ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 4/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 03, 2019, 08:50:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tripple M

ทีมเคียวโกะ จัดคุณแม่ แม่เลี้ยง น้องสาวแบบ Foursome  เลยนายชุนจิ

bunhelupu

เข้าด้านมืดไปซะแล้วพระเอกเรา

ดูแล้วจบแบบฮาเร็มแน่นอน

poloxz

ขอทีมน้องสาวครับ

โง้วตัวอย่างตอนต่อไปมีแอบงอลด้วย
สุดท้าย กระปู๋ยะเชื่อมทุกสิ่งทุกคนในครอบครัวจะเข้าใยกัน

ธนภูมิ ภู

ธีมคุณแม่นี่แจ่มมาก ฮาเร็มครอบครัวโดนใจ

numkrieng

::Reader:: เดาทางยากนะ แต่งานหนักน่าจะไปตกที่น้องสาวแน่ๆ

เปิดศึกกันแล้ว... เกมนี้ใครจะได้ ต้องดูตอนตอนไปว่า น้องส่วจะใช้วิธีไหนมาสู้. 5555

God25

พระเอกของขึ้นเลย น้องสาวเล่นตัวเก่งจริงๆ

ได้แม่แท้อีกคนจนได้ เพราะความหวงลูกแท้ๆ

nekki

ทีมฮาเล็มครับเหมา3คนไปเลย ถ้าเลือกทีมฮาเล็มไม่ได้ขออยู่ทีมน้องสาวครับ ผมอยากมีน้องสาวต่างสายเลือดแบบนี้บ้างจัง
Edit: โอ้ตอนหน้ามีฉากมายุซึนด้วย น่าติดตามเป็นอย่างมากครับ

ParbAf

ดูแล้วน้องสาวต่างแม่ไปทำให้พระเอกมันเข้าสู่ด้านมืดเต็มตัว ของมันไม่เคย พอลองแล้วติดใจ
Edit โดนยั่วบ่อยๆ คงติดใจเลิกยาก แมเห็นหนังสดๆบ่อย คงทนไม่ไหว ต้องเข้าไปร่วมด้วย 55+

crossing

เอาซะน้องกลายเป็นของเล่นไปเลย

ไปๆมาๆ แม่แท้ๆดันชอบลูกตัวเองซะงั้น

Phoowadol

แน่นอนหละว่าคุณแม่เคียวโกะ. สวย เซ็กซี่ ขนาดนั้น เจ้าชุนจิ มักต้องแอบคิดxxxกับเธอบ้างหละ ยิ่งมาเจอเพื่อนในชั้นเรียนพูดถึงแม่ แบบนั้น มันยิ่งเป็นการกระตุ้น. เข้าไปใหญ่ เก็บกดทนไม่ไหว ต้องมาระบาย กับ มายุถึงขนาด ต้องยอมแพ้ ให้แม่ รับไม้ต่อ.  แสดงว่า เจ้านี้ มันคิดว่า มันเอากับ เคียวโกะอยู่ แน่ๆเลย
Edit. จากคำพูดของแม่. ถ้าลูกรักแม่ก็แสดงความเป็มผู้ชายให้แม่เห็น. ผมว่า คราวนี้ไม่ใช่จบ แค่การโม คน อย่างเดียวแล้วหละ หลังจากฉากตัดจบ นี้ ผมว่ามีการขึ้นเตียงแหกขาคุณแม่เคียวโกะ โจ๊ะพรึมๆ จนแตกราดรดมดลูกคุณแม่ เคียวโกะทั้งคืนแน่ๆ
   ส่วนตัวอย่าง ดูเหมือน น้องมายุ จะออกอาการนอยด์. นะชุนติคงไม่ค่อยไปหาเธอเหมือนเมื่อก่อนละส้ม เจ้านี่คงมัวแต่ไปขลุกอยู่กับเคียวโกะ กับยูมิ มากกว่าแน่ๆเลย. น่าสงสาร น้องมายุ อะ แต่เดี๋ยวคงปรับความเข้าใจกันได้แหละ คนกันเองทั้งน่านนี่ เนาะ

B6105280

ขนาดน้องสาวชอบsex ยังทนความอยากของพี่ไม่ไหวเลย
Edit ขนาดแม่เลี้ยงแทบจะทนไม่ไหว ต่อไปก็ได้แม่ตัวเอง

Blue_Valentine13

พลังช้างสึก ดีวะ เงี่ยนๆก็มีที่ระบายสวยๆ

เอ้า จบตอนได้แบบค้างคามาก ตอนใหม่มาไวๆนะครับ

apichart2523

ต้องขออภัยนะครับ คือผมไปอ่านจากที่อื่นมาตอนถึงที่สาม  แล้วมาเห็นตอนที่สี่เลยเข้ามาอ่านโดยไม่ได้เริ่มจากหนึ่งสองสามตามขั้นตอน   ส่วนในเนื้อเรื่องผมขอเชียร์ให้คุณแม่สายเลือดได้กับลูกแบบจัดเต็มสักที
เสียดายตอนนี้คุณแม่เคียวดกะยังไม่ได้ลิ้มรสดุ้นของลูก 
และผมเสียดายที่ไปอ่านเจอที่อื่น ถ้าอ่านในนี้ภาพชัด โคตรฟิน
ยังไงก็รักษาสุขภาพด้วยนะหนุ่มน้อยได้ตายคาอกแน่

หลังจากตอน4น่าจะไม่มีที่อื่นแล้วครับ

MooOon

เรื่องนีตอนเเรกผมคิดว่าจะมีเเนว ปวดตับ อะไรเเบบนี้บ้างนะ

สรุปคือมันไม่มีอะไรให้ปวดเลย นอกจากพระเอกปวดน้องชาย

เพราะต้องคอยรับมือทั้ง3คน ทีเด็ดจริงๆคนน้องสินะ เหมือนหวง

พระเอก กลัวเเม่เเท้ๆพระเอกเอาไปกินคนเดียว ในเรื่องนี้ผมชอบสุด

คือเเม่ของคนน้องนะ คืออะไรก็ได้ รับได้หมด หลังๆคงไม่พ้น4p ^^

-----------------------------------

จริงๆอยากรู้สาเหตุผัวเก่าของคนเเม่พระเอกนะ ว่าทำไมถึงเลิก คือ เเม่พระเอก

หุ่นดี ทำงานดี คือ มันดีทุกอย่าง ทำไมถึงเลิก เเม่ใหม่ เมียใหม่ก็ไม่ได้ดีกว่าอะไรเลย

เอาตรงๆ เเม่พระเอกเด็ดกว่าด้วยซ้ำ งงเหมือนกัน เอาตรงๆ เเม่พระเอกคงไม่ได้กะถึงขั้นมี

อะไรด้วยมั้ง เเต่เหมือนว่า อีก2สาวนั้นทำได้ กรูก็ต้องทำได้ สรุป ทำไปทำมาติดใจซะงั้น

มี4p เเน่นอน เหลือเเต่คนน้องหายซึน 555+

chocolaze

::Bloody:: คุณแม่สวยเบอนี้ อดใจไหวหรอ ไปลงกับน้องจนหอยแหก ฮ่าๆ

แม่-ลูกเชื้อไม่ทิ้งแถวจริงๆ  ::DayDream:: อารมทางเพศสูงแบบนี้ต้อง3คนถึงเอาอยุ้  ::Me?::