ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 4/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 03, 2019, 08:50:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เปิดรับเข้าทีมครับ มีใครอยู่ทีมไหนกันบ้าง ทีมแม่เลี้ยงยูริ
แม่แท้ๆเคียวโกะ หรือทีมน้องสาวมายุ สุดท้ายทีมไหนจะวิน

ผมเป็นคนที่ไม่ข้ามไปดูเนื้อหาตอนต่อไปหรือตอนจบครับ คือแปลและสนุกไปพร้อมกับเนื้อเรื่องและตัวละคร
ผมว่าเรื่องนี้พอแปลๆไปก็สนุกดีนะ อยากรู้เนื้อหาต่อๆไป ความสัมพันธ์ต่างๆของแต่ละตัว อาจมีเรื่องINCEST
มาปนบ้าง แต่เท่าที่ดู มันดาร์คแค่ตอนแรก ตอนที่เปิดมาพ่อมันล่อสองสาวแถมให้ลูกดูแบบริงไซด์
พอพ่อตายปุ๊บ ตอนที่2ต่อๆมาเริ่มเข้ารูทฮาเร็มเฉย และน่าจะเป็นแบบนี้ยาวๆต่อไปจนจบ นอกจากมีเซอร์ไพรส์

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

ตอนนี้พวกที่ตอบมักง่ายแล้วไม่Editไม่ต้องขออ่านนะครับ
เพราะจะตรวจถึง3ตอนแรกด้วย เห็นมีลักไก่หลายคน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

xsoulkung123

ไอ้หนุ่มนี่ก็คอยจัดน้องสาวแบบไม่หยุดจริงๆ ก็เธอเล่นยั่วขนาดนี้ จะอดใจได้หรอ
แล้วก็เริ่มเปิดศึกระหว่างแม่แท้ๆและคุณน้องสาว เพราะคุณน้องสาวเล่นเสียวโดยไม่สนใจแม่แท้ๆของไอ้หนุ่มนี่เลย
และท่าทางของคุณแม่แท้ๆ ก็เริ่มจะยั่วลูกชายตัวเองแล้วละ แถมไอ้หนุ่มนี่ก็มองแม่ตัวเองแบบหื่นๆอีกด้วย
แบบนี้คงอีกไม่นานแน่ๆ ที่จะได้แม่ตัวเองมาเสียวด้วย แต่ดูแล้วคู่แม่ลูก(ใหม่)ก็ไม่อยากเสียไอ้หนุ่มนี้ง่ายๆ
แต่คงจะเอาแม่แท้ๆของไอ้หนุ่มนี้มาร่วมแจมอยู่ในความเสียวนี้ด้วยกันแน่ๆ
::Thinking::
Edit  ในเมื่อน้องสาวรับความหื่นและจัดหนักของไอ้หนุ่มนี่ไม่พอ
คุณแม่ใหม่เลยต้องมาสนองความเสียวของไอ้หนุ่มนี่ต่อจากลูกตัวเอง
แถมเธอดูจะร่านละชอบเซ็กของไอ้ลูกชายคนใหม่นี้มากๆ
และกำลังทำกันอยู่ดีดี แม่แท้ๆก็เข้ามาร่วมด้วย และแล้วก็อดใจมีอารมณ์กับลูกชายตัวเองไม่ได้
เลยต้องจับคุณลูกชายแท้ๆทำเสียว แบบนี้ได้ติดใจรสเสียวจนถอนตัวไม่ได้แน่ๆเลย

mummebufa

แม่อ่อยขนาดนี้แล้ว ลูกถึงกับเงี่ยนหนักเลย แม่หุ่นดีโคตรๆพ่อทิ้งไปได้ยังไง
แม่เด็ดขนาดนี้ คางเหลืองทุกวันแน่นอนโม้กอย่างโปรเลย

biggiggog

งานนี้มีลุ้นว่า ระหว่างแม่กับลูก ใครจะหลุดก่อนกัน
แต่ตัวลูกท่าทางจะมาแรง  ขนาดน้องสาวยังต้องหนี
เลยต้องใช้รุ่นใหญ่มาสู้

ดูเหมือนแม่เลี้ยงน่าจะชอบแบบนี้ เลยเปิดทางให้คู่แม่ลูกเข้าร่วมด้วย
3ต่อ1 ท่าทางจะเหนื่อยเอาการอยู่นะ ::Fighto::
ขอบคุณมากๆครับ

flukehaha

อืมจะได้กันไหมหนอแม่-ลูกตอนนี้สงสัยตอนหน้าแน่เลย
***ว่าแล้วตอนหน้าจริงด้วยแต่ไปๆมาๆพระเอกแลเก็บกดน่าดูแม่เลี้ยงลูกเลี้ยงเริ่มรับความเงี่ยนไม่ไหวละ
Manchester United Football Club
We are Red Army

noohun

ตอนนี้เริ่มคิดแล้วว่าพ่อมันโง่แท้ที่ทิ้งเคียวโกะไปมีเมียใหม่
บักชุนจิพอโดนปรับพื้นฐานมาสามตอน ถึงกับหงี่กับแม่แท้ๆแล้วเรอะ รอมานานละ(ฮา)
ปล.มายุจังชั้นในเอ๊กมาก แน่ใจนะว่าไว้ใส่นอน

