่อนยังงี้ไม่ได่แดกแน่นอน

peteblack

เรื้อเรื่องสนุก แอบมีมุกตลกตลอด

อ่านไปยิ้มไปเลยครับท่าน

รอติดตามผลงานครับ

Bearing Garage

ชอบสไตล์การเขียนมากครับ อ่านไป ลุ้นไป ขำไป

somc217

เรื่องหมอกับคนไข้ อ่านทีไรก็ฟินทุกที ชอบครับ
ขอบคุณมากๆ

XYZ

อ่านแล้วขึ้นมากครับ ลุ้นตั้งแต่ในสระน้ำ ยันชุดไทย
เดี๋ยวขอรอลุ้นต่อในห้องน้ำครับ

ขอบคุณมากครับ

akennya

หมอได้ใกล้ชิดกับคนไข้มากขึ้น ถือว่าดีครับ