ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 4/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 03, 2019, 08:50:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แมงโก้ส้นตีน

หื่นจัดขนาดมายุยังเอาไม่อยู่เลย  ::DookDig::

ตอนหน้า คงได้เอาแม่จริงๆ แล้วมั้งน่ะ แม่เลี้ยงก็เข้ากันได้แล้ว แถมมายุก็เอาไม่ไหวแล้ว  ::DookDig::

nanakami

ทีมคุณแม่เคียวโกะ 5555คุณร้องสาวถึงกับทนไม่ได้

LEOBEER

ทีมแม่ยูริครับบบ  ::Glad:: ::Glad::

อ่านแล้วเปลี่ยใจทันไหม ดูท่าแมาเคียวโกะแจ่มกว่า 555

sdsadwret vfgdfsdfa

ตอนนี้เริ่มคิดแล้วว่าพ่อมันโง่แท้ที่ทิ้งเคียวโกะไปมีเมียใหม่
บักชุนจิพอโดนปรับพื้นฐานมาสามตอน ถึงกับหงี่กับแม่แท้ๆแล้วเรอะ รอมานานละ(ฮา)
ปล.มายุจังชั้นในเอ๊กมาก แน่ใจนะว่าไว้ใส่นอน

นนท์ สายหื่น

หื่นจัดจนน้องต้องหนีเลย
พระเอกเรานี้มันพลังม้าแข๊งทั้งเริ่อง ผมเชียร์ทาง แม่แท้ๆๆแต๊ชอบน้องสาว

akasaboy

เย้ดดดดด เริ่มหื่นจนน้องสาวทนไม่ไหวแล้ว ผมขออยู่ทีมแม่จริง ๆ ครับ

ผมสงสัยว่าพ่อเขาไปมีแม่ใหม่ทำไม ในเมื่อเมียเก่าก็เด็ดมาก เเต่สงสารน้องสาวแระ ดูท่าจะไม่ค่อยมีเวลาเอาแล้ว
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

♧ §têvêιηώ ♧

น้องโดนจัดหนักเลยทีเดียว

อยากรู้ว่าครึ่งหลังแม่แท้ๆจะโดนจัดไหม

ครึ่งหลัง

แม่โม๊กได้สุดยอดจริงๆครับ

game2539

คุณแม่เมาได้ที่แบบนี้แถมคงได้มาเห็นพระเอกมีอะไรกับคุณยูริด้วยแน่ๆไม่ตอนนี้ก็ตอนต่อไปแหละที่จะได้มีอะไรกับลูกตัวเอง

Edit:ตอนต่อไปยังไงก็ได้มีอะไรกับพระเอกแน่ๆเหลือแค่ปราบพยศน้องสาวให้เชื่อฟังพี่ชายแค่นี้ก็จะกลายเป็นฮาเร็มสมบูร์แบบแล้ว

HooH9999

mindza2212

คุณแม่จะทนไม่ไหวซะแล้ว คุณน้องนี่ได้ยาวๆหลายตอนละ

จะ3Pแล้วส่วนแม่ใหม่ทำไมตอนโดนชอบทำหน้าแปลกๆ

123non

ดูท่าทางแม่จะเก็บกดความอยากไว้เหมือนกันนะเนี่ย จัดเลยก็น่าจะดีนะ หุหุ

Edit แม่ท่าทางจะเข้าทางแล้วละมั้ง แต่น้องสาวดูจะน้อยใจอยู่นะเนี่ย

aleebahbah_pn

ลุยโลด คิดว่าน่าจะเรียบร้อยทั้ง 3 น่อ 5555

ขอบคุณครับ

โดเรม่อน

ดูแล้วคงจะได้กับแม่แน่ๆเลย เห็นแม่แล้วเงี่ยนเลยสิไอหนุ่มแล้วไปลงกับน้องซะน้องบานเลย555

จัดซะแม่เลี้ยงตาเหลือกเลย555แถมแม่ยังมาเห็นอีกแล้วแม่เล่นกินน้ำสะหมดเลยตอนหน้าคงจะได้มันกว่านี้แน่ๆ

kapomman

ช่างเป็นแม่เลี้ยงที่แสนดีจริงๆ ดีงามมากๆ  ::JubuJubu::

ในที่สุด คุณแม่จริงก็ปล่อยอัลติแล้ว สาวอื่นๆหลบปายย

biggerz biggerz

ชุนจิเยดุนี่เอง สงสัยต้องลงแข่งชิงแชมป์แล้วสิ

Edit : ผมเชียร์ทีมมายุ