คุณเคียวโกะก็คงไม่พอใจล่ะนะ ที่ถูกแม่เลี้ยงแย่งบทบาท?ไป เลยต้องลงสนามเดียวกัน ตอนนี้ทำให้รู้เลย ว่าชุนจิมันมาเธอร์ค่อนขั้นหนักละ
ตอนหน้า รูทน้องสาวสินะ

CaptainGekko

แม่หุ่นขนาดนี้ ชุนจิจะทนไหวหรอ
Edit ตอนหน้าตามง้อมายุปะเนี้ย

eiaws

อยากรู้ตอนท้ายของตอนนี้จะเป็นยังไง จะได้กับแม่แท้ๆหรือยังน้า

พระเอกแม้งหื่นขึ้นเรื่อยๆเลยแหะ เสร็จเป็นสิบได้แล้วมั้งตอนนี้ ฟ้าเหลืองแน่

รอดูตอนต่อไป ทรีซั่ม แน่นอน555

B&B

คุณแม่คิดมากน่าาาา ไม่หรอกต้องคิดมากจริงๆ แหละ เพราะชีวิตถ้ารู้ว่าลูกเป็นอย่างก็คิดมากจริงๆ ล่ะน่ะ อืมๆ ชีวิตจริงไม่เหมือนโดจินโว้ยยยยย แต่นี่ก็โดจินนี่หว่าาา อิอิ

::Orz:: ::Orz:: ::Orz::

เอิ่มมมม... ดูดาร์คยังไงไม่รู้สินะ อาจจะเป็นเพราะแนวดาร์คอยู่แล้วก็ได้มั้งนะ

ผม​เชียร์​มายุจังนะ นางดูเป็นผู้ใหญ่กว่า แม่แท้ๆ กับแม่เลี้ยงอีกนะผมว่า นางดูสุขุมและฉลาดดีนะ

แปลกแหะวันนี้ไม่มีตัวอย่าง ผิดจาก 3 ตอนก่อน ที่ให้ดูตัวอย่างก่อน หรือแปลยังไม่เสร็จคร้าบบบ อิอิ แต่ดีแล้วครับ เพราะมันไม่ค่อยลุ้นสักเท่าไรที่มีตัวอย่าง​มานะ

คุณแม่เหมือนจะเข้าสู่ด้านมืดแล้วละมั้งนะ จากหน้าตาแล้วละ และถ้าลูกมันไม่ยอมรับแม่ละก็ จะดาร์คสุดๆ เลย และถ้าให้เดา ถ้าลูกไม่ยอมรับ คุณแม่คงเปลี่ยนจากดารานักแสดง เป็นดารา AV แน่ๆ เพราะดูท่านางจะเหมาะมากเลยแหละครับ

แต่คงต้องรอดูละนะ ว่าจะดาร์คแบบไหน

ขอบคุณ​ครับ​

หึหึ หน้าสุดท้าย CR นั่นแหละครับตัวอย่าง รูปเดียวพอ ไปจิ้นกันเอาเอง 55

อนุชาต.แซ

nukeiei

น้องสาวที่ปากเก่งๆตอนแรกหายไปเลย
แง่วได้ทั้งงแม่เลี้ยงแม่แท้ๆ น้องสาวงอนซะแล้ว

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อยากซั่มแม่ตัวเองแต่ไม่กล้าก็เลยไปลงกับมายุน้องสาวสินะ แต่หื่นมากไปน้องก็เลยรับมือไม่ไหว ร้อนถึงแม่เลี้ยงต้องมาเสนอตัวช่วย ว่าแต่คุณแม่ตัวจริงจะกล้าเข้าหาลูกชายเมื่อไหร่น้อ....อิอิ
ในที่สุด คุณแม่ตัวจริงก็เป็นฝ่ายรุกเข้าหาลูกชายก่อน ไม่อย่างนั้นก็ไม่มีทางที่ลูกชายจะกล้าทำกับคุณแม่แน่ๆ แต่ดูเหมือนว่าน้องมายุจะตกหลุมรักพี่ชายเข้าแล้ว ถึงได้มีอาการน้อยใจแบบนั้น...อิอิ

patrict

มีสองสาวให้จัดขนาดนี้ น้ำหมดตัวแน่ๆ
แหมกำลังถึงไคลแมกซ์พอดี แบบนี่เพิ่มเป็นสามคนละ พระเอกจะไหวไหมเนี่ย

KickHopper

พอเมาแล้ว ก็อ่อยลูกตัวเองซะแหมๆ ไอชุนจิขึ้นใหญ่ต้องไปหาที่ระบาย

ตอนหน้าลุยเลยชุนจิ เองเก็บกดมานานละนิ อิอิ น้องสาวนี่ก็ โดนก็น้อยใจ ไม่โดนก็น้อยใจ เอิ่มมม